หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำเก้าอี้ครับ อิอิ  (อ่าน 60323 ครั้ง)
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #60 เมื่อ: 09 มีนาคม 2010, 09:45:55 »

อิอิกำ โอนไปแต่เช้า8โมงกว่า ยังไม่ทันอีก บอกว่าส่งพรุ่งนี้เฉย กำจริงๆ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61 เมื่อ: 09 มีนาคม 2010, 09:50:02 »

index เหรอครับ  เง้อ

เคยสั่งซิงค์ทำครัวยาวประมาณ 1.8 เมตร (แต่ไม่มีหลุมนะครับ แบนๆเรียบๆเลย)
วัสดุก็ไม่มีอะไรครับ ไม้ MDF บุลายธรรมดาๆนี่แหล่ะครับ

ลูกพี่ล่อไป 13 วันครับ แต่ว่า ต้องจ่ายก่อนซะงั้น  เหอๆๆ

พอเค้ามาติดตั้งที่บ้าน   เหลือพลาสติกอะไรก็ไม่ทราบได้  กองๆไว้อยู่อย่างนั้นอีก  แบบนี้ญี่ปุ่นทำเกินอีกแล้วครับ เหอๆ

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #62 เมื่อ: 09 มีนาคม 2010, 09:54:28 »

index เหรอครับ  เง้อ

เคยสั่งซิงค์ทำครัวยาวประมาณ 1.8 เมตร (แต่ไม่มีหลุมนะครับ แบนๆเรียบๆเลย)
วัสดุก็ไม่มีอะไรครับ ไม้ MDF บุลายธรรมดาๆนี่แหล่ะครับ

ลูกพี่ล่อไป 13 วันครับ แต่ว่า ต้องจ่ายก่อนซะงั้น  เหอๆๆ

พอเค้ามาติดตั้งที่บ้าน   เหลือพลาสติกอะไรก็ไม่ทราบได้  กองๆไว้อยู่อย่างนั้นอีก  แบบนี้ญี่ปุ่นทำเกินอีกแล้วครับ เหอๆ

ไม่ใช่ indexครับ ร้าน on-scale นี่แหละครับ อิอิ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.

« ตอบ #63 เมื่อ: 09 มีนาคม 2010, 17:15:03 »

สั่งไปอีกตัวแล้ว ส่งพรุ่งนี้พร้อมกันเลย 1900บาทไม่ลดเลย อิอิกำ  lol

http://www.on-scale.com/index.php?lay=show&ac=cat_show_pro_detail&cid=1777&pid=52394

beerking

« ตอบ #64 เมื่อ: 09 มีนาคม 2010, 17:49:44 »

น่าสนใจอีกแล้วครับ  แต่ไว้ก่อน รอเงินเดือนออกก่อนดีกว่า อิอิ

« ตอบ #65 เมื่อ: 10 มีนาคม 2010, 15:59:21 »

เอามานั่งแล้ววว แหล่มมากเลย ชอบตรงหนุนช่วงเอวมั่กๆ ขอบคุณท่าน Suhanna อีกครั้งครับ

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66 เมื่อ: 10 มีนาคม 2010, 16:10:36 »

เค้าส่ง ตจว. มั๊ยครับเนี่ย
yuki_kaze

« ตอบ #67 เมื่อ: 10 มีนาคม 2010, 16:14:09 »

เอามานั่งแล้ววว แหล่มมากเลย ชอบตรงหนุนช่วงเอวมั่กๆ ขอบคุณท่าน Suhanna อีกครั้งครับ

ที่ว่าแหล่มนี่ตัวละ1900หรือ6000ครับ? mdr

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
Suhanna

« ตอบ #68 เมื่อ: 10 มีนาคม 2010, 21:00:38 »

ใหม่ๆ ตอนยังไม่ค่อยคุ้นจะรู้สึกแปลกๆหน่อยครับ ต้องปรับกันพอควร แต่พอลงตัวแล้วผมว่าใช้ได้ครับ
ตาข่ายเบาะนั่ง ใหม่ๆมันจะรู้สึกนั่งแล้วไหลไปหน่อย ใช้ไปสักพักให้ฝุ่นเกาะหน่อย จะรู้สึกเกาะก้นดีขึ้นครับ เป็นเหมือนกันหมดตั้งแต่ราคาสองพันยันสี่หมื่นครับ อิอิ  jap

ตัวสองพันเป็นเก้าอี้เล็ก เท้าแขนจะอยู่ค่อนข้างชิดนั่งแล้วจะรู้สึกพอดีตัว แต่ตัวแพงจะรู้สึกว่าเท้าแขนค่อนข้างห่าง สำหรับผมต้องปรับเข้าหากันเล็กน้อย
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #69 เมื่อ: 10 มีนาคม 2010, 22:07:18 »

