หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: I5 32nm. ฝากให้ปังคุงอีกซักดอกแล้วกันครับ  (อ่าน 11235 ครั้ง)
HuGnOi
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

« ตอบ #30 เมื่อ: 03 มีนาคม 2010, 20:12:38 »

ตอนเล่น 6.6วิจำได้ครับ ไม่ได้ปิดอะไรซักอย่าง รู้สึกว่าจะไม่ได้สับจัมเปอร์เป็น x-coolling ด้วยซ้ำ มันก้อวิ่งของมันได้เอง แถมโคลบั๊คยังสูงกว่าชาวบ้านเค้าแถวๆ-130~-145 อันนี้ยืนยันครับเพราะผมจ่องมิเตอร์อยู่

อิอิ ผมเริ่มสงสัยแล้วครับว่ากั๊กชอบสับขาหลอกหรือไม่รู้กันแน่ เลยบอกชาวบ้านมั่วไปหมด ไอ้เรื่องที่ควรเครียให้ชัดๆก้อไม่เครีย อัดเล่นโชว์เทพหลอกสาวกไปวันๆ วางตัวว่ากรูไม่ใช่นักเลงคีย์บอร์ด กรูไม่โพสกระทู้ที่เสียงเจ็บตัวให้เปลืองตัว เพราะกรูมันเทพ ผมว่าuserที่หลงเข้าไปโดนยำโดนด่าว่าเกรียนในเวปนู้น ใจยังจะถึงมากกว่าอีกครับ

ปล.ผมเล่นocct ไม่ได้เลยครับ ไม่มีกราฟไม่มีอะไรให้เซ็ตเลย อยากลองความนิ่งของเหรียญทอง80+ซักหน่อย
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #31 เมื่อ: 03 มีนาคม 2010, 20:20:03 »

ลองใช้เซนเซอร์ของ everest ดูครับ โดยเปิด Everest ทิ้งไว้ ให้มันขึ้นแสดงอะไรเป็นตับแถว Taskbar เราด้วยนะครับ

แต่ถ้า Everest ไม่รู้จักเซนเซอร์บอร์ดเราด้วยก็จบเห่เลยครับ

สังเกตดูนะครับ ผมใช้แต่บอร์ด MSI เทสต์ เพราะว่า OCCT มันรู้จักเซนเซอร์ทุกตัวบนบอร์ดครับ ผมก็รอ OCCT ตัวใหม่อยู่ ไม่มีซะทีครับ อิอิ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tpp
True Love Always

« ตอบ #32 เมื่อ: 03 มีนาคม 2010, 21:04:01 »

เอ ของผมดูว่าจะปกตินะครับ หรือว่าไม่ก็ไม่รู้ครับ
HuGnOi

« ตอบ #33 เมื่อ: 03 มีนาคม 2010, 21:50:48 »

อิอิ ไม่ได้ครับไม่เห็นอะไรเลยเง้ออออ โหลตตัวล่าสุดมาทั้ง2อย่างแล้วครับ

สงสัยเป็นที่cpuหรือเปล่าไม่แน่ใจ ของผมนี้ทำเป็นไม่รู้จัก แต่ของลุงเชนกับรู้จักทุกช่อง เง้อออ ไม่ยอมocct เลือกน่าตาด้วย เห็นหล่อๆอย่างเราทำเป็นไม่รู้จัก อิอิ..กำ drunk
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: 03 มีนาคม 2010, 21:56:11 »

โปรแกรมแดงๆนี่ดีนะครับ   เป็ดร้องทีไร สะดุ้งทุกทีครับ อิอิกำ drunk
one
Registered User
*

อ.เมือง ระยอง

« ตอบ #35 เมื่อ: 01 เมษายน 2010, 19:13:54 »

แรงไม่เคยหยุดจริงๆลุง  mdr

Chodose

« ตอบ #36 เมื่อ: 18 เมษายน 2010, 18:17:27 »

น้าฮูกแรงขึ้นทุกวันเลยครับ great
หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์