หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : ASUS P7P55D-E Premium : Review  (อ่าน 8161 ครั้ง)
Camfrog_Terms_Of_Service
Registered User
*

« ตอบ #15 เมื่อ: 13 มกราคม 2010, 16:44:19 »

เบสนุ่มลึก กลางแหลมใส แจ่มเลยทีเดียวครับผม  mdr drunk
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #16 เมื่อ: 13 มกราคม 2010, 18:48:19 »

อัดคุณสมบัติมาเพียบเลยครับ Cool

หน้าตาของตัวมาเธอร์บอร์ด มองเผินๆก็จะเหมือนกับตัวระดับราคา พันกลางๆหลายๆรุ่นของ ASUS ครับ

ไม่ใช่กลางหมื่นเหรอครับ? he

แล้วผมสงสัยคือ มันนับยังไงครับ 48 เฟส

แก้ให้แล้วครับ อิอิ ส่วนที่จริงๆมันเป็น32+3เฟส แล้วนับยังไงเป็น 48เฟส ผมก็ไม่รู้ว่าเขาไปคูณไปหารยังไงกับ T.Probe เหมือนกันครับ อิอิกำ

เบสนุ่มลึก กลางแหลมใส แจ่มเลยทีเดียวครับผม  mdr drunk

เง้ออออ ขอบคุณครับ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #17 เมื่อ: 13 มกราคม 2010, 21:42:04 »

แรงมากครับ มือเทพจริงๆ ที่เห็นบอร์ดเราเทสมาก็ว่าแรงแล้วนะ แต่อันนี้โคตรเทพเลยครับสำหรับ ASUS แต่พักนี้ชอบของดำ

ลุงน่อม รบกวนด้วยเน้อ FTW เสี้ยนมาก อิอิ กำ
น้าอย่าทำพังนะครับ lol

สู้ๆครับลุงเชน lol

Wink

พักนี้อัดคอมใหญ่เลยนะครับเชน  เอิ้กๆ
น้าเค้าอยากเอาไปยัดเครื่องลูกเต็มแก่แล้วครับ อิอิกำ rofl

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: 13 มกราคม 2010, 22:12:08 »

ยังไม่ได้ไปอ่านเลยครับ

แต่ว่าดูชื่อรุ่นแล้วนี่  น่าจะไม่มีปัญญาซื้อแน่นอนครับ อิอิกำ drunk
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #19 เมื่อ: 13 มกราคม 2010, 22:17:55 »

ยังไม่ได้ไปอ่านเลยครับ

แต่ว่าดูชื่อรุ่นแล้วนี่  น่าจะไม่มีปัญญาซื้อแน่นอนครับ อิอิกำ drunk

ขอขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #20 เมื่อ: 14 มกราคม 2010, 08:26:16 »

แจ่มครับ Cool
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์