หน้า: 1 ... 5 6 [7]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เด๋วเจอกัน Epiphone Explorer อิอิ กรรม  (อ่าน 44751 ครั้ง)
MrHelix
Vmodtech Member

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #90 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2009, 19:30:40 »

เกิดไม่ทันครับพี่

X ลุยเลยครับ มันมี dist ให้ด้วยหรือเปล่าครับ ถ้ามีละแจ่มเลย แตกนอกนี่แตกแรงจริงๆ
ในวงจรไม่มีครับ  Cry
แล้ววงจรเอฟเฟกต์แบบหลอดเนี่ย ผมก็ยังไม่เคยลองเลยครับ  Cry
ตอนนี้ภาคจ่ายไฟได้อุปกรณ์แทบจะครบแล้ว เหลือบูรณะแท่นให้เสร็จครับ น้องหนิมมันเยอะจริงๆ  lol

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
MrHelix
Vmodtech Member

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #91 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2009, 23:07:49 »

คั่นเวลาดีกว่าครับ กับแอมป์กีตาร์ที่ต้นทุนต่ำที่สุดของผม  666
ใช้ IC TDA2030 ราคา 12 บาท กับอุปกรณ์เหลือๆ  lol
เฉพาะแอมป์ก็พนันได้ครับว่าไม่ถึง 200 อิอิ ลำโพงถูกๆอีก จำไม่ได้แล้วครับ 5555+

เรื่องเสียง อย่าได้ใส่ใจเลยครับ อิอิ ไม่ได้แย่ขนาดต้องมุดแผ่นดินหนี แล้วก็ไม่ได้ดีจนเรียกอภินิหาร
เอาเป็นว่า ของจริงยังไม่เสร็จครับ 55555 แก้ขัดไปก่อน

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
benzzy_ku
Registered User
*

« ตอบ #92 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2011, 21:36:16 »

จัดไปด่วนครับพี่ lol
หน้า: 1 ... 5 6 [7]   ขึ้นบน
  พิมพ์