หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : Intel® Core™ i7 980X Extreme Edition "Gulftown" OC Report  (อ่าน 12982 ครั้ง)
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #30 เมื่อ: 19 มีนาคม 2010, 00:54:20 »

เหมือนยังไม่สุด  great

เอาแค่นี้พอแล้วครับน้า ยืมมาเล่น 3วันก็เกรงใจเขาแย่แล้วครับ อิอิกำ

เตรียมพบของใหม่ๆได้เร็วๆนี้ครับ ตอนนี้ติดอยู่ที่ศุลกากรแล้วครับ อิอิกำ
GTX 480 แน่เลย Tongue

GT210 ต่างหากครับ อิอิกำ drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
idirex2000

« ตอบ #31 เมื่อ: 19 มีนาคม 2010, 00:56:48 »

เหมือนยังไม่สุด  great

เอาแค่นี้พอแล้วครับน้า ยืมมาเล่น 3วันก็เกรงใจเขาแย่แล้วครับ อิอิกำ

เตรียมพบของใหม่ๆได้เร็วๆนี้ครับ ตอนนี้ติดอยู่ที่ศุลกากรแล้วครับ อิอิกำ
GTX 480 แน่เลย Tongue

GT210 ต่างหากครับ อิอิกำ drunk
รอชมครับป๋า
goldfish
Registered User
*

« ตอบ #32 เมื่อ: 19 มีนาคม 2010, 01:05:51 »

5 Ghz on air amazing จริงๆคร้าบบบท่าน อิอิ กำ oh
sAcooL
*

« ตอบ #33 เมื่อ: 19 มีนาคม 2010, 05:42:49 »

อย่างแรง!!  whip

tpp
True Love Always

« ตอบ #34 เมื่อ: 19 มีนาคม 2010, 07:25:46 »

ชมความแรงอีกรอบ อีกไม่เกินสองเดือนมีบทโหดแน่นอนครับ
HuGnOi

« ตอบ #35 เมื่อ: 19 มีนาคม 2010, 08:50:55 »

ชมความแรงอีกรอบ อีกไม่เกินสองเดือนมีบทโหดแน่นอนครับ

รอชมครับ อิอิ งานนี้พี่เชนลุยเองเลยหรือเปล่าครับ  yes
IonRa

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #36 เมื่อ: 19 มีนาคม 2010, 09:19:39 »

ของเค้าแรงจริงๆเลยนะครับ

การเรียนประวัติศาตร์ทำให้เรามองเห็นอนาคต<br />
Friday~13rd

« ตอบ #37 เมื่อ: 19 มีนาคม 2010, 10:51:31 »

นับวันคะแนน CPU Score บน 3d2k6 เข้าใกล้หลักหมื่นไปทุกทีแล้ว
หัวเยอะดีอย่างนี้นี่เอง  ชอบจัง สังคัง  drunk

# อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
# หากได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #38 เมื่อ: 19 มีนาคม 2010, 13:49:45 »

เห็นแล้วหมั่นเขี้ยวจริงๆครับ grrrrrr grrrrrr grrrrrr grrrrrr

อย่าไปเล่นเลยครับ ผมว่ามันแพงเกิ้นสำหรับพวกเรา เอาเงินไปดาวน์รถดีกว่าครับ อิอิกำ

อิอิ ตัวนี้ไม่เล่นอยู่แล้วครับพี่พงษ์ ที่เล่นผ่านๆมามันคืองานอดิเรกครับ เล่นแค่พอท้วมๆแบบไม่ลำบาก งานหลักยังมีต้องรับผิดชอบครับ

ที่เล่นมา2ปี มองมุมไหนยังไม่เห็นทางรุ่งเลยครับ OCเก่งแค่ไหนผมว่าจบแค่ไปประกอบอาชีพเป็นช่างประกอบคอมแค่นั้นละครับ นอกจากจะเป็นมือรีวิวเทสแล้วรับทรัพย์

ยังไงก็ขอให้ท่านผู้มีอุปการะ ส่งของส่งเงินมาให้เวปนี้เทสกันเยอะๆครับ เพื่อคุณภาพที่แท้จริงของตัวสินค้าครับ

