หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 ... 14   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ศอ.รส.ขีดเส้น3ทุ่มหากแดงไม่สลายราชประสงค์ใช้กม.จัดการทันที  (อ่าน 51663 ครั้ง)
yoshiki
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

« ตอบ #45 เมื่อ: 04 เมษายน 2010, 23:05:51 »

ฮุนเซน นี้ผมไม่เชื่อใจเลย พับผ่าสิ.. neutral

ผมก็ว่าอย่างท่านพี่แหละครับ ฮุนเซ็นนี่มันทั้งตู่ทั้งเหวงเลยครับ อิอิ กำ  lol
Red devil tr.

« ตอบ #46 เมื่อ: 04 เมษายน 2010, 23:11:27 »

ฮุนเซน นี้ผมไม่เชื่อใจเลย พับผ่าสิ.. neutral

ผมก็ว่าอย่างท่านพี่แหละครับ ฮุนเซ็นนี่มันทั้งตู่ทั้งเหวงเลยครับ อิอิ กำ  lol
ฮุนเซ็น อย่ามาเหวง..อิอิกำ
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #47 เมื่อ: 04 เมษายน 2010, 23:12:56 »

กรุณา ฟังผม สักครั้ง อิอิ กำ  lol

1.รัฐบาล ชุดนี้  จัดตั้งโดย คณะ ปฏิวัติ  ไม่ได้มาจากการเลือกตั้งเข้ามา  แล้วการรัฐประหาร  มันไม่เคยส่งผลดีต่อประเทศชาติเลย  แล้ว ยังมีหน้ามาตั้ง พรรคการเมือง  เป็นของตัวเอง มันสมควรหรือไม่ (สนธิบัง)

2.พรรคร่วมรัฐบาล ก็ไม่มีท่าทีว่าจะร่วมกันแก้ไขรัฐธรรมนูญ ร่วมกันกับรัฐบาลเลย ทั้งที่ รัฐธรรมนูญปี 50 พวกปฏิวัติ เขียนขึ้น โจรชัดๆๆ

3.เคื่อง GT 200 ซื้อมา ราคาแพง ไม่มีราคากลาง แถมใช้ไม่ได้

4. ตั้ง ผบ.ตร ข้ามปีมาแล้วยังตั้งไม่ได้ แล้วคุณยังกล้าชื่นชม  รัฐบาลชุดนี้  เพราะเหตุใด

5.มาร์ค ไม่มีความอ่อนน้อมถ่อม ตน  ดูได้จากการนั่งเก้าอี้เข้าเฝ้า อันนี้ผมพูดจากความเป็นจริงทุกคนน่าจะรู้ อันนี้ผมรับไม่ได้มากเลย

6.ไม่มีความสามารถ ช่วยเหลือ เกษตรกร ได้อย่างสมเหตุสมผล  เห็นได้ชัดเจน

7.รัฐบาล ชุดนี้ มีทหาร หนุนหลัง  อันนี้ผมกล้าพูดได้เต็มปากเต็มคำ โดยไม่อาย  เพราะ ตอนผมเป็นทหาร นายทหารก็ได้สั่งพวกกระผม พลทหาร ให้เลือก ประชาธิปัตย์   อันนี้ผมพูดได้เต็มปากเต็มคำ

แค่นี้ก่อน

หมายเหตุ****  นี่แหละคือเหตุผลที่ ผมและพ่อแม่พี่น้องผม ออกมาชุมนุมเยอะถึงเพียงนี้   lol great

เพิ่มอีกนิด  ตอนนี้  ตลาดสน  บ่อวิน   แดงทั้งตลาดแล้วครับ    drunk lol
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 เมษายน 2010, 23:16:46 โดย Mahasarakham » บันทึกการเข้า

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
yoshiki

« ตอบ #48 เมื่อ: 04 เมษายน 2010, 23:18:21 »

