หน้า: 1 [2] 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : Intel® Core™ i7 980X Extreme Edition "Gulftown" OC Report  (อ่าน 12971 ครั้ง)
2jz_turbo
Vmodtech Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 18 มีนาคม 2010, 18:47:47 »

บร๊ะเจ้าาาาาาาาา!!!!!!!

2m*

« ตอบ #16 เมื่อ: 18 มีนาคม 2010, 20:27:26 »

lol lol lol lol lol lol

ขอบคุณครับ ไว้มีอะไรใหม่ๆ รีบๆ แล้วจะชิงมาแบ่งกันเทสอีกนะครับ
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #17 เมื่อ: 18 มีนาคม 2010, 20:37:45 »

lol lol lol lol lol lol

ขอบคุณครับ ไว้มีอะไรใหม่ๆ รีบๆ แล้วจะชิงมาแบ่งกันเทสอีกนะครับ

ได้เลยครับ ขอบคุณมากครับสำหรับคราวนี้ เดี๋ยวคราวหน้าผมจัดให้บ้าง น่าจะเร็วๆนี้ครับ อิอิ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #18 เมื่อ: 18 มีนาคม 2010, 20:53:40 »

เหลือหมื่นถ้วนแล้วค่อยมาคุยกันนะอินเทล..อิอิกำ lol drunk

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #19 เมื่อ: 18 มีนาคม 2010, 21:04:36 »

รอบทความนี้นานมาก จนใจจะขาด อยากรู้ว่ามันจะไปได้ไกลสักแค่ไหน Cry
ในที่สุดก็มาลงตอนวันที่ผมไม่ได้เข้า ป๋านะป๋า mad
แถมป๋าดันมาจุดประกายถามผมว่า ''เอ็งจะเอารึไง'' idea
เล่นเอาผมคิดเลยนะนี่  love
แต่Tempน่าตกใจดีนะ gasp
ยังไงก็ขอบคุณ UPC อีกครั้งที่ทำให้ป๋าได้แสดงฝีมือกัน mdr
kim

« ตอบ #20 เมื่อ: 18 มีนาคม 2010, 21:11:57 »

แบบนี้ต้องจับเอาไปแช่ให้เย็นจับใจ  love

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #21 เมื่อ: 18 มีนาคม 2010, 21:17:32 »

รอบทความนี้นานมาก จนใจจะขาด อยากรู้ว่ามันจะไปได้ไกลสักแค่ไหน Cry
ในที่สุดก็มาลงตอนวันที่ผมไม่ได้เข้า ป๋านะป๋า mad
แถมป๋าดันมาจุดประกายถามผมว่า ''เอ็งจะเอารึไง'' idea
เล่นเอาผมคิดเลยนะนี่  love
แต่Tempน่าตกใจดีนะ gasp
ยังไงก็ขอบคุณ UPC อีกครั้งที่ทำให้ป๋าได้แสดงฝีมือกัน mdr

เง้อออ แก้ข่าวครับ ผมไม่เคยพูดมึงกูหรือเอ็งกับใครเลยครับ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
สบาย-สบาย

« ตอบ #22 เมื่อ: 18 มีนาคม 2010, 22:19:35 »

ไม่แพงเลย เอิ๊กส์  ... อิอิ

HuGnOi

« ตอบ #23 เมื่อ: 18 มีนาคม 2010, 22:30:20 »

เห็นแล้วหมั่นเขี้ยวจริงๆครับ grrrrrr grrrrrr grrrrrr grrrrrr

« ตอบ #24 เมื่อ: 18 มีนาคม 2010, 23:05:08 »

เห็นแล้วหมั่นเขี้ยวจริงๆครับ grrrrrr grrrrrr grrrrrr grrrrrr

อย่าไปเล่นเลยครับ ผมว่ามันแพงเกิ้นสำหรับพวกเรา เอาเงินไปดาวน์รถดีกว่าครับ อิอิกำ

HuGnOi

« ตอบ #25 เมื่อ: 18 มีนาคม 2010, 23:37:00 »

อย่าไปเล่นเลยครับ ผมว่ามันแพงเกิ้นสำหรับพวกเรา เอาเงินไปดาวน์รถดีกว่าครับ อิอิกำ

อิอิ ตัวนี้ไม่เล่นอยู่แล้วครับพี่พงษ์ ที่เล่นผ่านๆมามันคืองานอดิเรกครับ เล่นแค่พอท้วมๆแบบไม่ลำบาก งานหลักยังมีต้องรับผิดชอบครับ

ที่เล่นมา2ปี มองมุมไหนยังไม่เห็นทางรุ่งเลยครับ OCเก่งแค่ไหนผมว่าจบแค่ไปประกอบอาชีพเป็นช่างประกอบคอมแค่นั้นละครับ นอกจากจะเป็นมือรีวิวเทสแล้วรับทรัพย์

ยังไงก็ขอให้ท่านผู้มีอุปการะ ส่งของส่งเงินมาให้เวปนี้เทสกันเยอะๆครับ เพื่อคุณภาพที่แท้จริงของตัวสินค้าครับ

อิอิ ดราม่าเกิ๊นน ไปนอนดีกว่า zzz

« ตอบ #26 เมื่อ: 18 มีนาคม 2010, 23:52:46 »

เตรียมพบของใหม่ๆได้เร็วๆนี้ครับ ตอนนี้ติดอยู่ที่ศุลกากรแล้วครับ อิอิกำ

Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #27 เมื่อ: 18 มีนาคม 2010, 23:57:11 »

รู้สึกผิดหวัง CPUแรง ไม่ได้ฃ่วยให้เกมส์แรง ขึ้น    sarcastic sarcastic

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
tpp
True Love Always

« ตอบ #28 เมื่อ: 18 มีนาคม 2010, 23:58:48 »

เหมือนยังไม่สุด  great
idirex2000

« ตอบ #29 เมื่อ: 19 มีนาคม 2010, 00:02:26 »

เตรียมพบของใหม่ๆได้เร็วๆนี้ครับ ตอนนี้ติดอยู่ที่ศุลกากรแล้วครับ อิอิกำ
GTX 480 แน่เลย Tongue
หน้า: 1 [2] 3   ขึ้นบน
  พิมพ์