หน้า: 1 [2] 3 4 ... 8   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Post Your Cooling System on Summer 2010  (อ่าน 45951 ครั้ง)
HuGnOi
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 14 มีนาคม 2010, 22:07:35 »

ขอลงซักรูปแล้วกันครับ ตอนนี้อยู่ในขั้นตอนปรับปรุงระบบน้ำและความสวยงาม อยากจะบอกว่าเละมากๆ ครับ

น้ำเงินดำ สวยคลาสซิคจริงๆครับ great
tpp
True Love Always

« ตอบ #16 เมื่อ: 14 มีนาคม 2010, 23:14:11 »

เดี๋ยวไปหาสายสีน้ำเงินมาเล่นบ้างดีกว่า ของท่าน tsawana งามจริงๆครับ

MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #17 เมื่อ: 14 มีนาคม 2010, 23:19:37 »

ของผมยังเป็นซิงค์เดิมในเคสสังกะสีอยู่ครับ  drunk

ของดีต้องสังกะสีเด้อ   มีสนิมพร้อม  จั่งสิคัก  อิอิกำ
ว่่าแล้วไปฉีดยากันบาดทะยักงึกๆงักๆดีกว่าครับ เง้อ   beurk

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
tpp

« ตอบ #18 เมื่อ: 15 มีนาคม 2010, 07:21:21 »

ของผมยังเป็นซิงค์เดิมในเคสสังกะสีอยู่ครับ  drunk

ของดีต้องสังกะสีเด้อ   มีสนิมพร้อม  จั่งสิคัก  อิอิกำ
ว่่าแล้วไปฉีดยากันบาดทะยักงึกๆงักๆดีกว่าครับ เง้อ   beurk

เง้อ ขอนแก่น
idirex2000

« ตอบ #19 เมื่อ: 15 มีนาคม 2010, 07:40:07 »

เดี๋ยวไปหาสายสีน้ำเงินมาเล่นบ้างดีกว่า ของท่าน tsawana งามจริงๆครับ

มีสีม่วงครับลุง สั่งน้ำเงินดันได้สีม่วงเหมือนเค้ารู้ อิอิกำ
dq-pb

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #20 เมื่อ: 15 มีนาคม 2010, 08:13:24 »

ชุดนี้ก็เย็นดีครับท่าน
case TT V3 Black Edition
TT SpinQ VT
พัดลม5''ใส่ไป3ตัว แต่ไม่ดังอย่างที่คิด ^^

ท่านใช้powerรุ่นไหนครับ ยี่ห้อเดียวกับท่านดีเจหล่อป่าวครับ

ขอลงซักรูปแล้วกันครับ ตอนนี้อยู่ในขั้นตอนปรับปรุงระบบน้ำและความสวยงาม อยากจะบอกว่าเละมากๆ ครับ

อยากสวยแบบนี้บ้างจัง ตาร้อน อิอิกำ

เจอแบบนี้เคสไม่ร้อนแล้วครับ มาร้อนที่ตาแทน อิอิ

รับfitting3/8จ้า
tsawana

« ตอบ #21 เมื่อ: 15 มีนาคม 2010, 09:14:44 »

ขอบคุณสำหรับทุกๆ คำชมนะครับ ใครชอบ OC แนะนำเล่นน้ำเลยครับ

ป.ล. สำหรับผมแล้ว ถ้าจะเล่นน้ำให้สวย สิ่งที่สำคัญที่สุดคือแนวสายยางครับ ต้องโค้งสวยงามและไม่รกครับ
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #22 เมื่อ: 15 มีนาคม 2010, 09:48:07 »

เครื่องเก่าๆที่ทำงานครับ

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
idirex2000

« ตอบ #23 เมื่อ: 15 มีนาคม 2010, 09:52:11 »