กรั่ก ๆ แก้กฎหมายเพื่อตัวเองและเพื่อนพ้องของตัวเอง เอื้อประโยชน์แก่ธุรกิจแก่ตัวเองและเพื่อนพ้อง  กลบเกลื่อนเรื่องร้าย ๆ ของตนเองโดยการเปลี่ยนเรื่องแบบแถดริฟท์  โกงข้อสอบเพื่อให้ลูกตัวเองเข้าเรียนที่ดี ๆ  ทำตนให้เท่าเทียมฟ้าทั้งที่มันต่ำซะยิ่งกว่าวรนุส  เอื้อประโยชน์แก่ประเทศเพื่อนบ้านเพื่อให้ตัวเองมีสัมปทานในประเทศเพื่อนบ้าน  โกงแม้แต่ภาษีที่ชาวไทยทุกคนต้องเสีย  ใช้เงินซื้อประชาชนโดยอ้างว่ากองทุนหมุ่บ้าน ฯลฯ อีกมายมายของความชั่วทีหาได้ใน ทักกี้  พอและ กรั่ก ๆ ๆ ไม่ไหวจะเคลียร์ เหวงจริง ๆ พี่ทักขี้ lol
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 เมษายน 2010, 23:19:56 โดย yoshiki » บันทึกการเข้า
zaddman

« ตอบ #49 เมื่อ: 04 เมษายน 2010, 23:20:22 »

อยากให้สงบไว ๆ อ่า....จะได้ไปส่อง สาว ๆ ได้อีก คุคุคุุค วิวดีนะครับ จามจุรี สแควร์เนี่ย  lol

ผมมันบ้าหลุดโลก ใครจะว่าผมต๊อง เรื่องของคุณ ความสุขมันอยู่เราเป็นตัวเรา ไม่ใช่การหลอกตัวเอง

« ตอบ #50 เมื่อ: 04 เมษายน 2010, 23:47:51 »

โปรดฟังอีกครั้ง.. lol
1.รัฐบาล ชุดนี้มาจากรัฐสภาเดียวกันกับ รัฐบาลชุดก่อนฯเลือกโคยรัฐสถาครับ

2.รัฐธรรมนูญ ชุดนี้พวกโกงกินและเข้ามาหากินกลัวที่สุด เพราะบทลงโทษแรงมาก (ไม่มีอะไรสมบูรณ์ที่สุดหรอก เอาเป็นว่าให้มีดีมากกว่าครับ)

3.เครื่องGT 200 ซื้อเมื่อ รัฐบาลคุณคนที่หนีไปไม่มีที่อยู่ เป็นหลักแหล่ง

4.ตั้งไม่ใด้หรือ ก็มีคนคอยขัดเลยตั้งไม่ใด้แบบว่าไม่ใช่พวกกูคนนี้กููสั่งไม่ใด้เลยไม่ลงตัวเสียที

5.พระองด์ทรงรับสั่งให้ ท่าน.นายกนั้งตรงนั้นน่ะครับไปดูดีฯ

6.เกษตรกรด้านไหนล่ะ ตอนนี้ราคายางดีมากฯแม้แต่เก็บขี้ยางก็ผ่อนบ้านใด้แล้ว ข้าว+พืชผักผลไม้หรือคุณก็เลิกใช้ปุ๋ยเคมีและสารเคมี แน่นอนปีแรกคุณอาจจะไม่เห็นผลแต่ไม่เกิน2-3ปีผลผลิดคุณจะดีขึ้นแน่และได้ราคาดัวย เพราะปลอดสารเคมีและต้นทุนตํ่า (อย่ารอแต่ให้รัฐบาลค่อยช่วยเหลือทุกอย่าง)

7.พรรดไหนไม่มีคนหนุนหลังบ้างล่ะ ก็หัวคะแนนมีอยู่ทุกทีและทุกพรรดหรือท่านว่าไม่จริง เราไม่เลือกเสียอย่างไครจะทำไรเราใด้จริงเปล่าครับ..

ผมกล้าพูดได้ว่า ผมไม่เคยเลือกตั้งแค่ไปใช้สิทธ์เท่านั้นเพราะยังไม่มีพรรดไหนถูกใจผมแม้แต่ ประชาธิปัตย์..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 เมษายน 2010, 23:53:40 โดย Red devil tr. » บันทึกการเข้า
cicimaru
ประธานกลุ่ม ยสตน.

