หน้า: 1 ... 11 12 [13] 14   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้บอกตามตรงครับว่ารออะไรมากที่สุด...  (อ่าน 47807 ครั้ง)
tobi-x-kato
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #180 เมื่อ: 25 มีนาคม 2010, 11:36:09 »

ผมรอสามีกลับบ้านครับ เง้อ

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #181 เมื่อ: 25 มีนาคม 2010, 13:30:41 »

ฝากส่องพริตตี้ อัลฟา โรมีโอปีนี้ด้วยนะครับ  ปีที่แล้ว   เสียดายครับ   เง้อ อิอิกำ tuxout
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #182 เมื่อ: 25 มีนาคม 2010, 15:27:10 »

ไปเจออันนึงในห้องมาร์ชครับ  แทบบ้า

ยกมาตามนี้เลยคือ...

ช่วงงาน Motor Show  แคมเปญ ดาวน์ต่ำ 5% ทุกรุ่น ดอกเบี้ย 2.99% ผ่อนนาน 72 งวด

รุ่น 1.3 E M/T รับรถได้ เมษายน 2553
รุ่น 1.2 CVT    รับรถได้ มิถุนายน 2553

สอบถามเพิ่มเติมได้ที่
ธนาธิป
081-498-6116

....

เบอร์โทรอะไรนี่  เห็นไม่เหมาะสมจัดการได้เลยนะครับ ไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียอะไรกับเค้าแน่นอน 

เพียงแต่ว่า   5%  ...  เอาเข้าไป    โหดร้ายจริงๆครับ     drunk

Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #183 เมื่อ: 25 มีนาคม 2010, 17:40:16 »

อิอิเต๊ฟ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
HuGnOi

« ตอบ #184 เมื่อ: 25 มีนาคม 2010, 18:50:43 »

ไปเจออันนึงในห้องมาร์ชครับ  แทบบ้า

ยกมาตามนี้เลยคือ...

ช่วงงาน Motor Show  แคมเปญ ดาวน์ต่ำ 5% ทุกรุ่น ดอกเบี้ย 2.99% ผ่อนนาน 72 งวด

รุ่น 1.3 E M/T รับรถได้ เมษายน 2553
รุ่น 1.2 CVT    รับรถได้ มิถุนายน 2553

สอบถามเพิ่มเติมได้ที่
ธนาธิป
081-498-6116

....

เบอร์โทรอะไรนี่  เห็นไม่เหมาะสมจัดการได้เลยนะครับ ไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียอะไรกับเค้าแน่นอน 

เพียงแต่ว่า   5%  ...  เอาเข้าไป    โหดร้ายจริงๆครับ     drunk

เง้ออออ อย่างงี้ไม่ต้องรอฟรีประกันชั้น1แล้วนี้ อิอิ งานยังเหลืออีกหลายวันแค่วันเปิดงานน๊ะเนี่ย drunk
HuGnOi

« ตอบ #185 เมื่อ: 26 มีนาคม 2010, 19:23:49 »

ดาบแรกยังไม่ตาย ดาบ2หายใจรวยรินแล้วครับน้องมาชงานนี้

อ้างถึง
ถังที่ 2 วิ่งแต่ในเมืองไปกลับที่ทำงานบ้าน รับแฟน (บ้านอยู่สาทร ซ.1 ทำงานแถวศิริราช รับแฟนสาธุประดิษฐ์) หมดไป 100 กม.วิ่ง 60 - 70 ไม่เกินร้อยแน่นอนเที่ยวนี้ ใจร้อนอยาก รู้ว่า น้องมีนาจะกินน้ำมันหรือเปล่า ก็เลยแวะเข้าปั๊ม ปตท.เหมือนเดิม น้องเต็มถัง เอาแค่ตัดนะไม่ต้องหยอด ผลปรากฏว่าเติมไป..........ลิตร(อยากให้ทายกันว่ากี่ลิตร) แล้วจะมาเฉลย

http://www.thaimarch.com/index.php?topic=1733.0 <--- คลิ๊กไปดูเฉลยเลยครับ drunk

ยังไงก็รอดูรีวิวจาก J!MMY ก่อนครับ คนในวงการเค้าว่าเทสเป็นกลาง

แต่ตอนนี้ผมขอตัวไปเข้าเวปone2carก่อน drunk
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #186 เมื่อ: 26 มีนาคม 2010, 19:27:25 »

เห็นแล้วก็สงสัยจะต้องพึ่งมืออาชีพเทสแล้วหละครับงานนี้

บางที กรอกน้ำมันตอนแรก เอาแค่หัวจ่ายตัด   เจอเด็กปั๊มยัดเปิดสุดเข้าให้   แบบนั้น ก็เพี้ยนกระจายเหมือนกันครับเนอะ

