หน้า: 1 ... 3 4 [5]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆสมาชิก vmodtech ใช้เมาส์ยี่ห้ออะไร รุ่นอะไรกันอยู่ครับ  (อ่าน 23041 ครั้ง)
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #60 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2010, 12:26:36 »

มาอัพเดทครับ

ยังไม่เจ๊งครับ แต่ว่า ลายยี่ห้อหายหมดแล้ว   เง้อ

ทีนี้เลยไม่รู้ว่ายี่ห้ออะไรเลยครับ  อิอิกำ drunk

โอ้ว ลอจิถอก MX อะไรสักอย่างนี่แหละครับ จำไม่ได้เหมือนกัน drunk รุ่นนี้ผมเคยอยากได้แต่ตอนนั้นหาไม่มี เลยได้ G5 มา ยังอยู่จนถึงปัจจุบันนี้

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
beerking

« ตอบ #61 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2010, 12:36:23 »

เพิ่งไปสอย เมาส์+คีบอร์ดไร้สายของ ลอจิเทค มาชุดนึง ครับ แต่ยังไม่ได้แกะลองดูเลย อิอิ
Judas Iscariot

ใต้ฟ้า..บนดิน..เหนือทะเล..

facebook.com/profile.php?id=100001451555543
« ตอบ #62 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2010, 12:43:28 »

ผมเคยใช้เม้าส์เดลบลูทูธตามรูป ตอนนี้ถอดเก็บล่ะ มาใช้แบบมีสายเหมือนเดิม

เวลาคีย์งานกับ excel ผมก็ใช้คีย์บอร์ดกดตัวเลข เสียส่วนใหญ่

พอจะกลับมาใช้เม้าส์ คลิ้กช่องที่ต้องการ มันก็ดันอยุ่ในโหมดประหยัดพลังงานเสียแล้ว

เมื่อขยับครั้งแรก มันเลยมีดีเลย์นิดนึง ซึ่งผมไม่ถูกใจ เพราะทำให้คีย์งานไม่ต่อเนื่อง

จากการดีเลย์ของมัน ในโหมดประหยัดพลังงานนี่แหละ อยากให้มันไม่มีดีเลย์

ไม่ต้องประหยัดพลังงาน พอจะมีวิธีเซ็ทบ้างมั้ยครับ

โลกเรามีคนสองประเภท คือพวกที่ทำดีแล้วโดนด่า กับพวกที่ไม่ทำห่าแล้วด่าอย่างเดียว
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #63 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2010, 12:52:10 »

ดูเหมือนเม้าส์บลูธูทมันจะเป็นเหมือนกันทุกยี่ห้อเปล่าครับเนี่ย ผมเคยสอยลอจิเทคบลูธูทมาใช้เหมือนกัน ใช้ได้ไม่เกิน 2 อาทิตย์ต้องขายทิ้งเพราะมันดีเลย์ครับ ไม่สะดวกและรำคาญมาก ๆ ครับ พยายามหาวิธีเซ็ตก็ไม่ได้ครับ สงสัยเค้าตั้งใจทำมาแบบนั้นครับ เลยไปสอยแบบไวร์เลสมาแทน พลิ้วมากครับ

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
หน้า: 1 ... 3 4 [5]   ขึ้นบน
  พิมพ์