หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีเกมส์ R-TYPE ของ PSP แผ่นแท้ เอามาขายผมหน่อยครับ  (อ่าน 5809 ครั้ง)
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

LOVE YOU THAILAND

« เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2009, 14:48:38 »

รบกวนท่านใดมีเกมส์ดังกล่าวแล้วเบื่อ อยากขายต่อ เอามาขายผมได้ครับ หรือใครมีเกมส์แนวยานยิงมันส์ ๆ ก็เสนอมาได้ครับ ย้ำว่าต้องเป็นแผ่นแท้เท่านั้น เครื่องผมมันเล่นก๊อปไม่ได้ครับ ขอบคุณครับ

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #1 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2009, 15:04:58 »

โอ R-TYPEเกมส์คลาสสิค คิดถึงสมัยผมยังเป็นเกรียนนั่งเล่นในPC-Engineที่ไถเงินพ่อมาซื้อเลยครับ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
gergario™revolution ☭✪☢❣♈︻┳═一

http://www.facebook.com/gergario
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #2 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2009, 15:22:08 »

มีกราดิอุสด้วยมั๊ยครับ หาได้ไวไวนะ

ทันตสมาคมแกลบทองคำแห่งVMODTECH<br />SUB:Gigawork S700,FUBAR IV Plus,ATH A700<br /> [
Cybernetic

« ตอบ #3 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2009, 15:23:22 »

โอ R-TYPEเกมส์คลาสสิค คิดถึงสมัยผมยังเป็นเกรียนนั่งเล่นในPC-Engineที่ไถเงินพ่อมาซื้อเลยครับ อิอิกำ
คลาสสิคมากเลยครับท่าน ผมเคยเล่นนานมาแล้ว มันเปนเกมส์ที่เล่นเพลินมากเกมนึง เลยอยากหาเล่นสักหน่อยครับ

กราดิอุสไม่เอาครับท่าน ger อิอิกำ หรือใครมีแหล่งซื้อถูก ๆ แนะนำผมได้นะครับอิอิ

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
kim

« ตอบ #4 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2009, 22:29:30 »

ดันให้ท่านหน่อยเครื่องท่านรุ่นอะไรทำไหมถึงไม่สามารถเล่นก๊อปได้
yoshiki

« ตอบ #5 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2009, 23:08:57 »

เอิ๊ก ๆ ไม่มีแผ่นแท้เลยซักแผ่นอ่าครับ เล่นแต่ก๊อป หาได้ไว ๆ นะครับ lol
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #6 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2009, 23:47:12 »

เอิ๊ก ๆ ไม่มีแผ่นแท้เลยซักแผ่นอ่าครับ เล่นแต่ก๊อป หาได้ไว ๆ นะครับ lol

pspเขาเด๋วนี้เล่นกันในเมมเลยอ่ะดิครับ ให้ท่านรองเอาเครื่องไปแปลงน่าจะหาง่ายกว่าหาแผ่นแท้อีกนะครับ อิอิ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
yoshiki

« ตอบ #7 เมื่อ: 05 พฤษภาคม 2009, 00:08:15 »

pspเขาเด๋วนี้เล่นกันในเมมเลยอ่ะดิครับ ให้ท่านรองเอาเครื่องไปแปลงน่าจะหาง่ายกว่าหาแผ่นแท้อีกนะครับ อิอิ

อิอิ ก็นั่นแหละครับ อิอิ เล่นในเม็มอ่าท่านพี่ ของผมตัวอ้วนดำอะครับ ดันมี Bright โผล่มา 1 จุด กำเลย  no
Riva
Registered User
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 05 พฤษภาคม 2009, 01:19:24 »

สงสัยเครื่องจะรุ่นใหม่ smile

นี่เลยครับ เว็ป สั่งได้เลยนะครับ

http://www.play-asia.com/paOS-13-71-ie-49-en-70-2ljz.html

ถ้าอยากได้จิงๆผมช่วยสั่งให้ได้นะครับ ไม่คิดค่าแรง ยินดีช่วยครับ^^
คิดแค่ ราคาเกม+ค่าส่งมาไทยแล้วก้อค่าส่งไปบ้านท่าน ^^  jap
Cybernetic

« ตอบ #9 เมื่อ: 05 พฤษภาคม 2009, 08:50:31 »

ขอบคุณนะครับทุกท่าน ตอบรวม ๆ เลยแล้วกันว่าเครื่องผมได้มาจากการสะสมแต้มบัตรเครดิตแล้วแลกมาได้ครับ เครื่องเป็นรุ่น 2000 ครับ แต่ firmware มันดันเป็นเวอร์ชั่น 4.01 ซึ่งผมหาข้อมูลมาหลายวันแล้วปรากฏว่าในโลกนี้ยังไม่มีใครสามารถแปลงให้มันเล่นจากเมมฯ ได้ครับ แม้แต่คนเขียน custom firmware ชื่อดัง dark alex ก็ยังไม่สามารถทำได้ ผ่านมาเกินครึ่งปีแล้วก็ยังไม่สามารถทำได้ แต่ก็ไม่หมดหวังซะทีเดียวครับเพราะผมเชื่อว่าอีกไม่นานมันจะสามารถแปลงได้ รุ่น 3000 ก็เหมือนกันครับ คงต้องรออีกสักพักใหญ่ ๆ และผมไม่ขายทิ้งแน่นอน

ขอบคุณท่าน Riva มากครับ เดี๋ยวยังไงผมดูก่อน ถ้าเกมไหนหาเมืองไทยไม่ได้ ค่อยสั่งกับท่านแล้วกันนะครับ

สอย xbox มาเล่นซะดีมั้ยเนี่ย lol

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์