ดีสุดผมว่าเติมปั๊มบางจากเติมเองดีกว่า    ผมเติมประจำเลยครับเพราะว่า  ตอนเด็กๆผมอยากทำงานเด็กปั๊มช่วงปิดเทอมมากครับ  โชคดีครับที่ บางจากเติมเต็มความฝันให้ผมได้เติมเองครับ ต้องขอบคุณจริงๆ อิอิกำ drunk
kim

« ตอบ #187 เมื่อ: 26 มีนาคม 2010, 22:36:31 »

เห็นแล้วก็สงสัยจะต้องพึ่งมืออาชีพเทสแล้วหละครับงานนี้

บางที กรอกน้ำมันตอนแรก เอาแค่หัวจ่ายตัด   เจอเด็กปั๊มยัดเปิดสุดเข้าให้   แบบนั้น ก็เพี้ยนกระจายเหมือนกันครับเนอะ

ดีสุดผมว่าเติมปั๊มบางจากเติมเองดีกว่า    ผมเติมประจำเลยครับเพราะว่า  ตอนเด็กๆผมอยากทำงานเด็กปั๊มช่วงปิดเทอมมากครับ  โชคดีครับที่ บางจากเติมเต็มความฝันให้ผมได้เติมเองครับ ต้องขอบคุณจริงๆ อิอิกำ drunk

ถึงมันจะงั้นก็เถอะครับพี่หมอ แต่มันจะห่างกันเป็นทุ่งยังงั้นเลยเหรอครับ

อาจเป็นรถใหม่ก็ได้ แต่ก็ทั้งนี้ทั้งนั้น รอคนเทสเป็นกลางและน่าเชื่อถือดีกว่า
HuGnOi

« ตอบ #188 เมื่อ: 26 มีนาคม 2010, 22:42:13 »

บางที กรอกน้ำมันตอนแรก เอาแค่หัวจ่ายตัด   เจอเด็กปั๊มยัดเปิดสุดเข้าให้   แบบนั้น ก็เพี้ยนกระจายเหมือนกันครับเนอะ

ถึงมันจะงั้นก็เถอะครับพี่หมอ แต่มันจะห่างกันเป็นทุ่งยังงั้นเลยเหรอครับ

อาจเป็นรถใหม่ก็ได้ แต่ก็ทั้งนี้ทั้งนั้น รอคนเทสเป็นกลางและน่าเชื่อถือดีกว่า

ตอนนี้ผมก็กำลังยิงคำถามไปที่เวปนั้นอยู่ครับท่านคิม ใช้ชื่อว่า PuNgNoI จริงๆอยากตั้งชือว่าปังคุง แต่คุงไม่รู้สะกดยังไง เลยตั้งว่าปังน้อยแล้วกัน อิอิ ผมเป็นคนรักลิงครับ

เคสชั่นมาค มากมายเลยครับ แต่ถือโอกาศจีบสาวซะเลย เดี๋ยวลากมาเวปนี้ดีกว่า เวปนี้ขาดแคลนจริงๆ drunk
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #189 เมื่อ: 26 มีนาคม 2010, 23:58:27 »

เท่าที่ดูนี่   เค้าไม่เรียกกินน้ำมันครับ เค้าเรียก แด๊กแล้วครับ อิอิกำ drunk

ไม่ก็ น้ำมันในถังรั่วแล้วครับ อิอิ

บางที คนขับ  วิ่งแค่สุดที่เกียร์ 3 ลากทุกรอบ ประมาณว่า วิ่งไปแป๊บเดียว ติด แป็บเดียวติด...   อัดอั้นตันใจมาก ออกไฟแดง กรูขอเหยียบให้สะใจซักทีเถอะ เหอๆๆ

บางที  ขนของหนักเกินตัวไปหน่อย ขึ้นสะพานขึ้นๆลงๆบ่อยๆหรือว่าทางลาดชันบ่อยๆก็โดนอีก

โอ้ย....  อย่าว่างั้นงี้เลยครับ 

รถคันเดียวกันที่บ้าน    โยนกุญแจให้คนไหนครับ   เจอประเภททรีนถ่วงเหล็กไว้ ก็ซดมหาโหดเหมือนกัน  ของผมประเภท ยัดไข่ไก่ไว้ใต้ตรีนครับ  ไข่แตก ปุ๊บ   ท่านผู้นำถีบปั๊บ  เลยไม่กล้าครับ ว่าเปลืองน้ำมัน อิอิ เง้อ drunk
beerking

« ตอบ #190 เมื่อ: 27 มีนาคม 2010, 00:15:06 »

เท่าที่ดูนี่   เค้าไม่เรียกกินน้ำมันครับ เค้าเรียก แด๊กแล้วครับ อิอิกำ drunk

ไม่ก็ น้ำมันในถังรั่วแล้วครับ อิอิ

บางที คนขับ  วิ่งแค่สุดที่เกียร์ 3 ลากทุกรอบ ประมาณว่า วิ่งไปแป๊บเดียว ติด แป็บเดียวติด...   อัดอั้นตันใจมาก ออกไฟแดง กรูขอเหยียบให้สะใจซักทีเถอะ เหอๆๆ