กลุ่มแก๊งค์

« ตอบ #51 เมื่อ: 04 เมษายน 2010, 23:54:40 »

กรุณา ฟังผม สักครั้ง อิอิ กำ  lol

1.รัฐบาล ชุดนี้  จัดตั้งโดย คณะ ปฏิวัติ  ไม่ได้มาจากการเลือกตั้งเข้ามา  แล้วการรัฐประหาร  มันไม่เคยส่งผลดีต่อประเทศชาติเลย  แล้ว ยังมีหน้ามาตั้ง พรรคการเมือง  เป็นของตัวเอง มันสมควรหรือไม่ (สนธิบัง)
ตอบ ข้ามช๊อตไปครับ ยังมีรัฐบวม สมชาย กะ หมัก ซึ่งทั้งสองโดนคดียุบพรรคครับ แล้วก็ใครเป็นรัฐบวมก็มีทั้งดีและเสีย ทั้งนั้น ได้ก็ไม่กี่คนเหมือนกันทุกคนทุกพรรค ส่วนทหารตั้งพรรคการเมืองอันนี้ถ้าไม่มีคนเลือก หรือไม่ไปเอาซื้อเสียงมาก็ไม่น่าผิดครับ

2.พรรคร่วมรัฐบาล ก็ไม่มีท่าทีว่าจะร่วมกันแก้ไขรัฐธรรมนูญ ร่วมกันกับรัฐบาลเลย ทั้งที่ รัฐธรรมนูญปี 50 พวกปฏิวัติ เขียนขึ้น โจรชัดๆๆ
ตอบ แก้ตรงไหนครับ แก้ให้ทักกี้กลับมารึ หรือแก้ให้เลือกตั้งทุกเดือน ขายเสียงกันได้อย่างเปิดเผยไม่ผิดกฏหมายดีครับ สิทธิ์การเลือกตั้ง คือสิทธิ์ทางรัฐธรรมนูญ ขายแลกเงินไปแล้วคิดว่าเหมือนขายตัวรึป่าวขายซ้ำๆได้อิอิ กฏหมายส่วนใหญ่เขียนและต้องผ่านการเห็นชอบของนักการเมืองซึ่งมีนักธุรกิจอยู่เบื้องหลัง แก้ไปแก้มา คิดว่าใครได้ประโยชน์ครับ มันก็แก้กันตามจังหวะ แต่สมควรแก้ให้นักโทษชายคนหนึ่งด้วยเหรอครับ

3.เคื่อง GT 200 ซื้อมา ราคาแพง ไม่มีราคากลาง แถมใช้ไม่ได้
ตอบ ทุกรัฐบวม ก็เป็นครับแก้ไม่หาย ต่อให้นายทักกี้กลับมาก็ไม่หาย ยิ่งต้องถอดทุนคืนอิอิ ว่างๆไปฟังพนักงานอบต.เมาท์กันสิครับ ของเล็กๆน้อยๆยังทำได้เลย ประสาอะไรกะเงินหมืนเป็นแสนล้าน ยุบสภาแล้วดีขึ้นเหรอ

4. ตั้ง ผบ.ตร ข้ามปีมาแล้วยังตั้งไม่ได้ แล้วคุณยังกล้าชื่นชม  รัฐบาลชุดนี้  เพราะเหตุใด
ตอบ นั้นมันก็เรื่องผลประโยชน์ครับแบ่งฝ่ายกันน่ารำคาญจิต เป็นทุกวงการ

5.มาร์ค ไม่มีความอ่อนน้อมถ่อม ตน  ดูได้จากการนั่งเก้าอี้เข้าเฝ้า อันนี้ผมพูดจากความเป็นจริงทุกคนน่าจะรู้ อันนี้ผมรับไม่ได้มากเลย
ตอบ แหมทักกี้พานั่งครับ แล้วไปดูเว็บเสื้อแดงดีๆนะครับ หมิ่นกันหนักเลยเห็นๆเลย ยังมีกลุ่มคนวันเสาร์ไม่เอาเผด็จการที่ร่วมอยุ่ในกลุ่มนปช.ด้วย ที่โดนฟ้อง เข้าโรงหนังแล้วไม่ยืนตรง เวลามีเพลงสรรเสริญ ปีนเกลียวสุดๆ

