หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าว : โซนี่ไทยสุดปลื้ม! บล็อกกี้ยอดสั่งซื้อออนไลน์ทะลุเป้า  (อ่าน 2993 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2010, 20:31:34 »

หลังจากที่ได้เปิดตัวและสั่งซื้อออนไลน์เพื่อนคู่ใจตัวจิ๋ว bloggie (กล้องถ่ายภาพสแนปแบบพกพา) สินค้าใหม่ล่าสุดจากโซนี่ ผ่านเว็บไซต์ http://bloggie.sony.co.th ไปเมื่อสองสัปดาห์ที่ผ่านมาจนถึงปัจจุบันนี้ ยอดการสั่งซื้อออนไลน์ได้จำนวนกว่า 200 ตัว ซึ่งสูงกว่าเป้าที่ตั้งไว้

โดยจะปิดการจองจนถึงวันวาเลนไทน์ 14 กุมภาพันธ์ที่จะถึงนี้ และสามารถซื้อ bloggie ให้เป็นเพื่อนตัวโปรดของคุณได้ที่โซนี่ สไตล์ทุกสาขา และตัวแทนจำหน่ายโซนี่ทั่วประเทศ

นอกจากนี้เพื่อนๆ ยังพบกิจกรรมออนไลน์สุดฮิปที่ยังมีให้ติดตามผ่านเว็บไซต์ http://bloggie.sony.co.th ซึ่งจะพบกับเหล่า Bloger คนดังอาทิ ชิน ชินวุฒิ, น้องยิปโซ, และอีก 7 Bloger ที่จะนำไลฟ์สไตล์ของพวกเขาไปพร้อมกับเจ้า bloggie เพื่อนคู่ใจโลดแล่นสู่โลกออนไลน์ที่คุณไม่ควรพลาด...
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #1 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2010, 20:35:45 »

อยากได้บ้างจังครับ  great

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #2 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2010, 22:56:44 »

ของเขาทำมาโดนจัยวัยรุ่นจริงๆ แถมราคาไม่แพงด้วย แหล่มๆ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2010, 23:27:04 »

ผลงานระดับอินเตอร์แต่ราคาบ้านๆมากันอีกแล้วครับ   

แบบนี้  ถ่ายคลิปกันสนุกเลยครับ อิอิกำ drunk

ปล. รอเจิมบทความครับ ไม่รู้จะทันหรือเปล่า อิอิกำอีก
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #4 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2010, 23:34:29 »

ผลงานระดับอินเตอร์แต่ราคาบ้านๆมากันอีกแล้วครับ   

แบบนี้  ถ่ายคลิปกันสนุกเลยครับ อิอิกำ drunk

ปล. รอเจิมบทความครับ ไม่รู้จะทันหรือเปล่า อิอิกำอีก

อิอิ นี่ผมก็นั่งรอหลังเที่ยงคืนอยู่ครับ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์