หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากผมสวยสุขภาพดี สาววัย 30+ ต้องมีทั้งโปรตีนและคอลลาเจน  (อ่าน 494 ครั้ง)
dreamyies
Vmodtech Member

« เมื่อ: 10 มกราคม 2020, 21:20:07 »

อยากผมสวยสุขภาพดี สาววัย 30+ ต้องมีทั้งโปรตีนและคอลลาเจน

สวัสดีค้า ทุกโค๊นนน วันนี้เดี๊ยนจะมาแนะนำผลิตภัณฑ์ ที่ช่วยให้ผมยาวสวยแข็งแรงแบบสุขภาพดี กันค่า ก่อนอื่นต้องเกริ่นก่อนนาค่ะ ว่าเรื่องของเส้นผมกับผู้หญิงอย่างเราๆนี่ มันเป็นของคู่กันเนอะ มันก็ต้องต้องหาตัวช่วยดีๆเพื่อให้ผมสวยๆอยู่คู่กับคนสวยๆกับเรานานๆ

นี่ไม่ได้หวีนะ เอามือสางๆเอา

พูดถึงเส้นผมก็ต้องนึกถึง โปรตีน และ คอลลาเจน สิเนอะ เพราะโปรตีนและคอลลาเจนเป็นส่วนประกอบสำคัญหลักๆ ในการสร้างเส้นผมที่สวยงาม  เมื่อก่อนเราต้องหาซื้อโปรตีนเสริม กับ คอลลาเจนแบบผงมาชงทานกันซี้งมันก็ยุ่งยากแหละ ไหนจะต้องมานั้งเขย่าโปรตีน ไหนจะต้องมานั้งชง Collagenอีก โว้ยยยย แต่ปัจจุบันนี้มีผลิตภัณฑ์ใหม่ที่ลดความยุ่งยากของการทานโปรตีนและคอลลาเจนเสริมลงไปได้หลายขั้นตอนเลยยย นั้นคืออออออ ท่าแท๊นนนนน

เจ้าตัวนี้คือ ดีม่อนเวย์ สูตร พิ้งคอลลาเจน พลัสกอส นั้นเองงงง เจ้าตัวนี้เนี่ย มันเป็นโปรตีนเสริมค่ะ กลิ่น สตรอเบอร์รี่สมูทตี้ เหมาะสำหรับคนออกกำลังกาย ร่างกายคนที่ออกกำลังกายเยอะๆเนี่ยเค้าขาดโปรตีน จึงต้องทานโปรตีนเสริมเข้าไปให้ร่างกายสดชื่นอยู่ตลอดเวลาแต่เดี๊ยนเนี่ย อยากได้เจ้าโปรตีนมาบำรุงผมค่ะ เลยซื้อมาทาน แหะๆ 

*อีกอย่างเจ้าตัวดีม่อนเวย์สูตรนี้เค้าใส่คอลลาเจนมาด้วยอี๊กกก ซึ่งเค้าเคลมว่าเป็นคอลลาเจนเปปไทด์จาก ญี่ปุ่นนู่นนน แหนะ  ซึ่งมีส่วนช่วยเรื่องบำรุงผม บำรุงผิว และบำรุงข้อต่อหูยยยย เลอค่าเนอะ เหมาะกับสาววัย30+ อย่างเดี๊ยนมากค่า  เรียกว่าครบสูตรแบบที่ผู้หญิงสวยๆเดี๊ยนต้องการ ทานก็ง่าย แค่ฉีกซอง เท เขย่า  ดื่ม ง่ายครบ จบแบบ One Stop Service หาซื้อก็ง่ายมาก แค่แอดไลน์ @dmonwheyแล้วสั่งเลย

ลองไปหาซื้อทานดูนะทุกคน  บ๊ายยยย บายค่า

Website : https://www.lazada.co.th/shop/dmon-whey

Line@ : @dmonwhey

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์