6.ไม่มีความสามารถ ช่วยเหลือ เกษตรกร ได้อย่างสมเหตุสมผล  เห็นได้ชัดเจน
ตอบ ใครช่วยได้ครับ ต้องมานอนบ้านนานุ่งผ้าขาวม้า โชว์หนังเหี่ยวๆกะพุงใหญ่ที่กินแต่ของดีๆรึป่าว ข้าว ลำใย หายจากโกดัง หลายตัน มันหายในสมัยไหนอิอิ

7.รัฐบาล ชุดนี้ มีทหาร หนุนหลัง  อันนี้ผมกล้าพูดได้เต็มปากเต็มคำ โดยไม่อาย  เพราะ ตอนผมเป็นทหาร นายทหารก็ได้สั่งพวกกระผม พลทหาร ให้เลือก ประชาธิปัตย์   อันนี้ผมพูดได้เต็มปากเต็มคำ
ตอบ ไม่จริง นายทหารคงบ้างคน ที่ผมรู้จักนิเสื้อแดงทั้งนั้นเลยอิอิ

แค่นี้ก่อน

หมายเหตุ****  นี่แหละคือเหตุผลที่ ผมและพ่อแม่พี่น้องผม ออกมาชุมนุมเยอะถึงเพียงนี้   lol great

เพิ่มอีกนิด  ตอนนี้  ตลาดสน  บ่อวิน   แดงทั้งตลาดแล้วครับ    drunk lol
lol อย่าเชื่อข้อมูลของนักการเมือง หัวคะแนน ผมเข้าใจว่า พ่อแม่พี่น้องได้รับการปลุกระดม ไม่ได้รับข้อมูลข่าวสารมากมายเหมือนพวกเรา ถ้าไปเพราะเห็นแก่ชาติจริงๆ ผมก็ดีใจ แต่อยากให้แน่ใจว่ามันจริง เกษตรกรส่วนใหญ่ มักใช้วิธีการทำงานแบบเดิมๆ ไม่เคยพัฒนาเอาง่ายเข้าว่า อย่างนาหน้าบ้านผมเนี่ย ผมก็ถามนะทำไมถึงเผา ทำไมถึงฉีดยาฆ่าหญ้า มันเป็นอันตรายนะ รู้ไหมเค้าตอบว่ายังไง เค้าตอบว่า ไม่ดี มันไม่เอามาขายหรอก มาเคืองเราอีกนะ ส่วนใหญ่เกษตรกรจะไม่ใช้จ่ายฟุ่มเฟือย แต่จะจนลงถ้าได้ลูกชาย ติดยา แว้น โตไม่ทันจะขนขึ้นก็ต้องการมอเตอร์ไซต์ มือถือ แล้วก็ทำผู้หญิงท้อง หรือไม่ก็ติดยา แล้วก็เลิกกัน ทิ้งหลานไว้ให้แม่พ่อเลี้ยง เด็กก็โตมาแบบไร้คุณภาพหนักกว่าเดิม และสักพักจะตามด้วยรถยนต์ และปริมาณเกษตรกรจะลดลง เพราะลูกหลานขายที่กินหมด

lol แต่ทุกอย่างที่มันเกิดขึ้น มันเริ่มที่การขายเสียง การจ่ายเงินใต้โต๊ะ การโกงเล็กๆน้อยๆ การขี้เกียจรักสบาย ของพวกเราทั้งนั้นจนมันล่ามเป็นค่านิยมที่ผิดๆ เรานับถือคนที่ให้ผลประโยชน์กับเรา แล้วเราจะไม่คิดว่าถูกหรือผิด แต่จะให้ผลประโยชน์เป็นบรรทัดฐาน นั้นแหละที่ทำให้ประเทศเป็นแบบนี้ ถามว่าเคยสอนลูกหลานให้ซื้อสัตย์ไหม หลายคนอาจจะพูดว่าเคย แต่พาลูกแซงคิวซื้อของ หยิบนั้นหยิบนี้ของที่ทำงานมาให้ลูก การตามใจลูกทุกอย่างแล้วยึดเสมอว่าลูกตนถูก ทุกแม้ว่าลูกจะทำผิด เหล่านี้มันทำเด็กโตมาโดยเข้าใจว่าสิ่งเขาโกงชาวบ้านมันถูกต้อง

