หน้า: 1 2 [3] 4 5   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานสุขภาพหนวดครับ  (อ่าน 18260 ครั้ง)
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010, 17:02:13 »

ไปลองมาจึ๋งนึงนะครับ

มันมีให้เลือก 4.27 กับ 4.5 สองอันครับ  พยายามแล้วลง 4.5 ไม่ไหวครับ
เลยลอง 220x20 ดีกว่า ตามอาจารย์พงษ์เลยครับ พอดีเป๊ะ 

Read กับ Write นี่ผมว่ามันต้องมีความลับสวรรค์อีกแน่ๆเลยครับ  แล้วยังเหลือที่ปล่อยทิ้งๆขว้างๆเป็น Auto กันอีก  เง้อ.... สงสัยของมันดีอยู่แล้วครับแต่ผมอ่อนเอง เหอๆ ต้อง discovery กันอีกครับ ดีเหมือนกันครับมีกิจกรรมทำ หลังๆนี่ไม่ได้ไปยุ่งกับเครื่องนี้เลยครับ รันเดิมๆตลอดเลย

ปลายปีที่แล้วนี่นั่งไล่กับ DJ คุยกันเรื่องนี้ สุดท้ายผมลืมหมดแล้วครับ รู้แต่ว่า  ปรับไม่พอดี เวลามีร่วง แบนวิทหายอีก กำ

เดี๋ยวคงต้องขอตัวไปปรึกษาท่าน DJ ก่อนครับ แต่ไม่แน่ใจว่า เย็นนี้ต้องไปแถวๆจรัญ88 จะว่างคุยกับผมหรือเปล่านะครับ  อิอิกำ drunk

ท่านอาจารย์ท่านใดมีอะไรแนะนำ  เชิญได้เลยนะครับ  เดี๋ยวยังไงขอตัวไปแง้มดูซอกเกตก่อนครับ  tuxout
tpp
True Love Always
Vmodtech Member

« ตอบ #31 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010, 17:11:12 »

มันมีให้เลือก 4.27 กับ 4.5 สองอันครับ  พยายามแล้วลง 4.5 ไม่ไหวครับ
เลยลอง 220x20 ดีกว่า ตามอาจารย์พงษ์เลยครับ พอดีเป๊ะ 

Read กับ Write นี่ผมว่ามันต้องมีความลับสวรรค์อีกแน่ๆเลยครับ  แล้วยังเหลือที่ปล่อยทิ้งๆขว้างๆเป็น Auto กันอีก  เง้อ.... สงสัยของมันดีอยู่แล้วครับแต่ผมอ่อนเอง เหอๆ ต้อง discovery กันอีกครับ ดีเหมือนกันครับมีกิจกรรมทำ หลังๆนี่ไม่ได้ไปยุ่งกับเครื่องนี้เลยครับ รันเดิมๆตลอดเลย

ปลายปีที่แล้วนี่นั่งไล่กับ DJ คุยกันเรื่องนี้ สุดท้ายผมลืมหมดแล้วครับ รู้แต่ว่า  ปรับไม่พอดี เวลามีร่วง แบนวิทหายอีก กำ

เดี๋ยวคงต้องขอตัวไปปรึกษาท่าน DJ ก่อนครับ แต่ไม่แน่ใจว่า เย็นนี้ต้องไปแถวๆจรัญ88 จะว่างคุยกับผมหรือเปล่านะครับ  อิอิกำ drunk

ท่านอาจารย์ท่านใดมีอะไรแนะนำ  เชิญได้เลยนะครับ  เดี๋ยวยังไงขอตัวไปแง้มดูซอกเกตก่อนครับ  tuxout

CL งัยครับ ก็พี่เป็นคนอธิบายไว้เองครับ อิอิ กำ หลวมๆแต้มสูงครับ แต่ PI จะช้ากว่านิดหน่อย
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010, 17:21:02 »

เดี๋ยวเอาไว้สำรวจต่อไปครับ 

คุ้นๆว่า  ลด CL ลง  ดูจาก everest นี่ แบนวิทเพิ่ม  แต่เวลาใน PI ดันร่วง ประมาณนั้นมั๊งครับ
ต้องรอ DJ มายืนยันอีกทีครับ อิอิ

แต่เดี๋ยวก่อนอื่นขอไปสำรวจแถวๆซอกเกตก่อนนะครับ อิอิกำ drunk
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #33 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010, 17:21:02 »

เอเวอร์เรสต์อย่าไปใส่ใจคะแนนเลยครับ บังมันมั่วครับ แรงงั้นงี้ จริงๆกดแล้วคะแนนมันขึ้นๆลงๆวูบวาบตั้งแต่ดีฟอลต์แล้วครับ ลองดูได้ครับ

กดไปเรื่อยๆเด๋วก็แรงขึ้นเองครับ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010, 17:38:32 »

ผมก็เริ่มงงๆกับมันเหมือนกันครับ  อิอิกำ

ปกติไม่เคยกดได้ถึง 4.4 แบบบู๊ทติดได้ซักทีนะครับ  สงสัยโดนการ์ดจอเอาไฟไปบริโภคหมดครับงานนี้ อิอิ