ขอบคุณสำหรับทุกๆ คำชมนะครับ ใครชอบ OC แนะนำเล่นน้ำเลยครับ

ป.ล. สำหรับผมแล้ว ถ้าจะเล่นน้ำให้สวย สิ่งที่สำคัญที่สุดคือแนวสายยางครับ ต้องโค้งสวยงามและไม่รกครับ
ท่านมีเคสตัวไหนใส่หม้อ2ตอนแบบไม่ต้องแปลงบ้างไหมครับ
ขอคำชี้แนะด้วยครับ
tsawana

« ตอบ #24 เมื่อ: 15 มีนาคม 2010, 11:19:45 »

ท่านมีเคสตัวไหนใส่หม้อ2ตอนแบบไม่ต้องแปลงบ้างไหมครับ

ถ้าเอาแบบไม่แปลงก็คงเป็น CM690 II, CM HAF 932, Cosmos S แบบนี้เรียกได้ว่าขันน็อตยึดหม้อน้ำได้เลยครับ และพวกเคสแบบ Full Tower ทั้งหลายครับ (อันนี้พูดถึงกรณีที่เอาหม้อน้ำไว้ในเคสนะครับ) แต่ถ้าจะเอาหม้อน้ำไว้นอกเคสนี่มีเยอะเลย แต่ไม่อยากจะแนะนำเพราะสายยางจะยาวมากและฝุ่นเกาะหม้อน้ำได้ง่ายครับ หรืออีกวิธีก็หาเคสที่มีช่อง 5.25 นิ้วเยอะๆ วางหม้อน้ำตั้งได้เลยครับ
idirex2000

« ตอบ #25 เมื่อ: 15 มีนาคม 2010, 11:32:08 »

ถ้าเอาแบบไม่แปลงก็คงเป็น CM690 II, CM HAF 932, Cosmos S แบบนี้เรียกได้ว่าขันน็อตยึดหม้อน้ำได้เลยครับ และพวกเคสแบบ Full Tower ทั้งหลายครับ (อันนี้พูดถึงกรณีที่เอาหม้อน้ำไว้ในเคสนะครับ) แต่ถ้าจะเอาหม้อน้ำไว้นอกเคสนี่มีเยอะเลย แต่ไม่อยากจะแนะนำเพราะสายยางจะยาวมากและฝุ่นเกาะหม้อน้ำได้ง่ายครับ หรืออีกวิธีก็หาเคสที่มีช่อง 5.25 นิ้วเยอะๆ วางหม้อน้ำตั้งได้เลยครับ
ขอบคุณมากครับ
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #26 เมื่อ: 15 มีนาคม 2010, 13:46:57 »

เดี๋ยวก่อนน้า เดี๋ยวผมจัดให้ รับรองไม่มีซิงค์ลมใครเย็นเกินหน้าผมได้ครับ อิอิ whistle

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: 15 มีนาคม 2010, 14:11:28 »

คาดว่า  3 ฤดูในปีนี้ คงอยู่กับเจ้านี่ก่อนครับ เง้อ...

เย็นหรือเปล่าไม่รู้ครับ  รู้แต่ว่าเวลาแง้มซอกเกตซิงค์ตัวนี้ถอดง่ายมากครับ  เง้อ... 

สภาพทุเรศทุรังอย่างที่เห็นแบบนี้แหล่ะครับ   อิอิกำ

HuGnOi

« ตอบ #28 เมื่อ: 15 มีนาคม 2010, 19:04:01 »

เครื่องเก่าๆที่ทำงานครับ

เครื่องทำงานยังซัดน้ำเลยครับ หล่อจริงๆ

เครื่องที่ทำงานผมจะแกะฝาเคสยังต้องขออนุญาติเลยครับลุง ว่าแล้วไปหามะม่วงกินดีกว่า อิอิ lol
tpp

« ตอบ #29 เมื่อ: 15 มีนาคม 2010, 19:14:18 »

แต่ละคน อิอิ เย็น
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 8   ขึ้นบน
  พิมพ์