หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เครื่องซักผ้า Electrolux เปิดฉากสินค้าเอี่ยมอ่องในศักราช 2018 มีอยู่ไหนเป็นที่ดึ  (อ่าน 285 ครั้ง)
kkthai20009
Vmodtech Member

« เมื่อ: 09 ตุลาคม 2020, 05:29:01 »

เครื่องซักผ้า Electrolux เปิดตัวของซื้อของขายเอี่ยมแห่งศักราช 2018 ประกอบด้วยสิ่งไรเป็นที่ดึงดูดบ้างเคลื่อนที่มองดูกีดกั้น
เครื่องซักผ้า Electrolux แบรนด์เครื่องใช้ไฟฟ้าดำเนินสวีเดน ย่านเรารู้จักมักคุ้นกันดีในส่วนของความทนหลักเกณฑ์ยุโรป เปิดตัวสินค้าเอี่ยมในปี 2018 ครบครันแถลงทิศทางธุรกิจ พร้อมกับวิธีการตลาด ด้วยซ้ำเจตคติอีเลคโทรลักซ์เกี่ยวกับคุณลักษณะชีพที่ดีกว่า ส่วนจะมีอะไรน่าหลงใหลค่อยไปดูกัน
กำลังพลจะเช่าพระเครื่องซักผ้าฝาหน้าแบบซักอบเนื่องด้วยพื้นที่จำกัด ดูไว้สองตัวรวมความว่า LG ไต่ถาม 8 อบ 5 กับ Electrolux ซัก 7 อบ 5 แรกเริ่มสนใจจะเอาLG ก็เพราะว่าฟังก์ชั่นการใช้งานได้เปรียบ แต่เซลล์แจ้งให้ทราบว่า Electrolux ทนกว่าพร้อมด้วยเวลาซ่อมถูกกว่าเพราะยังใช้ระบบสายพานที่หาซื้อได้หญ้าปากคอก เลยลังเลว่าจะเอาตัวไหนดี เนื่องจากเห็นหลาย ๆ คนครวญคร่ำรำพันว่า electrolux ไม่ทนเท่าเทียมเก่าแล้วและเวลาปั่นเสียงจะดัง แต่เซลล์บอกว่าดังพอๆ กัน รวมทั้งคู่ตัวไม่ต่างกัน แม้ว่าเซลล์เชียร์ elextrolux เต็มทีบอกแต่ข้อดี อย่างไรก็ดีพอถาม LG มีแต่ข้อเสีย เลยแตะถอยมาตั้งลำก่อนว่ามันจริงรึเปล่า
ชดใช้ทั่วเครื่องซักผ้า Electrolux กับเพราะใช้ เครื่องซักผ้า Electrolux มา 2 อายุ ดำรงฐานะรุ่นที่กอปรในอิตาลี่ทั้ง 2 ตัว ยอมรับว่าทนแน่แท้ฮะ กลับ...เราเชียร์ LG ครับ ก็เพราะว่า…

• ฟังก์ชั่นข้าวของเครื่องใช้ LG เหนือกว่า (มาก) ในค่าเท่ากัน
  • ค่า LG ถูกกว่าหงำ ในฟังก์ชั่นพอๆกัน
  • วัสดุพร้อมด้วยการสร้าง LG ดูดีมีมูลค่ากว่า
  • บริการส่วนหลังงานขาย LG ดีกว่า (มาก)

เปลาะเหตุความทนทาน ผมกลับมองว่า 5 ปีก็โล๊ะหลังจากนั้น เพราะว่าเพราะฉะนั้นตัวไหนก็ทรงไว้ได้ถึง 5 ปี เครื่องซักผ้าเก่าๆนี่ ข้างในมันปอนโคด ๆ ราเพียบ เนื่องจากก่อนควักกระเป๋า LG ผมเอา Electrolux มาแล่เห็น โอ้โห! น่ากลัวมาก เเต่...ที่บ้านเคยใช้เครื่องซักผ้า Electrolux ฝาหน้านี่เเหละค่ะ ใช้ฝาหน้ามาทุก เเม้ราคาจะเเพงกว่า LG เเต่เรื่องความทนนี่เหลือหลอร้ายเลยนะ ใช้มาตั้งเเต่อยู่ ป.2-3 ได้ สมัยย้ายบ้านตอนเด็กๆ ยัน เปลี่ยนที่บ้านอีก 2 รอบ เรียนมหาลัยฯ ปี 2-3 ช้านานมากพ้นนะ ถึงจะได้กลับกันเป็นเครื่องใหม่ ครัวเรือนคนจีน ไม่คชสารจนความจุซ่อมไม่ได้ จะไม่เช่าพระ ไม่ไหวโม้จิงจังเเละเคลื่อนใจเลยค่ะ ระหว่างทางเดินอาจมีเกเรบ้าง สายพาน หรืออย่างไรต่างๆหลากหลาย ดำเนินที่เวลาเครื่องสั่น จะระรัวอยู่กับที่ จนมันเเก่ขนาดสั่นเเล้วเขยิบออกมาห่างเชียว ต้องลากกลับไปที่เดิมปกติเวลาซักสิ้นสุด ในบั้นปลายก้อแก้ จนยืดยามได้นานอย่างที่บอกนะคะ เครื่องซักผ้า electrolux[/i] เครื่องนั้นเป็นไปได้รุ่นเก่า เเต่สมัยใหม่เอี่ยมไม่เเน่ใจความอึดเท่าไร ลองดูนะคะ
ปัจจุบันนี้ก็ เครื่องซักผ้า Electrolux  ค่ะ ฝาด้านหน้าอีก เเต่รุ่นไรไม่รู้ มูลค่าไม่รู้ เเละจะอยู่ได้นานพ้องเครื่องเดิมมั้ยไม่รู้ ทันทีก็ใช้มาได้ 3 ปีละค่ะ เหรอจะรออีกสัก 5 ปีมั้ยคะ เด๋วจะมาชี้แจง

เครดิต : http://www.nakhonnayok.go.th/home/webboard/index.php?topic=418163.new#new

Tags : เครื่องซักผ้า electrolux,เครื่องซักผ้า
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์