หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซี่รี่ย์ต้อนรับวันเด็ก”puppy love วัยพันธุ์แสบ”  (อ่าน 893 ครั้ง)
dreamyies
Vmodtech Member

« เมื่อ: 11 มกราคม 2020, 20:32:18 »

ซี่รี่ย์ ต้อนรับวันเด็ก”puppy love วัยพันธุ์แสบ

วันเด็กปีนี้ มีซี่รี่ย์ ดีๆมาแนะนำค่ะ เป็นซีรี่ย์ที่ทำเพื่อ CSRบ้านเด็กกำพร้า แค่ดูตัวอย่างก็ อินสงสาร และ ฟินไปด้วย เพราะมี นักแสดง จาก what the duck the series โอ ภูวนัย และ นักแสดงน้องใหม่ น่ารัก ดิน ธีธ์รชตะ และยังมีน้องๆ เด็กๆอีกหลายคน ได้ข่าวว่าน้องๆที่มาเล่นซีรี่ย์นี้ด้วยกันไม่รับค่าตัวกันนะค่ะ แล้วก็ รายได้ที่ได้จากทุกยอดวิวจะถูกมอบให้กับบ้านเด็กกำพร้าด้วย เห็นซี่รี่ย์ สร้างสรรค์และช่วยเหลือสังคมแบบนี้แล้ว ต้องรับ กดไลค์ กดแชร์ค่ะ ติดตามตัวอย่างซีรี่ย์ ได้ที่ ลิ๊งค์นี้ เลยนะค่ะ

Youtube : https://www.youtube.com/watch?v=UkEE9PgFaMM&feature=youtu.be

#รีวิวของเล่น #ซีรี่ย์วาย #boyslove #bl #ซีรี่ย์เด็ก #ซีรี่ส์ #puppylovetheseries #วัยพันธ์แสบ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์