หน้า: 1 2 3 [4]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หาบ้านที่กว้างกว่า ให้น้องเหมียวครับ วิเชียรมาศกลายๆ สวยมาก .... แจกฟรีเลย  (อ่าน 20136 ครั้ง)
rambutan
Registered User
*

« ตอบ #45 เมื่อ: 31 มกราคม 2010, 15:37:12 »

อยากได้มาเลี้ยงครับ ที่บ้านนอกก็เลี้ยงใว้5ตัว

แต่ติดที่ว่าไม่สะดวกไปรับเนื่องจากไกล+ไม่มีรถ

เอามาส่งได้ไหมครับเดี๋ยวผมออกค่ารถให้

ปล. เอาจริงๆนะครับ อยากรับมาเลี้ยงซัก2ตัว ชอบแมวกลัวหมาครับ

ท่านอยู่แถวไหนอ่ะครับ อยากได้ตัวไหน เพราะบางตัวมีคนมารับ ตัวหนึ่งก็ตายไปแล้ว  Wink  Wink

อยู่แถวเซ็นทรัลลาดพร้าวครับ

อยากได้ตัวที่สีอ่อนๆอ่ะครับ ที่ไม่ใช่ลายขาวดำอ่ะครับ ขอตัวเมียทั้งคู่เลยยิ่งดีครับ
numz
Vmodtech Member

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #46 เมื่อ: 31 มกราคม 2010, 15:50:45 »

อยากได้มาเลี้ยงครับ ที่บ้านนอกก็เลี้ยงใว้5ตัว

แต่ติดที่ว่าไม่สะดวกไปรับเนื่องจากไกล+ไม่มีรถ

เอามาส่งได้ไหมครับเดี๋ยวผมออกค่ารถให้

ปล. เอาจริงๆนะครับ อยากรับมาเลี้ยงซัก2ตัว ชอบแมวกลัวหมาครับ

ท่านอยู่แถวไหนอ่ะครับ อยากได้ตัวไหน เพราะบางตัวมีคนมารับ ตัวหนึ่งก็ตายไปแล้ว  Wink  Wink

อยากได้ตัวที่สีอ่อนๆอ่ะครับ ที่ไม่ใช่ลายขาวดำอ่ะครับ ขอตัวเมียทั้งคู่เลยยิ่งดีครับ

ไอ้บ้ากาม ไม่เอาไปเป็นคู่ละ

rambutan
*

« ตอบ #47 เมื่อ: 31 มกราคม 2010, 16:02:44 »

ไอ้บ้ากาม ไม่เอาไปเป็นคู่ละ

กรูจะเปิดฮาเล็ม 5555+

มะใช่ๆ เอามาเป็นคู่เดี๋ยวมันเอากันเอง ลูกเต็มบ้าน
2m*

« ตอบ #48 เมื่อ: 31 มกราคม 2010, 19:29:09 »

Cry Cry Cry Cry Cry

ตัวสีอ่อน ที่พอจะให้ได้หมดแร้ววววว ครับ >_< เหลือแต่ลายวัว (ขาว-ดำ) ... ไม่แน่ใจว่าเป็นไหน ท่านชี้ที่รูปเลยแล้วกันครับ  out
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #49 เมื่อ: 31 มกราคม 2010, 20:49:17 »

ดันต่อครับ ใกล้จะหมดแล้ว jap

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
2m*

« ตอบ #50 เมื่อ: 31 มกราคม 2010, 21:09:12 »

ก็คงไม่กะให้หมดนะครับ  out

ให้เหลือในจำนวนที่รับไหว ก็จะได้เลี้ยงมันได้อย่างมีคุณภาพชีวิตที่ดีขึ้น เย่ !!!
rambutan
*

« ตอบ #51 เมื่อ: 31 มกราคม 2010, 22:40:06 »

ตัวสีอ่อน ที่พอจะให้ได้หมดแร้ววววว ครับ >_< เหลือแต่ลายวัว (ขาว-ดำ) ... ไม่แน่ใจว่าเป็นไหน ท่านชี้ที่รูปเลยแล้วกันครับ  out

ถ้าอย่างงั้นผมขอเป็นตัวไหนก็ได้ครับไม่เกี่ยง ขอแค่เป็นตัวเมียก็พอ

ถ้าไม่สะดวกตัวเดียวก็ได้นะครับ
2m*

« ตอบ #52 เมื่อ: 31 มกราคม 2010, 23:04:48 »

ถ้าอย่างงั้นผมขอเป็นตัวไหนก็ได้ครับไม่เกี่ยง ขอแค่เป็นตัวเมียก็พอ

ถ้าไม่สะดวกตัวเดียวก็ได้นะครับ

ได้ครับ เดี๋ยวผม PM ไปนะครับ เดี๋ยวไปยกหางดูก่อนว่าตัวเมียเหลือตัวไหนบ้าง  lol lol lol lol
numz

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #53 เมื่อ: 31 มกราคม 2010, 23:56:18 »

whip ถ้าตัวเมียหมด เงาะมึงมาเอาที่บ้านกุนะ เดินกันให้รึ่ม เล่นซะหลังคารถเป้นรอยหมดหล่ะ grrrrrr

FreeUserS-x86
*

« ตอบ #54 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2010, 19:14:57 »

- ช่วยแบก เด๋วจะตกซะก่อน  lol
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #55 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2010, 10:58:43 »

ดันต่อครับ ห้ามรับไปย่างกินเด้อ เอาไปเลี้ยงดูแจกฟรีกันเห็นๆครับ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
หน้า: 1 2 3 [4]   ขึ้นบน
  พิมพ์