หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : SONY VAIO VGX-TP2G มากกว่าแค่คอมพิวเตอร์  (อ่าน 1885 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 25 มีนาคม 2010, 16:59:57 »

สวัสดีครับ พบกับผมตรงนี้อีกครั้งนึงนะครับ ในวันนี้ 13 กุมภาพันธ์ 2551 ผมได้มีโอกาสไปร่วมงานเปิดตัว SONY VAIO TP Series รอบสื่อมวลชนอีกครั้งครับ ท่านใดอย่าเข้าใจผิดว่า VAIO นั้นมีแค่เพียงโน๊คบุ๊คเท่านั้นนะครับ มันมีด้วยกันหลายซีรียส์ ตอบสนองความต้องการของกลุ่มผู้ใช้หลาย ๆ กลุ่มเลยทีเดียว แต่ในวันนี้นั้นผมจะนำเสนอ VAIO TP Series ให้ท่านได้ชมกันสักเล็กน้อย ผมเชื่อว่าท่านเห็นภาพด้านบนแล้วบางท่านอาจจะงงว่ามันคืออุปกรณ์เพื่อนำไปใช้ทำสิ่งใดกันแน่ และมันทำอะไรได้บ้าง ?
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
Red devil tr.
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

« ตอบ #1 เมื่อ: 25 มีนาคม 2010, 17:03:33 »

เง้อ gasp
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์