ตื่นเต้นๆพรุ่งนี้จะได้นั่งแว๊วว drunk

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ

« ตอบ #70 เมื่อ: 11 มีนาคม 2010, 00:09:41 »

เค้าส่ง ตจว. มั๊ยครับเนี่ย

น่าจะส่งNTCได้ครับ มีแบบแพ็คเป็นกล่องมาประกอบเองก็ได้ ลองติดต่อดูนะครัย

ใหม่ๆ ตอนยังไม่ค่อยคุ้นจะรู้สึกแปลกๆหน่อยครับ ต้องปรับกันพอควร แต่พอลงตัวแล้วผมว่าใช้ได้ครับ
ตาข่ายเบาะนั่ง ใหม่ๆมันจะรู้สึกนั่งแล้วไหลไปหน่อย ใช้ไปสักพักให้ฝุ่นเกาะหน่อย จะรู้สึกเกาะก้นดีขึ้นครับ เป็นเหมือนกันหมดตั้งแต่ราคาสองพันยันสี่หมื่นครับ อิอิ  jap

ตัวสองพันเป็นเก้าอี้เล็ก เท้าแขนจะอยู่ค่อนข้างชิดนั่งแล้วจะรู้สึกพอดีตัว แต่ตัวแพงจะรู้สึกว่าเท้าแขนค่อนข้างห่าง สำหรับผมต้องปรับเข้าหากันเล็กน้อย

แบบตาข่ายผมเล็งอยู่นานแล้วครับ ถ้าไม่มีเด็กเล็กจะน่าใช้มาก ตรงที่มันเหมาะกับห้องไม่มีแอร์มันระบายดีครับ ไม่ร้อนหลังตอนนั่งนานๆ แต่ถ้ามีเด็กผมว่าก็ต้องระวังเอามีดเอาดินสอมาแทงเล่นอาจจะเจ๊งกันไปเลยครับ อิอิกำ

ที่ว่าแหล่มนี่ตัวละ1900หรือ6000ครับ? mdr

ตัวละ6000ครับ ส่วนตัว1900ก็พื้นๆธรรมดา แต่เนื้องานดีสภาพราวๆนี้ ของประกอบในนี้ยังราวๆ 2500บาทได้เลยครับ

ตื่นเต้นๆพรุ่งนี้จะได้นั่งแว๊วว drunk

อิอิกำ drunk

HuGnOi

« ตอบ #71 เมื่อ: 11 มีนาคม 2010, 23:26:39 »

อิอิ งานนี้ได้สบายตูดกันเป็นแถว ว่าแต่ลุงโป้งก้อสั่งหรือครับ อิอิผมว่าอย่างลุงโป้งต้องสั่งแคร่ดีกว่าครับ เง้อออ lol
Friday~13rd

« ตอบ #72 เมื่อ: 18 มีนาคม 2010, 06:31:44 »

อิอิ งานนี้ได้สบายตูดกันเป็นแถว ว่าแต่ลุงโป้งก้อสั่งหรือครับ อิอิผมว่าอย่างลุงโป้งต้องสั่งแคร่ดีกว่าครับ เง้อออ lol

จะนั่งหรือนอนแคร่ ต้องระวัง!!!  ถ้าเป็นแคร่ที่ทำจากไม้ไผ่
ตอนนั่ง หรือนอนหงายมันจะหนีบตูด แต่ถ้านอนคว่ำมันอาจหนีบจู๋ได้   เง้อ...  drunk

# อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
# หากได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร

« ตอบ #73 เมื่อ: 25 มีนาคม 2010, 17:50:44 »

จะนั่งหรือนอนแคร่ ต้องระวัง!!!  ถ้าเป็นแคร่ที่ทำจากไม้ไผ่
ตอนนั่ง หรือนอนหงายมันจะหนีบตูด แต่ถ้านอนคว่ำมันอาจหนีบจู๋ได้   เง้อ...  drunk

drunk drunk drunk

parksooin
Registered User
*

« ตอบ #74 เมื่อ: 18 กันยายน 2012, 12:34:42 »

ผมจะซื้อเก้าอี้สำนักงาน ร้าน logica มีสาขาที่ มาบุญครอง และ central world
ที่ร้านบอกว่าซื้อ 20000 บาท ขึ้นไปได้ลด 30%
รุ่นที่ผมจะซื้อราคา 17100 บาท (prelude)
เลยหาคนที่จะซื้อพร้อมกันจะได้ลดเยอะขึ้นครับ

สนใจ post หรือ email ติดต่อได้นะครับ
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6   ขึ้นบน
  พิมพ์