หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : Lenovo Ideapad Y330  (อ่าน 2022 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 25 มีนาคม 2010, 16:58:47 »

สวัสดีครับ กลับมาพบกับผมอีกแล้ววว อิอิ ในพื้นที่ Hardware Review ที่นี่ vmodtech ครับ วันนี้ ก็เช่นเคย ผมก็ได้รับ Notebook มาทำการทดสอบครับ เป็น notebook ที่เพิ่งจะมีคนรู้จักยี่ห้อในระดับหนึ่งไม่นานมากนัก นั้นคือ Lenovo มาในรุ่น ideapad Y330 นั้นเองครับ ....
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
Red devil tr.
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

« ตอบ #1 เมื่อ: 25 มีนาคม 2010, 17:06:18 »

เง้อ gasp
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์