หน้า: 1 2 3 [4]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บ้านนอกคอกนา  (อ่าน 19107 ครั้ง)
maxie
Registered User
*

« ตอบ #45 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2009, 19:23:56 »

ขอแจมหน่อยครับ  mdr

ที่เราไปกันวันนี้ ถนนลักษณะเเบบนี้ พบเจอได้ง่ายมากครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 พฤษภาคม 2009, 19:25:31 โดย maxie » บันทึกการเข้า
thongdee
*

« ตอบ #46 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2009, 15:05:58 »

ชอบทุกภาพเลยค่ะ love

FormularOne
*

« ตอบ #47 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2009, 00:48:39 »

แอบแซงคิวมาด้วย ท้องนาหลังบ้านผม หลังจาเกี่ยวข้าวกันแล้ว
สภาพก็เป็นแบบนี้ครับ อีกสักพัก ก็จะแห้ง แล้วก็ปลูกกันใหม่ แต่วันนี้ฟ้าไม่เป็นใจ ฝนจะตกเลยมืดๆหน่อยครับ

Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #48 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2009, 01:55:43 »

พึ่งกลับมาถึงครับ เหนื่อยมากมาย เอาตัวอย่างมาให้ชมกันพลางก่อนนะครับ
นี่แค่บรรยากาศขณะเดินทางครับ ฝนตกหนักมา อากาศเย็นสบาย เย็นแค่ไหน มีรูปมาให้ดูครับ ภาพนี้ถ่ายตอนเวลาประมาณ เที่ยงวัน เหอๆ

นี่อีกรูปครับ

รูปที่เหลือ เดี๋ยวฟื้นขึ้นมาจะเอามาให้ชมกันอีกครับ

อากาศคงสดชื่นน่าดูเลยครับแบบนี้ jap

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
FormularOne
*

« ตอบ #49 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2009, 23:56:31 »

ขออภัยอย่างสูงนะครับ ไม่ได้อัพกระทู้นี้เลย
ช่วง 2 เดือนที่ผ่านมา ผมไม่ได้เดินทางไปไหนเลย นอกจาก บ้านทีทำงานและโรงพยาบาล เนื่องด้วย พ่อผม ไม่สบายอย่างหนัก
ผมเลยต้องทุ่มเทเวลาทั้งหมดดูแลท่าน และตอนนี้ท่านได้เสียไปแล้ว ท่านสิ้นใจ ในขณะที่ผมอยู่ด้วย อย่างน้อยผมก็ได้อยู่กับท่านจนวินาทีสุดท้ายของชีวิตท่าน แล้วผมก็ต้องใช้เวลาในการจัดงานศพ และเคลียเรื่องต่างๆ พึ่งจะเสร็จงานเมื่อไม่นานนี้เอง และนี่ภาพหลังบ้านผมเอง ถ่ายตอนที่จัดงานศพให้พ่อ ส่วนรูปอื่นๆผมฝากไว้ในเว็บผมเอง ตอนนี้ผมไม่ได้ทำเว็บต่อแต่ลืมคิดไปว่า เอารูปฝากไว้ในนั้น แล้วผมจะทำการ แก้รูปให้นะครับ
บรรยากาศตอนมืดที่หลังบ้านนอกคอกนา

หน้า: 1 2 3 [4]   ขึ้นบน
  พิมพ์