หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ALTEC LANSING VS2421 บอกเล่ากันครับ  (อ่าน 20019 ครั้ง)
cicimaru
ประธานกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

กลุ่มแก๊งค์

« ตอบ #15 เมื่อ: 20 มกราคม 2010, 16:29:44 »

lol โอ้วไม่มีซับเหรอครับลุง

MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #16 เมื่อ: 20 มกราคม 2010, 17:19:35 »

แล้วไม่เจอพวก microlab solo 6c บ้างเหรอครับ ผมว่ามันสรรพคุณดูดี เอาวูฟเฟอร์ใหญ่กว่ามาข่ม T20 อิอิกำ  lol

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
tpp
True Love Always

« ตอบ #17 เมื่อ: 20 มกราคม 2010, 18:08:22 »

lol โอ้วไม่มีซับเหรอครับลุง

มีด้วยครับ จุ๋มจิ๋มน่ารักดีครับ  Shocked

แล้วไม่เจอพวก microlab solo 6c บ้างเหรอครับ ผมว่ามันสรรพคุณดูดี เอาวูฟเฟอร์ใหญ่กว่ามาข่ม T20 อิอิกำ  lol

ไม่ค่อยชอบเสียงแบบ microlab อ่ะครับ มันหน่วงๆเหมือนกำลังขับมันไม่สามารถที่จะหยุดดอกได้อ่ะครับ

ข้อเสียของรุ่นที่ผมซื้อมาอีกอย่างคือ volume อ่ะ วูปวาบเหลือเกินเด๋วมีเฮแน่
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #18 เมื่อ: 20 มกราคม 2010, 20:48:06 »

ไม่ค่อยชอบเสียงแบบ microlab อ่ะครับ มันหน่วงๆเหมือนกำลังขับมันไม่สามารถที่จะหยุดดอกได้อ่ะครับ

ข้อเสียของรุ่นที่ผมซื้อมาอีกอย่างคือ volume อ่ะ วูปวาบเหลือเกินเด๋วมีเฮแน่
อิอิกำครับ เหมือนเหตุที่ผมต้องขยับไปจับพวก BALANCED เลยครับ  lol

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #19 เมื่อ: 20 มกราคม 2010, 22:15:26 »

เชียร์T20 ไหงออกมาเป็นงี้เนี่ย สงสัยเห็นแก่เวบแคมแน่ๆเลย drunk

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
tpp

« ตอบ #20 เมื่อ: 21 มกราคม 2010, 07:46:27 »

เชียร์T20 ไหงออกมาเป็นงี้เนี่ย สงสัยเห็นแก่เวบแคมแน่ๆเลย drunk

เดี๋ยวว่างๆจะไปให้น้องเค้าแนะนำกล้องเวปแคมให้ซักหน่อยด้วยครับ เห็นว่ากำลังเรียนหนังสืออยู่ น่าจะพอหาลู่ทางได้ เอ้ย พอให้คำแนะนำผมได้ กำ
kingmax

« ตอบ #21 เมื่อ: 05 มีนาคม 2010, 22:39:52 »

ค่าตัวเท่าไหร่เหรอครับ น่าสนจริงๆ ผมเริ่มเบื่อสากกกก(Saag 1000W) แล้วครับ เสียงมันแหลมๆๆ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: 05 มีนาคม 2010, 23:10:01 »

ราคาต้องแพงแน่ๆเลยครับ  อิอิกำ

แบบนี้ it city แถวๆนี้น่าจะมีมั๊งครับ  น่าสนใจเหมือนกันครับ
tpp

« ตอบ #23 เมื่อ: 06 มีนาคม 2010, 00:03:56 »

ค่าตัวเท่าไหร่เหรอครับ น่าสนจริงๆ ผมเริ่มเบื่อสากกกก(Saag 1000W) แล้วครับ เสียงมันแหลมๆๆ
สองพันปลายๆครับ มีทอน (เอ๊ะยังงัย)

ราคาต้องแพงแน่ๆเลยครับ  อิอิกำ

แบบนี้ it city แถวๆนี้น่าจะมีมั๊งครับ  น่าสนใจเหมือนกันครับ

ไม่แพงหรอกครับพี่ สบายๆสำหรับชาวบ้าน

แบบว่า ถ้ามี dac อีกซักตัวนี่รายละเอียดคงมาอีกเยอะครับ ดูว่ามันยังพอมีที่ว่างให้เสียงดีขึ้นทางด้านแหลม แต่ทุ้มอยากให้คมกว่านี้อีกนิสสสสส
dq-pb
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #24 เมื่อ: 06 มีนาคม 2010, 01:49:27 »

ลืมไป เรามี USB HandyDAC ของท่าน Cefinos อยู่นี่นา เยี่ยมเลย คงได้รายละเอียดเพิ่มขึ้นมาอีกเพียบ  great รวมกันงบประมาณสามพันกลางๆ ก็พอจะหาความสุขบนโต๊ะคอมได้แล้ว

ความสุขบนโต๊ะคอมของผม ผมเปิดหนังโป้4โปรแกรมครับ  whip whip whip whip

รับfitting3/8จ้า
benzzy_ku
Registered User
*

« ตอบ #25 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2011, 21:35:38 »

altec ยี่ห้อนี้ดูดี ราคาไม่แรงครับพี่ Cool
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์