หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยหน่อยครับ..  (อ่าน 9181 ครั้ง)
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: 06 เมษายน 2010, 08:35:41 »

ถ้าการ์ดเสียจริงๆไม่ต้องส่งเคลมนะครับ

ส่งให้ขอนแก่นโมดิฟายเลยดีกว่าครับ เผื่อได้เครื่องคิดเลขเสียบการ์ด PCI ไว้ใช้งานแทนครับ อิอิกำ drunk
Red devil tr.
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

« ตอบ #16 เมื่อ: 06 เมษายน 2010, 09:18:19 »

ขอบคุณทุกท่านมาก ที่ช่วยกันแก้ให้ผมจะลองดูใหม่ผลเป็นอย่างไรจะมารายงานให้ทราบครับ (บอกแล้วที่นี้อบอุ่นจริงฯ) รักทุกท่านครับ..จุ็็็็็็็็็็็็็็็็็๊๊๊บ จุบ  love
cicimaru
ประธานกลุ่ม ยสตน.

กลุ่มแก๊งค์

« ตอบ #17 เมื่อ: 06 เมษายน 2010, 09:24:14 »

lol คิดว่าทำได้แล้วไม่ได้แคปภาพให้ดู ของผมก็เป็นเวลาเปลี่ยนซาวน์การ์ด มันต้องไปเลือก

Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #18 เมื่อ: 06 เมษายน 2010, 11:18:37 »

การ์ดผมรึเปล่า ถ้ายังไม่ได้ดัดแปลงอะไร ส่งมาเคลมเลยครับ rules

« ตอบ #19 เมื่อ: 06 เมษายน 2010, 12:28:24 »

ถ้าใช้การ์ดจอ ATi HDxxx อยู่
ลองไป disable : ATi High Definition Audio Device ใน Device Manager ดูครับ   he
ถูกต้องครับ ตามน้าโตเสียงมาแว้ว ขอบคุณทุกท่านมากกกกกกกกครับ จะได้ฟังแจ็สเสียที..อิอิ love

« ตอบ #20 เมื่อ: 06 เมษายน 2010, 12:46:20 »

lol คิดว่าทำได้แล้วไม่ได้แคปภาพให้ดู ของผมก็เป็นเวลาเปลี่ยนซาวน์การ์ด มันต้องไปเลือก
เสียงมาแล้วเบสมาเป็นลูกฯเลย ทุ้มนุ่มลึก ฟังแล้วเหมื่อนเสียงจะ 3 มิติเลยไม่รู้พูดถูกหรือเปล่าตามความรู้สึกผมน่ะ
แต่มีปัญหาใหม่ ตรงหน้าให้เลือก มันไม่ขึ้นของ SB Audigy Audio มันขึ้นแต่ของATI กับ Realtek HD ซึ่งตอนนี้ไช้ Realtek HD ตัวนี้อยู่ ทำไมมันไม่ขึ้นต้องไปจุดไหนอีกครับ..อิอิกำ lol
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 เมษายน 2010, 17:46:38 โดย Red devil tr. » บันทึกการเข้า
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #21 เมื่อ: 06 เมษายน 2010, 14:54:50 »

การ์ดตัวนั้นหรือเปล่่าครับ  gasp แล้วลอง USB อิอิกำยังครับ  lol

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk

« ตอบ #22 เมื่อ: 06 เมษายน 2010, 15:46:47 »

การ์ดตัวนั้นหรือเปล่่าครับ  gasp แล้วลอง USB อิอิกำยังครับ  lol
การ์ดตัวนั้นที่ท่านทำให้และครับขอบอก  gaspสุดยอด
USB ยังไม่ใด้ลองเอาตัวนี้ให้จบก่อน ครับ. love

« ตอบ #23 เมื่อ: 06 เมษายน 2010, 17:49:00 »

มีปัญหาใหม่ ตรงหน้าให้เลือกตามที่ท่านแคปมา มันไม่ขึ้นของ SB Audigy Audio มันขึ้นแต่ของATI กับ Realtek HD ซึ่งตอนนี้ไช้ Realtek HD ตัวนี้อยู่ ทำไมมันไม่ขึ้นต้องไปจุดไหนอีกครับ..อิอิกำ lol
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #24 เมื่อ: 06 เมษายน 2010, 17:50:21 »

การ์ดตัวนั้นที่ท่านทำให้และครับขอบอก  gaspสุดยอด
USB ยังไม่ใด้ลองเอาตัวนี้ให้จบก่อน ครับ. love
ที่บอกนี่ลองเสียบช่องไหนครับ ต้องลองทั้งช่องเขียวช่องดำนะครับ  lol

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์