อิอิ ดราม่าเกิ๊นน ไปนอนดีกว่า zzz

เล่นนานๆจะมีผลิตภัณฑ์จัดจำหน่ายเป็นของตัวเองอย่างเช่น พัดลมแขก อะไรเทือกๆนี้ whistle

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
HuGnOi

« ตอบ #39 เมื่อ: 20 มีนาคม 2010, 00:13:59 »

เห็นแล้วหมั่นเขี้ยวจริงๆครับ grrrrrr grrrrrr grrrrrr grrrrrr

อย่าไปเล่นเลยครับ ผมว่ามันแพงเกิ้นสำหรับพวกเรา เอาเงินไปดาวน์รถดีกว่าครับ อิอิกำ

อิอิ ตัวนี้ไม่เล่นอยู่แล้วครับพี่พงษ์ ที่เล่นผ่านๆมามันคืองานอดิเรกครับ เล่นแค่พอท้วมๆแบบไม่ลำบาก งานหลักยังมีต้องรับผิดชอบครับ

ที่เล่นมา2ปี มองมุมไหนยังไม่เห็นทางรุ่งเลยครับ OCเก่งแค่ไหนผมว่าจบแค่ไปประกอบอาชีพเป็นช่างประกอบคอมแค่นั้นละครับ นอกจากจะเป็นมือรีวิวเทสแล้วรับทรัพย์

ยังไงก็ขอให้ท่านผู้มีอุปการะ ส่งของส่งเงินมาให้เวปนี้เทสกันเยอะๆครับ เพื่อคุณภาพที่แท้จริงของตัวสินค้าครับ

อิอิ ดราม่าเกิ๊นน ไปนอนดีกว่า zzz

เล่นนานๆจะมีผลิตภัณฑ์จัดจำหน่ายเป็นของตัวเองอย่างเช่น พัดลมแขก อะไรเทือกๆนี้ whistle

ปังคุงมันยอมตอบผมแล้วครับ แต่.... หรือว่ามันตอบผมมานานแล้วครับแต่ผมฟังไม่รู้เรื่องเอง แต่วันนี้มันตอบผม หรือว่าผมเริ่มฟังภาษาลิงรู้เรื่อง อย่างงี้เหมาพัดลมเพิ่มอีก2ตัวดีกว่า เอาไปเป่าไข่ในรถดีกว่า รถแอร์พังเง้อออออ
OrthadoX
*

« ตอบ #40 เมื่อ: 20 มีนาคม 2010, 10:15:40 »

อยากกลับมาเล่นอีกนะเนี้ย

แต่พอดีว่าที่บ้านมีเรื่องต้องใช้เงินเยอะมาก

สิ้นปีนี้คงได้ใช้หนี้หมด คงได้บู้กันต่อนะครับ ถ้ายังจำกันได้
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #41 เมื่อ: 20 มีนาคม 2010, 11:32:04 »

อยากกลับมาเล่นอีกนะเนี้ย

แต่พอดีว่าที่บ้านมีเรื่องต้องใช้เงินเยอะมาก

สิ้นปีนี้คงได้ใช้หนี้หมด คงได้บู้กันต่อนะครับ ถ้ายังจำกันได้

หายไปนานเลยครับท่าน เอาใจช่วยให้ใช้หนี้หมดไวๆ และรอวันชมความแรงจากท่านต่อนะครับ  great

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tpp
True Love Always

« ตอบ #42 เมื่อ: 20 มีนาคม 2010, 11:53:56 »

รอชมครับ อิอิ งานนี้พี่เชนลุยเองเลยหรือเปล่าครับ  yes

เง้อ กำครับ คงเป็นท่านน่อมแหล่ะครับ ผมแค่กะเอาอ่ะ
teerasaklek

teerasak_potongcomepan@msn.com
« ตอบ #43 เมื่อ: 20 มีนาคม 2010, 13:48:10 »

มีเว็บ...เขาไปLN2เพื่อแสดงความ...ต่อโลก diablo

ไข่มุกอันดามัน สวรรค์เมือง หาดทรายสีทอง สองวีรสตรี บารมีหลวงพ่อแช่ม
หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์