หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าว : COOLER MASTER จัดแคมเปญพิเศษ  (อ่าน 2923 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 03 มีนาคม 2010, 10:09:50 »

COOLER MASTER จัดแคมเปญพิเศษ
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #1 เมื่อ: 03 มีนาคม 2010, 10:30:39 »

CM มาเอาใจวัยรุ่นอีกแล้วววว  great great great

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
beerking

« ตอบ #2 เมื่อ: 03 มีนาคม 2010, 11:09:31 »

CM มาเอาใจวัยรุ่นอีกแล้วววว  great great great

กำลังหาเคสใหม่อยู่ด้วยครับ อิอิ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: 03 มีนาคม 2010, 11:39:27 »

รางวัลที่ 1...

ตั๋วรถเมล์ร้อนไปกลับพันทิพ-ประตูน้ำ 1 รางวัล

รางวัลที่ 2....

กล้องดิจิตอลหลุดจำนำ 1 รางวัล

รางวัลที่ 3 .....

พัดลมแขก 3 รางวัล

รวม 3 อย่างครบเลยครับ  ไปพันทิพด้วย ได้ไปถ่ายรูปคนดังด้วย  แถมเย็น 3.8 GHz ด้วยพัดลมแขกด้วยครับ คุ้มจริงๆ อิอิกำ drunk
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #4 เมื่อ: 03 มีนาคม 2010, 11:45:11 »

รางวัลที่ 1...

ตั๋วรถเมล์ร้อนไปกลับพันทิพ-ประตูน้ำ 1 รางวัล

รางวัลที่ 2....

กล้องดิจิตอลหลุดจำนำ 1 รางวัล

รางวัลที่ 3 .....

พัดลมแขก 3 รางวัล

รวม 3 อย่างครบเลยครับ  ไปพันทิพด้วย ได้ไปถ่ายรูปคนดังด้วย  แถมเย็น 3.8 GHz ด้วยพัดลมแขกด้วยครับ คุ้มจริงๆ อิอิกำ drunk
ผิดกระทู้รึป่าวครับเนี่ย อิอิกำครับ  rofl

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
maesalong
Registered User
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 03 มีนาคม 2010, 15:43:11 »

หาซื้อได้ตามร้านไอทีชั้นนำทั่วประัเทศ.... ด่วน ของมีจำกัด  great great great great

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์