หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หัดเล่น S1156 ครับ แนะนำด้วยครับ  (อ่าน 31008 ครั้ง)
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #60 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2010, 11:16:20 »

750 ล๊อตแรกๆทำใจครับ  อิอิกำ

ถ้ามีพวก 6xx หรือไม่ก็ 5xx นี่ผมก็จะเอาซีรีย์พวกนี้แหล่ะครับ แรงเหลือๆ อิอิ

ตอนนี้แบบว่าวิ่งเดิมๆ  ก็เล่นเกมส์ไม่กระตุกนะครับ ผมว่าก็ใช้ได้แล้วแหละครับ 

แต่ก่อนนี่ ยัดกับ E8400 รู้สึกว่ายังมีกระตุกบางดอก   อันนี้  การ์ดเดียวกัน  ยังกับหนังคนละม้วนเลยครับ อิอิ drunk
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2010, 11:16:45 »

อ้าว เบิ้ล อิอิกำ out
HuGnOi
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

« ตอบ #62 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2010, 12:45:28 »

อิอิ ยังไม่ลองเกมส์เลยครับ ได้มาก้ออัดเล่นอย่างเดียวเลย
tpp
True Love Always

« ตอบ #63 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2010, 12:54:48 »

รอน้าเปิ้ลเปิดครับ เดี๋ยวผมจะหาทางเกรียนตาม
idirex2000

« ตอบ #64 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2010, 13:04:24 »

ripjaws นี่ราคาแพงกว่า TD หรือเปล่าครับ 
จำได้ว่าตัวแรกจะแพงกว่าหรือเปล่าน้อ เดี๋ยวนี้ไม่รู้เหมือนกันครับ คงต้องส่อง TK เจ๊บ๊วยแล้วครับงานนี้ smile

ตอนนั้นเคยเอา ripjaws สีน้ำเงินๆมาใช้อยู่พักนึงนะครับ แต่ว่าไม่ใช่บัส 2000 แต่กำเนิดนะครับ เหมือนๆว่ามันจะร้อนกว่า TD หน่อยครับ  แต่คงไม่ใช่ปัญหาสำหรับท่านที่มีพัดลมเป่าแรมครับ   พอดีผมไม่ได้ติดของพวกนี้เลยครับ อิอิกำ drunk

ถ้าบัสเท่ากัน2อันนี้ราคาพอๆกันเลยครับ ripjaws น่าจะร้อนกว่าจริงๆครับ จับเทียบกัน2ตัว ripjaws มันเบาๆซิงค์ก๋องแก๋ง ยังไงไม่รู้
เพิ่งเห็นที่ HWH มี TD บัส2พันด้วยครับ เสียดายเห็นช้าไปหน่อย

อยากได้บอรดืดำๆมาใช้ซักตัว gasp
เอาเลยครับลุงโป้ง ผมจะได้ลอกคอนฟิค อิอิ
เง้อ  เล่นกันที่ 4.8 กิก กันแล้วเหรอครับเนีย   แบบนี้จะตามใหวหรือปล่าวเนียผม
Pi32m 4หัว ยังไม่ผ่านเลยครับ ไม่ยอมวิ่ง1หัว ไม่รู้เป็นอะไรครับ กัดฟันเพิ่มไฟก้อไม่วิ่งครับ

พี่ไปสอย TD BUS2000 ที่ HWH มา 4500 บาท แต่มันเป็นตัว 3GB น่ะน้อง
ก็เลยใส่หมดเลย3แถว lol
Friday~13rd

« ตอบ #65 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2010, 18:01:40 »

มาแว้วว !!!  งมมา 2 คืน
ดันทุรังไปต่อได้อีกจี๊ดดด นึง  สงสัยคงจอดป้ายนี้...

ปล.  บอร์ดฯ กับแรม มันไม่ค่อยสามัคคีเหมือนกันเลย  อิอิกำ   rofl

# อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
# หากได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร
HuGnOi

« ตอบ #66 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2010, 19:35:00 »

น้าโตแรงจังครับ อย่างงี้ต้องหาทางแซง อิอิ
HuGnOi

« ตอบ #67 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2010, 20:31:05 »

อิอิ ดวงไม่ดี+สะเพ่าครับไม่ยอมเช็คของก่อนออกจากร้าน

วันอาทิตย์ไปซื้อแรม+psu seasonic 650w มา อิอิเหรียญทอง กะซัดให้เต็มดอกที่ซื้อเพราะจะเอา8พิน2สาย
วันนี้เปิดกล่องมานั้งดูสวยดีทองอะหร่ามสวยงาม อิอิ รื้อ TG700W ออกดีกว่า

แกะซองออกเช็คสายแทบช็อค ถุงพลาสติกมีลอยกรีดทั้ง2ถุง ไม่เป็นไรสายครบพอ
นับสายแทบช็อค 8พินตูหายไปไหนเส้นนึง อิอิ โทรหาเจ๊บ๋วยดีกว่า แต่ว่าไหนๆก้อไหนๆลองเสียบดูเล่นๆก่อนดีกว่า

