หน้า: 1 2 [3] 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เกมรอยคอออกแล้น  (อ่าน 25549 ครั้ง)
idirex2000
Vmodtech Member

« ตอบ #30 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2010, 13:28:10 »

ผู้คนคับคั่ง โหลดได้ 200 kb กว่าๆ
lol รอชมคะรับ 5850 เล่นได้เนียนรึป่าวอิอิ
อีก 2ชั่วโมงเท่านั้นท่านชิ ตอนนี้คนปล่อยข้าวสารเสก 80คน ผู้ร่ามกรวดน้ำ 40 คน ครับ
ยาวๆๆครับงานนี้
idirex2000

« ตอบ #31 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2010, 16:03:59 »

โหลดเสร็จแล้ว
ลงยังไงครับ รบกวนผู้รู้ด้วยครับ กำ Cry Cry Cry Cry
kim

« ตอบ #32 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2010, 19:01:26 »

ลงยังไงครับ รบกวนผู้รู้ด้วยครับ กำ Cry Cry Cry Cry

ลงไม่ได้ใช่ไหมครับท่าน

มันต้องเปลื่ยน Windows ภาษาเป็นญี่ปุ่นและประเทศญี่ปุ่นก่อนถึงจะลงและเล่นได้
idirex2000

« ตอบ #33 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2010, 19:46:18 »

มันต้องเปลื่ยน Windows ภาษาเป็นญี่ปุ่นและประเทศญี่ปุ่นก่อนถึงจะลงและเล่นได้
Cry Cry Cry Cry Cry Cry
kim

« ตอบ #34 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2010, 19:50:40 »

ไม่ต้องถึงกับลง Windows ใหม่ครับ แค่ไปเปลื่ยนใน Region ก็พอแหละ
idirex2000

« ตอบ #35 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2010, 19:57:46 »

ไม่ต้องถึงกับลง Windows ใหม่ครับ แค่ไปเปลื่ยนใน Region ก็พอแหละ
ขอบคุณมากครับ love love love love love
cicimaru
ประธานกลุ่ม ยสตน.

กลุ่มแก๊งค์

« ตอบ #36 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2010, 20:01:40 »

http://myon.exteen.com/20090616/pc
 lol โหลดเสร็จแล้น ฮาร์ดดิสก์เต็มพอลงไงหว้า

MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #37 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2010, 20:14:12 »

ผม XP ลงเดิมๆเลยนะครับ อิอิกำ ไม่ได้เปิดภาษาเพิ่มแต่อย่างใด
แค่เข้าไปโฟลเดอร์ setup แล้วเปิดไฟล์ .msi นั่นซะ อิอิกำ  lol

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
cicimaru

กลุ่มแก๊งค์

« ตอบ #38 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2010, 20:16:30 »

lol กล้องใช้ได้ด้วยคับมันจับการเคลื่อนไหวของหน้าเราถอยเข้าถอยออก มีหน้าเราอยู่มุมซ้ายจอให้เห็นหน้าหื่นๆของตัวเอง แต่พอคลิ๊กเด้งออกอ่ะเซ็ง
จอ 16ต่อ 9 ใช้ได้แค่ 1280 นะครับ เกมนี้รับ 16 ต่อ 10 เซ็งไปอิอิ เมนูภาษาญี่ปุ่นหมดงงครับใครมีตัวแครกภาษาบ้าง
 drunk อับเดทคิดว่าเป็นกับกล้องถอดกล้องออกก็ยังค้างต้องกด escออก
 Cry อับเดทอีกทีมันขึ้น Runtime ++ Library Error ทำไงดี 5850 เล่นได้ยังคะรับอิอิ
 lol สำเร็จเล่นได้แล้น คะรับ ลงไดร์เวอร์การ์ดจอใหม่แหล่มเลย อ้อ ขออภัยพี่น่อมคะรับ ตัวเต็มนี้ตัดเบนมาร์กออกซะงั้น อิอิใช้เทคนิคในการคลิกพอสมควร

great ลืมบอกว่าตอนติดตั้งอาจจะทำแบบท่านขอนแก่นบอกได้แต่ว่า แต่พอจะเข้าเล่นเกมมันก็ไม่ให้เล่นครับ ถ้าท่านไม่ได้เลือก ภาษาญี่ปุ่นไว้ผมลองดูแล้ว ต้องใช้โปรแกรม Apploc สร้างชอตคัตเกมเอาครับ ตอนนี้คอมมี 3 ภาษา กดสลับคีย์อย่างงงเลย เสียงผมยังไม่ได้ฟังคะรับ เพราะเปิดไม่ได้อิอิ

mdr เทคนิค
สกอร์เมาส์ คือ เปลี่ยน จากใช้นิ้ว เป็นใช้เต็มมือ
คลิกตรงสกอร์เมาส์ คือ สลับมือ ซ้าย ขวา หรือพร้อมกัน2มือ
คลิกซ้ายคือ ลงมือ ถ้าใช้นิ้ว ก้อจิ้ม ถ้าใช้ทั้งมือก้อลูบ
ตอนแรกสาวเจ้าจะให้เลือกตัว พอกด เครื่องหมายตกใจ แล้วก็ตอบตกลงโดย ถ้ามีกล้องก็พยักหน้าขึ้นลงครับ ถ้าไม่มีเลื่อนเมาส์ขึ้นลงมั้ง เอาเป็นว่าเวลาสาวเจ้าถามก็พยักหน้าล่ะกัน รู้แค่นี้แหละครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 กุมภาพันธ์ 2010, 21:04:11 โดย cicimaru » บันทึกการเข้า

MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #39 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2010, 20:57:44 »

