หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช้าจัง..  (อ่าน 5381 ครั้ง)
idirex2000
Vmodtech Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 28 เมษายน 2010, 13:56:51 »

ฉันล่ะเบื่อเทพบุตรเนียนจริงๆ
BombBerMans

« ตอบ #16 เมื่อ: 28 เมษายน 2010, 13:57:37 »

Google Chrome แจ๋วจริงลองสิครับ  mdr

ปล.มีใครรู้ไหม๊ครับ ว่าปุ่มพาวเวอร์เปิดเครื่อง นอกจากปุ่มกดติดปล่อยดับแล้ว มีอะไรอีก

ตอนนี้เบื่อไขขวงแล้วครับ  whip

SUNNY.... Luv Luv

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: 28 เมษายน 2010, 14:04:01 »

ไม่รู้เหมือนกันนะครับว่าเครื่องที่เล่นนี่มันแบ้วหรือเปล่านะครับ

ไฟร์ฟอกซ์     โครม     เปิดยูทูปไม่ได้เลย เง้อ

แต่นัง IE บ้านๆ  ดันเปิดได้   เยี่ยจริงๆครับ     คาดว่าน่าจะโดนของเข้าให้แล้วหละครับ เง้อ tuxout
Red devil tr.
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #18 เมื่อ: 28 เมษายน 2010, 14:17:17 »

ไม่รู้เหมือนกันนะครับว่าเครื่องที่เล่นนี่มันแบ้วหรือเปล่านะครับ

ไฟร์ฟอกซ์     โครม     เปิดยูทูปไม่ได้เลย เง้อ

แต่นัง IE บ้านๆ  ดันเปิดได้   เยี่ยจริงๆครับ     คาดว่าน่าจะโดนของเข้าให้แล้วหละครับ เง้อ tuxout
สงสัยท้าจริงคงโดนของ วันก่อนเอา HDD heart ไปเสียบคอมของเพื่อน กลับมาHDDลูกที่เอาไปเสียบวินมองไม่เห็นซะงั้นใช้ (E-SATA)สแกนไป 2 รอบแล้วยังมองไม่เห็นอีก สงสัยต้องลงวินใหม่แล้วเสียตังอีกแล้ว..อิอิกำ Cry
Red devil tr.
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #19 เมื่อ: 28 เมษายน 2010, 15:46:32 »

เง้อแปลกตรงเวปอื่นไม่เห็นเป็นเลยลื่นปรี้ด..
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #20 เมื่อ: 28 เมษายน 2010, 15:55:26 »

Google Chrome แจ๋วจริงลองสิครับ  mdr

ปล.มีใครรู้ไหม๊ครับ ว่าปุ่มพาวเวอร์เปิดเครื่อง นอกจากปุ่มกดติดปล่อยดับแล้ว มีอะไรอีก

ตอนนี้เบื่อไขขวงแล้วครับ  whip

ลองใช้ดินสอดำครับ...อิอิกำ

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
BombBerMans

« ตอบ #21 เมื่อ: 28 เมษายน 2010, 16:52:44 »

mdr อยากได้แบบดีๆหน่อยอ่ะครับ ไปพันธุ์ทิพย์ไม่รู้จะบอกร้านที่ขายอะไหล่ว่ายังไง

ที่อยากได้แบบกด เพราะตอนเปิด กลัวมันดูุด จะไม่คุ้มเอา ฮ่าๆๆๆ  lol

beerking

« ตอบ #22 เมื่อ: 28 เมษายน 2010, 18:14:02 »

mdr อยากได้แบบดีๆหน่อยอ่ะครับ ไปพันธุ์ทิพย์ไม่รู้จะบอกร้านที่ขายอะไหล่ว่ายังไง

ที่อยากได้แบบกด เพราะตอนเปิด กลัวมันดูุด จะไม่คุ้มเอา ฮ่าๆๆๆ  lol

ผมเคยทำเองนะครับ  เดียวกลับถึงบ้านจะถ่ายรูปมาให้ดูครับ  อิอิ
BombBerMans

« ตอบ #23 เมื่อ: 28 เมษายน 2010, 18:59:24 »

รอดูครับพี่เบียร์ หุหุ เด๋วลอกเลียนแบบ  go  mdr

S.T.A.L.K.E.R

« ตอบ #24 เมื่อ: 29 เมษายน 2010, 00:38:31 »

รอชมด้วยครับ  mdr

Q9450
EP45T-UD3P
GEIL 4G/1600Mhz
HD 3650 Sapphire+ASUS CF
Enermax EG465P-VE
LIAN LI
LG W2253TQ
beerking

« ตอบ #25 เมื่อ: 29 เมษายน 2010, 00:54:48 »

รอดูครับพี่เบียร์ หุหุ เด๋วลอกเลียนแบบ  go  mdr

ตามนี้เลยครับ ผมใช้สวิตกดเล็กๆ ครับแบบกดติดปล่อยดับครับ  หรือจะเอาแบบคันโ๊คก็ได้นะครับ โยก 1 รอบ อิอิ
BombBerMans

« ตอบ #26 เมื่อ: 29 เมษายน 2010, 00:57:23 »

พี่เบียร์ กดติดปล่อยดับ มันต้องกดค้างตลอดหรอ ถ้าปล่อยแล้วดับ เอามาโมยังไงอ่ะครับ  mdr

อยากได้แบบโยกดูแล้วคลาสสิคดีครับ เหมือนจะยิงจรวด อิอิ  mdr

beerking

« ตอบ #27 เมื่อ: 29 เมษายน 2010, 01:05:53 »

พี่เบียร์ กดติดปล่อยดับ มันต้องกดค้างตลอดหรอ ถ้าปล่อยแล้วดับ เอามาโมยังไงอ่ะครับ  mdr

อยากได้แบบโยกดูแล้วคลาสสิคดีครับ เหมือนจะยิงจรวด อิอิ  mdr

ไม่ต้องโมครับ  กดไป หน้าสัมผัสมันจะแตะกัน ก็เป็นการเปิดเครื่องปกติครับผม  สามารถนำมาใช้งานได้เลย

สวนสวิตโยก  ต้องโยกขึ้นลง 1 รอบครับถึงจะติด
BombBerMans

« ตอบ #28 เมื่อ: 29 เมษายน 2010, 01:15:15 »

ไม่ต้องโมครับ  กดไป หน้าสัมผัสมันจะแตะกัน ก็เป็นการเปิดเครื่องปกติครับผม  สามารถนำมาใช้งานได้เลย

สวนสวิตโยก  ต้องโยกขึ้นลง 1 รอบครับถึงจะติด

อ่อ เข้าใจแล้วครับ ขอบคุณพี่เบียร์มากครับ  great

หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์