หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ตุ๊กตาหมีนำเข้าตัวใหญ่พิเศษ ตัวเท่าคนยืน 1.60 เมตร น่ารักสุดๆ ต้อนรับปีใหม่และวา  (อ่าน 1664 ครั้ง)
cityboom32
Registered User
*

« เมื่อ: 09 มกราคม 2010, 13:26:12 »

มาแล้วค่า !!~

ตุ๊กตาหมีสีน้ำตาลน่ารักนำเข้าตัวใหญ่พิเศษ 1.60 เมตร

น้องตุ๊กตาหมีตัวใหญ่พิเศษ 1.60 เมตร ตัวสูงกว่าคนขายอีก ฮิฮิ  หน้าตาน่ารักมาก ๆ มี

จำนวนจำกัด ต้องรีบหน่อยนะคะ

ส่วนราคาไม่แพงอย่างที่คิด 3900 บาท ค่าขนส่ง 100 บาทจ้า

ยังไม่มีในเมืองไทยนะคะ เพราะเป็นรุ่นใหม่เพิ่งผลิตออกขายที่ต่างประเทศค่ะ เจ้าตัวนี้ฮิต

มากเลยที่เกาหลี ญี่ปุ่น

น้องหมีน้อยตัวนี้หน้าตาน่ารัก หน้าไม่บูดเบี้ยว ขนนุ่มมาก น่ารักสมเป็นน้องหมีเพื่อคนที่

คุณรักจริงๆค่ะ รับประกันคุณภาพความน่ารักได้ เลยคะ

ตัวใหญ่มาก ๆค่ะ กว่าจะนำเข้ามาได้ เล่นเอาหอบ แฮ่ก แฮ่ก เหมือนกัน แต่ถ้าได้เห็นน้อง

หมีแล้ว หายเหนื่อยเลยค่ะ

รับประกันได้ว่า ถ้าคนที่คุณรัก ได้น้องหมีไปแล้ว แค่เค้าเห็นรอยยิ้มหวานๆของน้องหมี ก็

ต้องยิ้มแก้มปริแล้วหล่ะ

(ใหญ่มากกกค่ะ กอดสบาย อบอุ่น น่ารัก น่าฟัดที่สุด) ^^

น้ำหนักประมาณ 3.95 กิโลกรัม

น้องหมีตัวนี้ทำจาก ขนแคชเมียร์อย่างดีนะคะ สังเกตุง่าย ๆนะคะ ถ้าเป็นน้องหมีคุณภาพดี

เวลาหวีขนไปด้านซ้าย ขนหมีแถบนั้นจะเปลี่ยนเป็นสีเข้ม แต่เวลาหวีขนกลับมาด้านขวา

ขนหมีแถบนั้นก็จะเปลี่ยนเป็นสีอ่อน

ขนของน้องหมีตัวนี้นุ่มมากกกก ค่ะ ถ้าอยากรู้ว่านุ่มขนาดไหน ต้องลองไปดูที่ห้างเซ็นทรัล

หรือสยามพารากอน จะมีรุ่นคล้าย ๆกะน้องหมีตัวนี้อ่ะค่ะ แต่ของที่ห้างสรรพสินค้า ตัวขนาด

1 เมตรจะราคาอยู่ราว ๆ เกือบ 4,000 บาทแล้วค่ะ ที่รู้เพราะชอบสะสมน้องหมีเหมือนกัน

ค่ะ แหะๆ ที่บ้านเลยมีเกือบทุกตัวแล้วค่ะ

น้องตุ๊กตาหมีตัวนี้เหมาะกับ ทุกเทศกาลนะคะ จะให้เป็นของขวัญวันเกิดคนที่คุณรัก งาน

แต่งงาน จัดอีเวนต์ ซื้อให้ตัวเอง หรือให้ในงานรับปริญญาก็เหมาะมาก ๆค่ะ

**สินค้ามีจำนวนจำกัดนะคะ** เนื่องจากรับมาแต่ละรอบ ไม่เยอะมากค่ะ เพราะน้องหมีตัว

ใหญ่ >.<"

สนใจติดต่อ กุลธิดา เหลืองหิรัญกุล  ( ออย )

โทร 083-9900721

เมล์หรือ MSN [email protected]
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #1 เมื่อ: 09 มกราคม 2010, 15:56:55 »

ขอดูรูปหน่อยดิครับ อิอิ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
INUGAMI21
Vmodtech Member

« ตอบ #2 เมื่อ: 09 มกราคม 2010, 16:41:48 »

เอารูปคนขายมาดูก่อน อิอิ

ร๊ากแม่บ๊อง บ๊อง&แครอท
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์