เง้ออออ พัดลมไม่หมุนด้วย แล้วๆๆๆๆๆๆ มุมสะท้อนไฟพอดี น็อตมีลอยไขควงไขด้วย ไม่เอาดีกว่า ไม่สนุกแล้ว โทรหาเจ๊บ๋วยดีกว่า เกิดเป็นตัวรีวิวที่ไอ้พวกเขียวชอบแกะมันรีวิวซวยตายโหง ไมแรงแน่ๆ แถมแกะแล้วประกอบกับเข้าไปเป็นหรือป่าวก้อไม่รู้

เจ๊บ๊วยบอกเอามาเปลี่ยนตัวใหม่เลยนู๋ อิอิ สบายใจ ถอดเก็บเข้ากล่องโดยพลัน แถมเจ๊บอกว่าอย่าตื่นตูม พัดลมไม่หมุน มันเป็นระบบสมาร์ทแฟน จะหมุนต่อเมื่อมันร้อน อิอิ โง่เลยเรา

ถ้าที่ร้านผ่านมาอ่าน ผมเองครับที่โทรไปเมื่อกี้ ไม่ได้มีลูกเล่นตุกติกอะไร ที่ซื้อเพราะจะเอา8พิน2เส้น เพราะ TG700W ที่ใช้อยู่มันเหลือๆอยู่แล้ว ประกันดีทำให้ลูกค้าอุ่นใจอย่างนี้ ต้องอุดหนุนเรื่อยๆ อิอิ lol

ขอบคุณมากครับ
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #68 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2010, 20:41:12 »

happy รอชมมหากาพย์ภาคln2 great

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #69 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2010, 22:31:48 »

อิอิ ดวงไม่ดี+สะเพ่าครับไม่ยอมเช็คของก่อนออกจากร้าน

วันอาทิตย์ไปซื้อแรม+psu seasonic 650w มา อิอิเหรียญทอง กะซัดให้เต็มดอกที่ซื้อเพราะจะเอา8พิน2สาย
วันนี้เปิดกล่องมานั้งดูสวยดีทองอะหร่ามสวยงาม อิอิ รื้อ TG700W ออกดีกว่า

แกะซองออกเช็คสายแทบช็อค ถุงพลาสติกมีลอยกรีดทั้ง2ถุง ไม่เป็นไรสายครบพอ
นับสายแทบช็อค 8พินตูหายไปไหนเส้นนึง อิอิ โทรหาเจ๊บ๋วยดีกว่า แต่ว่าไหนๆก้อไหนๆลองเสียบดูเล่นๆก่อนดีกว่า

เง้ออออ พัดลมไม่หมุนด้วย แล้วๆๆๆๆๆๆ มุมสะท้อนไฟพอดี น็อตมีลอยไขควงไขด้วย ไม่เอาดีกว่า ไม่สนุกแล้ว โทรหาเจ๊บ๋วยดีกว่า เกิดเป็นตัวรีวิวที่ไอ้พวกเขียวชอบแกะมันรีวิวซวยตายโหง ไมแรงแน่ๆ แถมแกะแล้วประกอบกับเข้าไปเป็นหรือป่าวก้อไม่รู้

เจ๊บ๊วยบอกเอามาเปลี่ยนตัวใหม่เลยนู๋ อิอิ สบายใจ ถอดเก็บเข้ากล่องโดยพลัน แถมเจ๊บอกว่าอย่าตื่นตูม พัดลมไม่หมุน มันเป็นระบบสมาร์ทแฟน จะหมุนต่อเมื่อมันร้อน อิอิ โง่เลยเรา

ถ้าที่ร้านผ่านมาอ่าน ผมเองครับที่โทรไปเมื่อกี้ ไม่ได้มีลูกเล่นตุกติกอะไร ที่ซื้อเพราะจะเอา8พิน2เส้น เพราะ TG700W ที่ใช้อยู่มันเหลือๆอยู่แล้ว ประกันดีทำให้ลูกค้าอุ่นใจอย่างนี้ ต้องอุดหนุนเรื่อยๆ อิอิ lol

ขอบคุณมากครับ

โอ้ว...   สงสัยจะเจอแม่นางเนียนแฮ๊บสายแล้วครับงานนี้ อิอิกำ drunk
HuGnOi

« ตอบ #70 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2010, 23:54:06 »

ต่อกันหน่อยดีกว่าครับ

คร๊าบบบ พินาแล้วผ่านได้แค่นี้ละค๊าบบ บัสไม่เกิน 250คร๊าบ บัส235 ได้พอผ่านค๊าบบ ยกต่อไป ติดเทอร์โบแล้วค๊าบ

tpp
True Love Always

« ตอบ #71 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2010, 00:12:36 »

ไปกันใหญ่แล้วพ่อคู๊ณณณณณณณณ

ปล  Cool
tobi-x-kato

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #72 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2010, 00:15:28 »

แรงมากๆเลยพี่  lol

HuGnOi

« ตอบ #73 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2010, 00:20:56 »

อัดGTS250หน่อยครับ
HuGnOi

« ตอบ #74 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2010, 00:23:40 »

และ
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7   ขึ้นบน
  พิมพ์