เอาเทคนิคมาแบ่งปันด้วยนะครับ ผมยังเล่นไม่เป็นเลยครับ อิอิกำ  out

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
cicimaru

กลุ่มแก๊งค์

« ตอบ #40 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2010, 22:28:38 »

lol บางคนลงไม่เป็นมาถาม งงกันไป โปรแกรมที่จำเป็น ต้องใช้

1.winrar หรือโปรแกรมบีบอัดอื่นๆ ของฟรีก็ 7zip
2.daemon tool หรือโปรแกรมจำลองไดร์ฟซีดีดีวีดีอื่นๆ โหลดฟรีเวอร์ชั่น lite ระหว่างลงต้องรีสตาร์ทก่อน
3.แผ่นวินโดวส์ เผือกรณี เปลี่ยนภาษาแล้วมันถามหาแผ่น แต่ของผมไม่ใช่แผ่นโมมันไม่ถาม ใครใช้แผ่นโมอาจมีปัญหา

ไม่มีทำไง ใช้ไม่เป็นทำไง ถามน้ากูเกิ้ล ช่วยได้ใช้ซะ

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2010, 22:32:44 »

เกมส์นี้มีบทสรุปเกมส์มั๊ยครับ หรือว่าเทรนเนอร์ก็ได้ครับ อิอิกำ drunk
kim

« ตอบ #42 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2010, 00:26:28 »

lol กล้องใช้ได้ด้วยคับมันจับการเคลื่อนไหวของหน้าเราถอยเข้าถอยออก มีหน้าเราอยู่มุมซ้ายจอให้เห็นหน้าหื่นๆของตัวเอง แต่พอคลิ๊กเด้งออกอ่ะเซ็ง
จอ 16ต่อ 9 ใช้ได้แค่ 1280 นะครับ เกมนี้รับ 16 ต่อ 10 เซ็งไปอิอิ เมนูภาษาญี่ปุ่นหมดงงครับใครมีตัวแครกภาษาบ้าง
 drunk อับเดทคิดว่าเป็นกับกล้องถอดกล้องออกก็ยังค้างต้องกด escออก
 Cry อับเดทอีกทีมันขึ้น Runtime ++ Library Error ทำไงดี 5850 เล่นได้ยังคะรับอิอิ
 lol สำเร็จเล่นได้แล้น คะรับ ลงไดร์เวอร์การ์ดจอใหม่แหล่มเลย อ้อ ขออภัยพี่น่อมคะรับ ตัวเต็มนี้ตัดเบนมาร์กออกซะงั้น อิอิใช้เทคนิคในการคลิกพอสมควร

great ลืมบอกว่าตอนติดตั้งอาจจะทำแบบท่านขอนแก่นบอกได้แต่ว่า แต่พอจะเข้าเล่นเกมมันก็ไม่ให้เล่นครับ ถ้าท่านไม่ได้เลือก ภาษาญี่ปุ่นไว้ผมลองดูแล้ว ต้องใช้โปรแกรม Apploc สร้างชอตคัตเกมเอาครับ ตอนนี้คอมมี 3 ภาษา กดสลับคีย์อย่างงงเลย เสียงผมยังไม่ได้ฟังคะรับ เพราะเปิดไม่ได้อิอิ

mdr เทคนิค
สกอร์เมาส์ คือ เปลี่ยน จากใช้นิ้ว เป็นใช้เต็มมือ
คลิกตรงสกอร์เมาส์ คือ สลับมือ ซ้าย ขวา หรือพร้อมกัน2มือ
คลิกซ้ายคือ ลงมือ ถ้าใช้นิ้ว ก้อจิ้ม ถ้าใช้ทั้งมือก้อลูบ
ตอนแรกสาวเจ้าจะให้เลือกตัว พอกด เครื่องหมายตกใจ แล้วก็ตอบตกลงโดย ถ้ามีกล้องก็พยักหน้าขึ้นลงครับ ถ้าไม่มีเลื่อนเมาส์ขึ้นลงมั้ง เอาเป็นว่าเวลาสาวเจ้าถามก็พยักหน้าล่ะกัน รู้แค่นี้แหละครับ

แหล่ไปเลยครับ อิอิๆ หมุนๆเข้าไป

ตอนนี้กำลังปั๋นเกมส์ใหม่อยู่ T48 คล้ายๆเกมส์นี้ แต่ออกแนวรุกกว่า drunk
cicimaru

กลุ่มแก๊งค์

« ตอบ #43 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2010, 09:30:58 »

Tongue เล่นดูเมื่อคืนต้อง ตอบคำถามหล่อนให้ดีครับ ส่วนการใช้มือนั้น ถ้ารูปหัวใจขยับรูดเมาส์ขึ้นลงเร็วๆเลยครับ ก่อนเวลาหมด ถ้าสำเร็จจะตัดเข้าฉากต่อไป ไล่เป็นทีละฉาก และจะได้หัวใจ 1 ดวง รอกันเมื่อย อีกอย่างผมว่าถอดกล้องออกดีกว่าเมื่อยคออิบ

yuki_kaze
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #44 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2010, 11:26:48 »

Tongue เล่นดูเมื่อคืนต้อง ตอบคำถามหล่อนให้ดีครับ ส่วนการใช้มือนั้น ถ้ารูปหัวใจขยับรูดเมาส์ขึ้นลงเร็วๆเลยครับ ก่อนเวลาหมด ถ้าสำเร็จจะตัดเข้าฉากต่อไป ไล่เป็นทีละฉาก และจะได้หัวใจ 1 ดวง รอกันเมื่อย อีกอย่างผมว่าถอดกล้องออกดีกว่าเมื่อยคออิบ

โปรจังเลยครับ mdr

great

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
หน้า: 1 2 [3] 4   ขึ้นบน
  พิมพ์