ใส่กับ 4350 รุ่นไม่มีพัดลมครับ กลายเป็นว่า ยังไม่มีอาการวูบให้เห็นเลยครับ  (ซัพพลายอาจารย์เย็น M850 ครับ)

ไม่รู้ 4870 จะมาจากการเคลมตอนไหนเหมือนกันครับ

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #35 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010, 17:43:17 »

กดไปเรื่อยๆเด๋ว read ก็ทะลุ18000-19000เองครับลองดู อิอิ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010, 17:45:42 »

ผมลองดูแล้ว  ยิ่งกดยิ่งลดครับ  เง้อ....   
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #37 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010, 17:47:06 »

ไม่แรง   lol lol ล้อเล่ง อิอิ   rules

ขอซื้อต่อ     750   สี่พันครับ   lol lol drunk
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มีนาคม 2010, 17:53:56 โดย Mahasarakham » บันทึกการเข้า

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”

« ตอบ #38 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010, 17:54:43 »

ผมลองดูแล้ว  ยิ่งกดยิ่งลดครับ  เง้อ....   

อิอิกำ  drunk drunk drunk

Dragoz
Registered User
*

« ตอบ #39 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010, 18:47:30 »

บางอย่างยิ่งหลวมยิ่งแย่ แต่อันนี้ยิ่งหลวมยิ่งดี เง้อ กำ

tpp ตากลมบ้านเพื่อน
HuGnOi

« ตอบ #40 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010, 19:15:51 »

แล้วแรงอย่างงี้นี้เองครับพี่หมอ ได้ข่าวว่ามีเทพมากระซิพขอคอนฟิคด้วยนี้ครับ อิอิ ขำกลิ้งจริงๆครับ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010, 19:21:53 »

ก่อนการ์ดจอจะเน่านี่  อาการมันเหมือนคล๊อกไฟไม่ถึง แต่ไม่ถึงกับฟ้า   เราก็งงๆครับเพราะว่า  รันเดิมๆนะครับ  เลยตัดประเด็นนี้ไป  

คือ  เข้าวินโดว์สักพักแล้ว  ค้าง ขยับเมาซ์ได้นิดนึงก็ค้างทีนึง  เป็นงี้อยู่นานเหมือนกันครับ  ....
สรุปคือมาออกอาการวันก่อน    ทีนี้ เปิดไม่ติดเลยครับ   เหอๆๆ  แต่ไฟบอกสถานะบนการ์ด ติดครบสีเขียวทุกดวงนะครับ เยี่ยมจริงๆครับ  ได้เคลมอีกรอบ

แสดงว่าที่ผ่านๆมานี่  เล่นแบบคาราคาซังมานาน     สงสัยเคลมการ์ดรอบที่แล้วแล้วมันคงยังมีอาการใหม่ๆมาอีกครับ (รอบนั้นเคลมเพราะเข้า 3D แล้วเละ)  

เรื่องแรมไม่ทราบว่าอาจารย์ท่านอื่นมีอาการแบบผมหรือเปล่านะครับ จริงๆก็อยากจะสอบถามเหมือนกันครับแต่ว่าลืม เง้อ  หรือว่าบางทีผมคอนฟิกส์ห่วยเองก็ได้ครับ  drunk
HuGnOi

« ตอบ #42 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010, 19:28:20 »

อิอิ แรมผมออกทะเลไปCL11 CL12 โน้นครับ แถมEverert ไม่ค่อยได้เทสเพราะไม่มีซีเรียลมัน อิอิ..กำ
ขอมองชื่นชมอย่างเดียวดีกว่า คอนฟิคแรมผมห่วยมาแต่ไหนแต่ไรแล้วครับ drunk
idirex2000

« ตอบ #43 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010, 20:22:27 »

ผมเข้าไปโพสไว้ที่อื่นmodเข้ามาสอนผมว่าปรับโน้นนิดปรับนี่หน่อย
โธ่!!!!!!!! ไม่รู้หรือว่าข้าติดตรามหาเทพไว้ที่หน้าผากไม่ใช่แรงแต่คีบอร์ด
แถมอ๊อฟชั่นเสริมน้องๆสเปร์ยให้เสร็จ อิอิกำ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #44 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010, 20:29:50 »

ผมเข้าไปโพสไว้ที่อื่นmodเข้ามาสอนผมว่าปรับโน้นนิดปรับนี่หน่อย
โธ่!!!!!!!! ไม่รู้หรือว่าข้าติดตรามหาเทพไว้ที่หน้าผากไม่ใช่แรงแต่คีบอร์ด
แถมอ๊อฟชั่นเสริมน้องๆสเปร์ยให้เสร็จ อิอิกำ

ผมว่าอย่างหลังนี่ มีเสียวนะครับอาจารย์ครับ  อิอิกำ drunk
หน้า: 1 2 [3] 4 5   ขึ้นบน
  พิมพ์