หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญเข้าร่วมแข่งขันฟุตบอลในสุดยอดรายการที่ก้าวสู่ปีที่2 และ ทำการแข่งขันต่อเนื  (อ่าน 2356 ครั้ง)
lionking29617
Registered User
*

« เมื่อ: 05 มกราคม 2010, 17:29:13 »

ขอเชิญเข้าร่วมแข่งขันฟุตบอลชิงเงินรางวัล รายละเอียดด้านในเลยครับ

---- รายละเอียดการรับสมัคร  ----

ก้าวสู่ปีที่2 และ ทำการแข่งขันต่อเนื่องมากว่า 2,000 แม็ชท์

แข่งขันที่         สนามฟุตบอลหญ้าเทียมกลางแจ้ง โอลด์แทรฟฝุ่น Old Traf Funn
                  ตั้งอยู่ศูนย์อาหารสวนธนพลาซ่า ตรงข้ามถนนพุทธบูชาซอย 44

รุ่น                         ประชาชน OPEN นักเตะอาชีพและทีมชาติสามารถลงแข่งขันได้
ค่าสมัคร        ฟรี
ค่าสนาม        ทีมละ 500 บาท / ครั้ง
เงินประกันทีม  ทีมละ 1,000 บาท (2นัดสุดท้ายไม่ต้องจ่ายค่าสนาม)
วัตถุประสงค์    เพื่อต้องการให้ท่านที่มีทีมฟุตบอลของตนเองได้มีโอกาสแข่งขัน
                  และประลองฝีมือกับทีมใหม่ๆอยู่ตลอดเวลา และ ยังได้พบกับ
                  มิตรภาพจากเพื่อนใหม่อีกด้วย นอกจากนั้นยังสัมผัสบรรยากาศ
                  การแข่งขัน ที่สนุก ตื่นเต้น เร้าใจ โดยมีกองเชียร์ และ คนดู
                  บนอัฒจันทน์ เพิ่มสีสันในการแข่งขัน และ ระหว่างการแข่งขัน
                  ก็ยังมีกรรมการผู้ตัดสิน และ ผู้บรรยายการแข่งขันทุกคู่
รูปแบบ         เป็นการแข่งขันแบบ Divisions League (ดิวิชั่น ลีก)
                  ทีมที่สมัครใหม่จะต้องเริ่มจาก ดิวิชั่น3 หรือ ดิวิชั่น4ก่อน
                  จบฤดูกาลมีการขึ้นชั้นและตกชั้นตามรูปแบบที่กำหนด
                  ( ดูกฎกติกาเพิ่มเติมด้านหลัง )
รางวัลที่ได้รับ         นอกเหนือจากถ้วยรางวัลเกียรติยศ
แชมป์           ของแต่ละดิวิชั่น แต้มที่ได้ คูณด้วย 100 บาท เป็นรางวัลเงินสด
รองแชมป์       ของแต่ละดิวิชั่น แต้มที่ได้ คูณด้วย   75 บาท เป็นรางวัลเงินสด
อันดับที่3          ของแต่ละดิวิชั่น แต้มที่ได้ คูณด้วย   50 บาท เป็นรางวัลเงินสด
ดาวซัลโว        รางวัลเงินสด  1,000  บาท

สมัครเข้าร่วมการแข่งขัน หรือ มีข้อสงสัยประการใด  ติดต่อได้ที่     084 – 1331555  ( น้าม่อน )

http://oldtraffunn.com/chan-o-devision4info.php
beerking
Vmodtech Member

« ตอบ #1 เมื่อ: 05 มกราคม 2010, 17:43:52 »

แบบนี้น่าสนใจมากๆ ครับเดียว รอท่าน dazeb ก่อน
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #2 เมื่อ: 05 มกราคม 2010, 18:34:30 »

แข่งเสร็จกินเหล้าๆ จะไหวเหรอ

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
HuGnOi
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #3 เมื่อ: 05 มกราคม 2010, 20:10:24 »

อย่างงี้กดวินนิ่งซ้อมมือก่อนดีกว่า   mdr
beerking

« ตอบ #4 เมื่อ: 05 มกราคม 2010, 23:35:09 »

ไหวปล่าวครับ  ยืนแบ็ตเลยนะ อิอิ  ผมเล่นหน้าตัวรุก ที่เหลือ เดียวหาต่อ อิอิ
dazeb

« ตอบ #5 เมื่อ: 05 มกราคม 2010, 23:42:20 »

ไหวปล่าวครับ  ยืนแบ็ตเลยนะ อิอิ  ผมเล่นหน้าตัวรุก ที่เหลือ เดียวหาต่อ อิอิ

หามาให้หมดเดี๋ยวผมเป็น ผจก.คุมทีมให้เอง

beerking

« ตอบ #6 เมื่อ: 06 มกราคม 2010, 00:22:13 »

หามาให้หมดเดี๋ยวผมเป็น ผจก.คุมทีมให้เอง

อิอิ  จะวิ่งกันไหวปล่าวเนีย อิอิ  เสียหนุ่มฟอมทีมด่วน อิอิ
dazeb

« ตอบ #7 เมื่อ: 06 มกราคม 2010, 00:49:12 »

อิอิ  จะวิ่งกันไหวปล่าวเนีย อิอิ  เสียหนุ่มฟอมทีมด่วน อิอิ

แล้วถ้าผมคุมทีมคุณดาราก็หาสนับก้นมาใส่ด้วยนะครับ นั่งกินเหล้าข้างสนามแน่นอน พี่แก่บอกความฟิตไม่ถึง 555

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์