หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ศิลปินวงใหม่ของค่าย Candy Rat ครับ  (อ่าน 6280 ครั้ง)
sakuder
Registered User
*

« เมื่อ: 28 มกราคม 2010, 20:50:46 »

Reign of Kindo - October's StormDQ | by Aeva

เจ๋งครับ  นักร้องเสียงดีมีพลัง 

อยากเอาวงไปอยู่ค่ายนี้บ้างครับ  อิอิ

lol
sakuder
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 28 มกราคม 2010, 20:55:24 »

Laiisan music - Road of Festival ซ้อมดนตรี ที่บ้านDQ | by Aeva

เทียบกับ Home Studio กาก ๆ ของผมแล้ว คุณภาพต่างกันแน่นอน

ว่าแล้วลองส่ง mail ไปหา Candy Rat เลยดีกว่า เผื่อเค้าจะสนใจเพลงแนวนี้ไปเปิดตลาดโลก  อิอิ

lol
tpp
True Love Always
Vmodtech Member

« ตอบ #2 เมื่อ: 28 มกราคม 2010, 21:19:14 »

โห เจ๋งมากครับ  Cool great
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #3 เมื่อ: 28 มกราคม 2010, 21:33:38 »

Laiisan music - Road of Festival ซ้อมดนตรี ที่บ้าน

เทียบกับ Home Studio กาก ๆ ของผมแล้ว คุณภาพต่างกันแน่นอน

ว่าแล้วลองส่ง mail ไปหา Candy Rat เลยดีกว่า เผื่อเค้าจะสนใจเพลงแนวนี้ไปเปิดตลาดโลก  อิอิ

lol

เหดูตอนแรกนึกว่านั่งล้อมวงยำเนื้อกันซะอีกครับ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
sakuder
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 28 มกราคม 2010, 21:47:08 »

Laiisan music rehearse open band ซ้อมเปิดวงหมอลำDQ | by Aeva

กีต้าร์เสียงแตกบี้ไปครับ แต่ครึ่งหลัง เสียงใช้ได้

มือกลองตาบอดนะครับ บอดแต่กำเนิด

ส่วนผมไม่ได้เล่นอะไรหรอก

lol
beerking

« ตอบ #5 เมื่อ: 28 มกราคม 2010, 22:16:21 »

แจ๋วเลยครับ
tobi-x-kato
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #6 เมื่อ: 28 มกราคม 2010, 22:20:20 »

ม่วนหลายเลยอ้าย  drunk

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์