หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่รู้ว่ามีใครเคยลองเล่นยังนะ เอามาให้เล่นกัน อิอิ  (อ่าน 4153 ครั้ง)
pod666
Registered User
*

loogaodteam_p@hotmail.com
« เมื่อ: 29 เมษายน 2009, 08:52:19 »

http://pod666.mybrute.com/

เป็นเกมส์ต่อสู้ผ่านเว็บ
ลองสมัครดูนะครับ
พิมพ์ชื่อทางด้านซ้ายแล้วจะมีตัวละครมา
ถ้าไม่พอใจกดเปลื่ยนได้

เสร็จแล้วก็เข้าไปต่อสู้

ทุกอย่างจะสุ่มออกมาหมดครับ
ทั้งการต่อสู้ อาวุธต่างๆ สัตว์เลี้ยง
เวลาต่อสู้ในการแข่งก็แล้วแต่ดวงครับ
เราไม่สามารถบังคับได้ แต่ใช้ดวงเท่านั้น

วันแรกจะสู้ได้ 6ครั้ง
ส่วนหลังจากนั้นก็ได้ วันละ 3 ครั้งครับ
ถ้าวันไหนมี Tournament ก็สามารถ สมัครลงแข่งได้ เพื่อจัด Ranking

พอเลเวลอัพก็จะมีของหรือสกิลหรือสัตว์เลี้ยงเพิ่มมาครับ สนุกๆคลายเครียดอิอิ

ooOO ^ PoD ^ OOoo
numz
Vmodtech Member

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #1 เมื่อ: 29 เมษายน 2009, 09:38:23 »

lol ขอบคุณคับ ใว้เดี่ยวให้ดาราลองง

MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #2 เมื่อ: 29 เมษายน 2009, 09:46:07 »

เคยเล่นแต่ Dinoparc อ่ะครับ  mdr
เดี๋ยวลองมั่ง  yes

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
pod666
Registered User
*

loogaodteam_p@hotmail.com
« ตอบ #3 เมื่อ: 29 เมษายน 2009, 10:20:57 »

Wink great great  lol  แต่ว่าตอนนี้เข้าไม่ได้ ฮ่าๆๆๆ เป็นไรหว่า

ooOO ^ PoD ^ OOoo
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #4 เมื่อ: 03 พฤษภาคม 2009, 10:12:30 »

เดี๋ยวลองดู
Jill
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #5 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2009, 10:11:29 »

ส่งดาราเป็นหน่วยกล้าตายก่อนละกัน  อิอิ   whip
numz

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #6 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2009, 12:29:47 »

ส่งดาราเป็นหน่วยกล้าตายก่อนละกัน  อิอิ   whip

ดาราหนีไปเที่ยวแล้วว sarcastic

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์