หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระเป๋าแบรนด์ ค่าน่าคบ สาว ๆ ควรมีไว้ในมีสิทธิ์  (อ่าน 300 ครั้ง)
kkthai20009
Vmodtech Member

« เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2020, 03:40:41 »

กระเป๋าแบรนด์ สนนราคาน่าคบ สาว ๆ ควรมีไว้ในครอบครอง
กระเป่าแบรนด์เป็นอีกหนึ่งสิ่งที่สาว ๆ หวังมากที่สุด เข้าใจมั้ยว่าเรื่องกามตัณหาไม่เข้าใครออกใครหรอกค่ะ แต่ก็ไม่ได้หมายความว่าจะซื้อหาทุกแบรนด์ แบรนด์ไหนมาใหม่เป็นพาดเรียบก็ไม่ได้นะจ๊ะ เพราะว่าเราก็ต้องรู้จักประมาณตนค่ะ ไม่งั้น น้ำตาอาจจะเช็ดหัวเข่าก็เป็นได้ กระเป๋าแบรนด์เนม ถ้ามีเงินเหลือกินเหลือใช้ไม่เดือดร้อนก็ซื้อได้ค่ะ แต่ถ้าไม่ก็อย่าเพิ่งเลยนะ แต่ถ้าบางคนรู้จักซิกแซกหน่อย ก็อาจจะมองแบรนด์เนมระดับกลาง ๆ มูลค่าหลักพันก็ไม่เสียหลายนะคะ ซื้อแล้วคุ้มค่าชัวร์ๆ จะได้ไม่โศกภายหลังจ้าาา และวันนี้เรามีกระเป๋าแบรนด์เนมในเพ้อฝันของสาว ๆ มาฝากกันค่ะ จะมีแบรนด์ไหน ยี่ห้อไหนบ้าง ไปดูกันจ๊ะ
กระเป๋าแบรนด์แรกที่จะชี้แนะก็คือ แบรนด์ MCM ค่ะ แบรนด์นี้จะเป็นลายแบบฮิปส์ ๆ หน่อย น่ารัก ๆ เรื่องคุณค่านั้น ไม่ต้องพูดถึง เกรดพรีเมี่ยมเลยทีเดียว สาว ๆ คนไหนที่เป็นสาวหวาน ๆ น่ารัก ๆ กระเป๋าแบรนด์นี้ก็สามารถตอบโจทย์ได้ไม่น้อย ในช่วงนึงก่อนหน้านี้ เราก็จะเห็นผู้แสดง หรือคนดังต่าง ๆ สะพายกระเป๋าแบรนด์นี้กันอย่างแพร่หลาย ก็นับว่าน่าสนใจไม่น้อยเลยทีเดียวค่ะ
กระเป๋า Kate Spade เป็นแบรนด์ที่มีสไตล์ออกแนวคุณหนู สวยหรูหน่อย ๆ พร้อมทั้งก็ยังอินเทรนด์ด้วย เป็นแบรนด์ที่ออกแบบสไตล์เอาใจวัยรุ่น มีทรงให้เลือกต่างๆ นาๆ ไม่ว่าจะเป็นแบบคลาสสิค หรือแบบคิ้วท์ ๆ ก็เป็นดีไซต์ที่ทำเป็นดึงดูด ยั่วกิเลสของลูกค้าได้เป็นอย่างดีเลยทีเดียว
กระเป๋าแบรนด์ Bao Bao (แต่ราคาไม่เบานะ  อิอิ)
แบรนด์นี้เป็นแบรนด์สัญชาติญี่ปุ่น ที่ตอนนี้เป็นที่นิยมเป็นอย่างมากเลยทีเดียว จะดำเนินไปๆหน หันไปทางไหนก็จะเจอแบรนด์นี้ ด้วยสไตล์ที่เป็นลักษณะเฉพาะ กะทัดรัด และดูไฮโซแบบชิค ๆ ก็ไม่พันลึกพันลือที่จะสามารถครองตตลาดได้อย่างรวดเร็ว เนื่องจากหิ้วกระเป๋าแบรนด์นี้จะทั่วบ้านทั่วเมือง กวาดเรียบตั้งแต่วัยมัธยมจนไปถึงวัยแม่บ้านกันเลยทีเดียว
กระเป๋า Michael Kors แบรนด์นี้จะขึ้นหน้าขึ้นตาในเรื่องของนาฬิกา แต่กระเป๋าก็เป็นที่นิยมเช่นกันค่ะ แบรนด์นี้จะเน้นหรูหรา ดูเรียบ ๆ แต่แอบเก๋ ดูเป็นคุณนายหน่อย ๆ ค่ะ กถาคุณภาพไม่ต้องพูดถึง เพราะว่าดูจากราคาพร้อมกับการตอบรับแล้ว ก็สมเหตุสมผลนะคะ บอกเลย ควรค่าแก่การลงทุนค่ะ
Coach นี่ก็เป็นอีกแบรนด์ที่สาว ๆ กรี๊ดเช่นกัน เป็นกระเป๋าในฝันของสาว ๆ เลยก็ว่าได้ค่ะ เพราะเป็นแบรนด์แรกที่ผู้หญิงนึกถึง ยุคอยากมีกระเป๋าแบรนด์เนมสักใบเอามาถือ เรื่องราคาก็ประมาณการนึงค่ะ แต่ถ้าให้ดี ลองซื้อจาก  Outlet ราคาก็จะถูกแบบฟิน ๆ เลยค่ะ
และนี่คือลิศ รายนามกระเป๋าแบรนด์เนมที่รับรองว่า ถ้าหากได้เป็นเจ้าของก็จะฟินมาก ๆ และคุ้มกับเงินที่เสียไปแน่นอนค่ะ ทั้งนี้ทั้งนั้นก็ขึ้นอยู่กับความจำเป็นและสถานภาพทางการเงินด้วยนะจ๊ะ ขอให้มีความเบิกบานกับกระเป๋าใบโปรดค่ะ
คำค้นหาที่เกี่ยวข้อง : กระเป๋าสะพายข้างผู้ชาย

Tags : กระเป๋าแบรนด์,กระเป๋าสะพายข้างผู้ชาย
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์