หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : ALIENWARE M17X GTX 280M SLI Embed!!  (อ่าน 12447 ครั้ง)
idirex2000
Vmodtech Member

« ตอบ #30 เมื่อ: 31 ธันวาคม 2009, 16:49:34 »

แหล่มครับ lol

เง้อออ ขอบคุณมากครับท่านที่ให้ยืมเล่นทำรีวิวครับ อิอิ  lol
เค้าใจดีจังครับป๋า great love

อิอิใช่ครับ ตอนนี้กะว่าหลังจากยืมโน๊ตบุ๊คแรงๆเสร็จแล้ว ก็จะเริ่มขอยืมเงินต่อแล้วครับ อิอิกำ  drunk
ป๋าปล่อยเงินกู้ด้วยเหรอ อิอิ
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #31 เมื่อ: 31 ธันวาคม 2009, 16:52:32 »

เง้อออ ขอบคุณมากครับท่านที่ให้ยืมเล่นทำรีวิวครับ อิอิ  lol
เค้าใจดีจังครับป๋า great love

อิอิใช่ครับ ตอนนี้กะว่าหลังจากยืมโน๊ตบุ๊คแรงๆเสร็จแล้ว ก็จะเริ่มขอยืมเงินต่อแล้วครับ อิอิกำ  drunk
ป๋าปล่อยเงินกู้ด้วยเหรอ อิอิ

เอาที่ไหนมาปล่อยครับท่าน ทุกวันนี้สั่งกะเพรา ยังใส่ไข่ดาวแค่ครึ่งฟองเลยครับ  Cry

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #32 เมื่อ: 31 ธันวาคม 2009, 17:20:32 »

ขอบคุณ คุณคริสมากครับผมอยากดูโน๊ตบุ๊คแรงมานานแล้ว
THANK YOU SO MUCH great great
ครับ ผมก็อยากจับของแรงอย่างนี้มานานแล้ว ทั้งนี้เราต้องขอบคุณความบ้าบิ่นกล้าซื้อของแพงของท่าน bbnetครับ ^^
bbnet
Registered User
*

« ตอบ #33 เมื่อ: 31 ธันวาคม 2009, 17:28:03 »

ไม่เเป็นไรครับเดียวมี อะไรแพงๆเดียวเอามาให้ลองใหม่ครับ ขอตัวไปกินมาม่าก่อนนะครับ mdr mdr
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 ธันวาคม 2009, 17:33:02 โดย Chris » บันทึกการเข้า
idirex2000

« ตอบ #34 เมื่อ: 31 ธันวาคม 2009, 17:36:39 »

ไม่เเป็นไรครับเดียวมี อะไรแพงๆเดียวเอามาให้ลองใหม่ครับ ขอตัวไปกินมาม่าก่อนนะครับ mdr mdr
ใจดีจังครับ great love
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #35 เมื่อ: 31 ธันวาคม 2009, 19:00:18 »

กินด้วยคนดิครับ ขอ 2ก้อนลวกครึ่งชั่วโมงแบบอืดๆนะครับ อยู่ท้องดี อิอิกำ Cry

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
gergario™revolution ☭✪☢❣♈︻┳═一

http://www.facebook.com/gergario
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #36 เมื่อ: 09 มกราคม 2010, 14:38:58 »

lol สวยงาม

ทันตสมาคมแกลบทองคำแห่งVMODTECH<br />SUB:Gigawork S700,FUBAR IV Plus,ATH A700<br /> [
tccx
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.ท

« ตอบ #37 เมื่อ: 11 มกราคม 2010, 07:50:31 »

มีใครสอยมาเล่นยัง

Samaung TCCX
Sansiro AcMilan
ปีนี้อยากได้แชมป์กัลโช่วะ
หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์