หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: window 7 ขึ้น testmode build 7600 ด้านฃ่างขวาจอ  (อ่าน 20681 ครั้ง)
speedy
Registered User
*

« เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2010, 17:24:20 »

window 7 ขึ้น testmode build 7600 ด้านล่างขวาจอ ไม่ทราบว่ามันแปลว่าอะไร ต้องแก้ไขอย่างไรหรือเปล่าครับ มันขึ้นมา หลังจาก update win 7 เมื่อวันศุกร์ครับ
Chris
Vmodtech Member

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #1 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2010, 17:49:34 »

ดันครับ เป็นเด็กใหม่win7ครับ oops
kim

« ตอบ #2 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2010, 18:14:12 »

งานเข้าแล้วมั่งนิ
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #3 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2010, 20:09:45 »

สงสัยจะโดนWAT

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
dq-pb
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #4 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2010, 20:28:10 »

สงสัยจะโดนWAT

ใช่ไอ้ที่บวกเพิ่ม7%ป่าวครับ ตึ่งโป๊ะ..

รับfitting3/8จ้า
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #5 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2010, 20:39:23 »

จอดำด้วยป่ะครับ ถ้าใช่ก็โดนของแล้วครับ WAT ชัวร์ ๆ

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
tpp
True Love Always

« ตอบ #6 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2010, 20:44:01 »

ลองเอาตัวนี้ไปแก้ครับ โหลดเอาเลย เมื่อกี้ผมเพิ่งทำให้เพื่อนไป ใช้ได้ครับ ลองดู
brrider
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 02 เมษายน 2010, 20:33:01 »

ท่านบอกวิธีให้ผมหน่อยสิ ผมก้อเป็นเหมือนกัน วิธีแก้คือผมโหลดแล้วมันอ่านไม่ได้อ่ะ
Gigolo

« ตอบ #8 เมื่อ: 22 เมษายน 2010, 09:49:26 »

ท่านบอกวิธีให้ผมหน่อยสิ ผมก้อเป็นเหมือนกัน วิธีแก้คือผมโหลดแล้วมันอ่านไม่ได้อ่ะ

โหลดโปรแกรมที่เชนแจกไว้ แตกไฟล์ออกมาจะได้ โปรแกรม CW ดับเบิ้ลคลิก หลังจากเปิดโปรแกรมขึ้นมาแล้วให้
กดปุ่ม apply เพื่อ install ถ้าไม่พอใจในผลงานของโปรแกรม ก็กดปุ่ม revert เพื่อถอดถอนโปรแกรมได้เลยครับ
ซึ่งเมื่อติดตั้งโปรแกรมนี้ลงไปในเครื่องโปรแกรม Chew-WGA นั้นจะใช้วิธีการปิดการทำงานของ WAT ทำให้สามารถทำการแอคติเวต Windows 7 ที่ไม่ถูกลิขสิทธิ์ได้  ขอให้โชคดีทุกท่านนะครับผม
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: 22 เมษายน 2010, 11:04:35 »

มันคืออะไรครับ WAT  ไม่เคยเจอครับ

หรือว่า เป็นอาการของการโดนธาตุไฟเข้าแทรก เวลาแอบอัพเดทวินโดว์โมหรือเปล่าครับ เง้อ
yoshiki

« ตอบ #10 เมื่อ: 22 เมษายน 2010, 11:13:52 »

โดนไปแล้วครับ เลยลงใหม่ซะเลย อิอิ แต่มาขอโหลดจัวของน้าเชนครับ เผื่อโดนอีก jap
tpp

« ตอบ #11 เมื่อ: 22 เมษายน 2010, 12:13:09 »

ล่าสุดมีตัวนึงที่ auto updater request ให้อัพ ไฟล์ชื่อว่า windows 7 ตัวนี้อย่าอัพนะครับถ้าไม่อยากวุ่นวายเพราะหลังจาก restart แล้ว มันจะเกิดอาการแบบนี้ครับ
phelen
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 30 เมษายน 2010, 23:09:50 »

โหลดโปรแกรมที่เชนแจกไว้ แตกไฟล์ออกมาจะได้ โปรแกรม CW ดับเบิ้ลคลิก หลังจากเปิดโปรแกรมขึ้นมาแล้วให้
กดปุ่ม apply เพื่อ install ถ้าไม่พอใจในผลงานของโปรแกรม ก็กดปุ่ม revert เพื่อถอดถอนโปรแกรมได้เลยครับ
ซึ่งเมื่อติดตั้งโปรแกรมนี้ลงไปในเครื่องโปรแกรม Chew-WGA นั้นจะใช้วิธีการปิดการทำงานของ WAT ทำให้สามารถทำการแอคติเวต Windows 7 ที่ไม่ถูกลิขสิทธิ์ได้  ขอให้โชคดีทุกท่านนะครับผม

โดนเหมือนกันคร่า
อยากได้โปรแกรมจากคุณเชนคร่า แจกโปรแกรมไว้ที่ไหนค่ะ
tpp

« ตอบ #13 เมื่อ: 30 เมษายน 2010, 23:23:51 »

โดนเหมือนกันคร่า
อยากได้โปรแกรมจากคุณเชนคร่า แจกโปรแกรมไว้ที่ไหนค่ะ

ตามนี้ครับ

http://www.uploadfile.biz/file/?i=XEEWMEIEMEXDED
นายคนนั้น
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 01 พฤษภาคม 2010, 08:23:37 »

คืออะไร

no no no

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์