หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คอลลาเจนช่วยบำรุงเล็บและผม อย่างไร ใครรู้อยากรู้บ้าง  (อ่าน 327 ครั้ง)
kkthai20009
Vmodtech Member

« เมื่อ: 10 สิงหาคม 2020, 09:15:19 »

การดูแลรักษาผม
ตามการศึกษาวิจัยที่ผ่านมากล่าวถึง การกินคอลลาเจนเปปไทด์ 5 กรัม ต่อวัน ตรงเวลา 8 อาทิตย์จะช่วยทำให้ผมมองกระปรี้กระเปร่า มองครึ้ม พวกเราเห็นแก่ได้ยินคนพูดคุยเกี่ยวกับขั้นตอนการของพวกเขา "เส้นผมกลับมามองเบิกบานใจ" นี้จะเป็นเพราะเหตุว่าเส้นผมของพวกเขาได้กลับมาเบิกบานใจได้ไพเราะคอลลาเจนกลุ่มนี้
แบบสำรวจเกี่ยวกับสภาพการณ์ของเส้นผมปฏิบัติการกับผู้เข้าร่วมในการศึกษาวิจัยนี้พบว่าหลายๆคนมีความรู้สึกการพัฒนาในด้านมุมที่วัดได้ทั้งสิ้น"จัดแจง", "เรียบ", "ความชุ่มชื้น", "ความสบายของการใช้นิ้วมือสางผม"

การบำรุงเล็บ

มีการรายงานมาตั้งแต่ปี 1950 ว่าจำนวนของเจลาตินที่มีคอลลาเจนเปปไทด์ช่วยทำให้ปรุงเล็บที่บอบบางตอนที่การเรียนรู้อื่นๆที่ดำเนินงานในประเทศประเทศญี่ปุ่นแถลงการณ์ว่าจำนวนของคอลลาเจนเปปไทด์แก้ไขภาวะเล็บให้แข็งแรงและก็ทนขึ้น

กลไก
ในช่วงเวลาที่กลไกที่ชี้เฉพาะเกี่ยวโยงกับผมแล้วก็เล็บ ยังจะมีความคิดว่ามันเป็นคอลลาเจนเปปไทด์สำหรับเพื่อการปฏิบัติงานกับเซลล์ของเมทริกซ์ผมรวมทั้งของเมทริกซ์เล็บซึ่งเป็นที่มาที่ไปของการสร้างสินค้าสำหรับผมและก็เล็บก็เลยช่วยการสนับสนุนการเผาผลาญอาหาร

หาคอลลาเจน บริสุทธิ์ บำรุงผิว เล็บ เส้นผม ต้องคอลลาเจนไอเม่ ไอเม่คอลลาเจน

สนใจคอลลาเจน ต้อง ไอเม่ คอลลาเจน คอลลาเจนจากปลาน้ำจืด
สั่งได้ที่เวปไซต์
https://www.imepeptide.com/

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์