lol จะแก้ไขเหรอ ต้องบังคับ สร้างวินัยการรักชาติตั้งแต่เด็ก ร้องเพลง ทำกิจกรรมต่างๆ เหมือนตอนมีสงคราม หรือตอนคอมมิวนิสต์เยอะ จับพวกคอรัปชั่นมาลงโทษ ประจาน ให้หนัก เช่น นักการเมืองโกง ต้องเอาผิดให้ได้ และห้ามคนตระกูลเล่นการเมืองอีกเป็นเวลากี่ปีๆ ซึ่งระบบประชาธิปไตยทำไม่ได้ เนืองจากมันคัดสิทธิเสรีภาพ คัดผลประโยชน์ใครอีกมากมายและคนส่วนใหญ่ไม่ชอบให้ใครมาบังคับความเห็นของส่วนใหญ่ คือ เสียงส่วนมาก

drunk คงต้องมีภัยใหญ่ๆมาให้คนไทยตระหนักถึงความสามัคคีของคนในชาติเท่านั้นแหละ ถึงจะจบลงด้วยดีได้ ผมคิดไปมากอิอิ

great ผมขอให้ครอบครัวคุณสารคามปลอดภัยครับ และขอภาวนาต่อสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลาย หากมีกระสุนลั่นขอให้ทุกๆนัดวิ่งเข้าหาร่างกายของแกนนำ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 เมษายน 2010, 00:03:55 โดย cicimaru » บันทึกการเข้า

dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #52 เมื่อ: 04 เมษายน 2010, 23:56:43 »

ผมนี่แหละเลือกประชาธิปัตย์เข้ามา  lol

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
yoshiki

« ตอบ #53 เมื่อ: 05 เมษายน 2010, 00:03:09 »

ผมนี่แหละเลือกประชาธิปัตย์เข้ามา  lol

ผมก็เหมือนท่านพี่เลย อิอิ เพราะผมดันชอบท่านนายกฯ ชวน  อะ อิอิ กำ lol
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #54 เมื่อ: 05 เมษายน 2010, 00:04:19 »

อิอิกำ   ::190208:: ::190208::

ต่างคนต่างความคิด  แต่ถึงยังไง ผมก็รัก  ATI  ไม่เอา เขียว อิอิกำเง้อ   rofl rofl

ตบท้านด้วย   รัก AMD แต่ใช้ intel  อิอิกำ  drunk rofl
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 เมษายน 2010, 00:07:06 โดย Mahasarakham » บันทึกการเข้า

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #55 เมื่อ: 05 เมษายน 2010, 00:06:09 »

แค่นี้ก่อน

มาฟังความคิดผมบ้าง
1 เท่าที่ทราบ ทุกคนทั้งฝ่ายรัฐบาลและฝ่ายค้าน มาจากการเลือกตั้งนะครับ การจัดตั้งรัฐบาลก็ทำในสภานะ ส่วนพลเอกสนธิ แกจะตั้งพรรคการเมืองก็เรื่องของแกครับ ประเทศนี่ประชาธิประไตย
2 พรรคร่วมต้องแก้อยู่แล้วครับ เพราะเค้าก็เห็นว่ามันมีจุดต้องแก้
3 รู้สึกการจัดซื้อเครื่องนี้ มีมาตั้งแต่ยุคนายกท่านนะ และดำเนินมาเรื่อยๆ แต่มาจับได้ว่าเป็นเรื่องลวงโลกในยุคนี้
4 ก็เค้าพบว่ามีการทุจริตมานานแล้ว จึงต้องมีการสอบสวนก่อน เพื่อให้ต่อไปจะได้เป็นธรรมในการแต่งตั้ง
5 อันนี้ผมไม่ทราบจริงๆเพราะไม่เห็นกับตา
6 ใช่ครับ รัฐบาลไม่มีเวลาแก้ปัญหาจริงๆครับ เพราะมัวแต่มาห่วงเรื่องเสื้อแดง และฝ่านค้านที่เล่นการเมืองนอกสภา
ไม่มีปัญญาโค่นรัฐบาลในสภาได้
7 ทหารมีหน้าที่ป้องกันประเทศชาติ แสดงว่าทหารเค้ารู้ว่าใครรักชาติ ใครทรยศชาติ