บางที  ขนของหนักเกินตัวไปหน่อย ขึ้นสะพานขึ้นๆลงๆบ่อยๆหรือว่าทางลาดชันบ่อยๆก็โดนอีก

โอ้ย....  อย่าว่างั้นงี้เลยครับ 

รถคันเดียวกันที่บ้าน    โยนกุญแจให้คนไหนครับ   เจอประเภททรีนถ่วงเหล็กไว้ ก็ซดมหาโหดเหมือนกัน  ของผมประเภท ยัดไข่ไก่ไว้ใต้ตรีนครับ  ไข่แตก ปุ๊บ   ท่านผู้นำถีบปั๊บ  เลยไม่กล้าครับ ว่าเปลืองน้ำมัน อิอิ เง้อ drunk

มุขนี้ น่าสนใจครับประหยัดแน่นอน อิอิ
spectrum
Registered User
*

« ตอบ #191 เมื่อ: 28 มีนาคม 2010, 04:52:55 »

เห็นสมาชิกใน ไทยมาร์ช กัดจิกข้อเสีย น้องมาร์ช อยู่พอสมควร

แต่ผมก็ไม่แคร์สื่อเท่าไร เพราะ อยากได้รถเก๋งมือหนึ่งในราคา

สี่แสนกลางๆ และเป็นแบรนจากญี่ปุ่น ณ ตอนนี้ก็มี นิสสันมาร์ช นี้แหละ

ตอนนี้จองไปแล้ว น่าจะได้ต้นเดือนเมษา (แต่ผมเซงตรงที่พนักงานขาย

ไม่สามารถบอกวันเวลาที่จะได้รถ บางทีอาจจะได้สิ้นเดือนเมษาก็ได้)
kim

« ตอบ #192 เมื่อ: 28 มีนาคม 2010, 05:27:23 »

ตอนนี้ผมก็กำลังยิงคำถามไปที่เวปนั้นอยู่ครับท่านคิม ใช้ชื่อว่า PuNgNoI จริงๆอยากตั้งชือว่าปังคุง แต่คุงไม่รู้สะกดยังไง เลยตั้งว่าปังน้อยแล้วกัน อิอิ ผมเป็นคนรักลิงครับ

เคสชั่นมาค มากมายเลยครับ แต่ถือโอกาศจีบสาวซะเลย เดี๋ยวลากมาเวปนี้ดีกว่า เวปนี้ขาดแคลนจริงๆ drunk

กลัวมีแต่เซลนะสิครับ ว่างๆเข้าไปดูมั่งดีกว่า go
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #193 เมื่อ: 28 มีนาคม 2010, 07:06:54 »

แมกซ์ติดรถมาจากโรงงานนี่มันหนักดีนะครับ  เมื่อวานเอามาชั่งได้โน่นเกือบ 8 โล  จะบ้าตาย

พวกแมกซ์หล่อๆ เบาๆ 5 โลหน่อยๆ (เคยเห็นเบาสุดก็เท่านี้ครับ แต่เบากว่านี้ไม่รู้เลยครับ) นี่ก็ ขอบ 15 ก็ไม่ค่อยมีเนาะ   แต่ของพวกนี้ผมไม่ได้ติดเลยครับ ติดไปแล้วเหมือนจะหน้าบางๆ  มันเหมือนรถซิ่งยังไงไม่รู้ อิอิ ปกติใช้เดิมๆตลอดเลยครับเปลี่ยนอะไรที่มองไม่เห็นมากกว่า เช่นพวก สปริง โช๊ค ค้ำบน ค้ำล่าง อะไรงี้พอ

อืม  ว่าแต่มาร์ชเอาไปใส่ล้อ 16 นี่ก็น่าจะสวยมิใช่น้อยเลยนะครับ  เริ่มเห็นคนเอามาแต่งวิ่งบนถนนละ   
ผมว่าสงสัยจับตัว S-mt มาแต่งแน่ๆเลย  คิดว่าสักพัก ของแต่งมาให้เสียตังค์กันคงเพียบเลยครับรถรุ่นนี้เนอะ
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #194 เมื่อ: 28 มีนาคม 2010, 09:10:25 »

ไปถามรายละเอียดมาเรียบร้อยแล้วครับ น่าสนใจมากๆครับ ตอนนี้ติดที่เงินดาวน์เท่านั้นเอง ^^
แฟนไฟเขียว ทางร้านก็ไฟเขียว คนค้ำก็ไฟเขียว ติดแค่เงินดาวน์เท่านั้นนนนนนนนนนนน Cry
หน้า: 1 ... 11 12 [13] 14   ขึ้นบน
  พิมพ์