หมายเหตุ***** ผมว่าท่านโทรให้พ่อแม่และพี่น้องท่าน กลับบ้านดีกว่า ไปให้กำลังใจที่บ้านจะปลอดภัยกว่า
เดี๋ยวมือที่สามมันเกิดยิงระเบิดใส่กลุ่มชุมนุม โดนพ่อแม่และพี่น้องท่านมันจะลำบากนะท่าน

เพิ่มเติมอีกนิด แปลกดี เหตุระเบิด เกิดทุกที่ยกเว้นในกลุ่มชุมนุม ไม่เหมือนสมัยเสื้อเหลือง ซึ่งโดนรายวันเลยตอนนั้น

เพิ่มเติมอีกนิด ตอนนี้คน กทม เริ่ม เกลียดเสื้อแดงมากขึ้นแล้วครับ สังเกตจากช่วงไม่กี่วันที่ผ่านมาเริ่มมีการเคลื่อนไหวกันแล้ว

ปล ต้องขออภัยท่านMahasarakham ที่ความคิดเห็นเราต่างกันด้วยนะครับ ถึงเราจะคิดต่างกัน แต่เรายังรักกันได้ ^^
ปล2 ผมไม่ฝักใฝ่ฝ่ายใดครับ แต่ผมยึดเหตุผลและข้อเท็จจริง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 เมษายน 2010, 09:53:18 โดย Chris » บันทึกการเข้า

« ตอบ #56 เมื่อ: 05 เมษายน 2010, 00:09:20 »

ผมก็เหมือนท่านพี่เลย อิอิ เพราะผมดันชอบท่านนายกฯ ชวน  อะ อิอิ กำ lol
บ้านผมอยู่ ถ.เดียวกับท่าน.ชวน ผมกล้าพูดได้ว่าเป็นบ้านท่านนายกที่เข้าออกง่ายที่สุดของเมืองไทยเป็นแหล่งท่องเที่ยวอีกแห่งที่นักเดินทางชอบมาเยือนครับ..
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #57 เมื่อ: 05 เมษายน 2010, 00:10:15 »

ผมก็เหมือนกันครับ เพราะอยากลองนายกคนใหม่ดู ถึงผมจะบ้านอยู่อุบล แต่เขตผมได้ สส ประชาธิปัตย์ ครับ idea
Chris

« ตอบ #58 เมื่อ: 05 เมษายน 2010, 00:16:36 »

ใครคิดเห็นเหมือนท่านMahasarakham  ก็เข้ามาแสดงความคิดเห็นกันได้ครับ rules
ความคิดเห็นต่างกันได้ ไม่มีใครผิด-ถูก เพราะการแสดงความคิดเห็นเป็นประชาธิปไตยครับ

ปล. ใครมีพ่อแม่พี่น้องมาชุมนุม ผมแนะนำว่าให้โทรบอกพวกเค้าให้กลับบ้าน มาให้กำลังใจกันที่บ้านดีกว่า
ถ้ามีเหตุร้ายจากมือที่สามหรือการสลายการชุมนุม พ่อแม่พี่น้องท่านอาจได้รับอันตรายได้นะครับ ไม่คุ้มกันนะ arf
HuGnOi

« ตอบ #59 เมื่อ: 05 เมษายน 2010, 00:19:05 »

จริงๆอยากด่าตุ๊ดแม้วให้แสบๆ แต่พิมพ์ไปมา ดูเหวงๆ ไม่เอาดีกว่า drunk

สหายแดงคนไทยด้วยกันผมไม่รังเกียจ แต่ไอ้เควี่ยแม้วผมไม่เอาแน่ๆ จะสู้ยังตุ๊ดอีก หนีไปเมืองนอกซิ โฟนอินให้คนมาสู้เพื่อแมร่งซิ คนเค้าจะจบกันยังปลุกระดมอีก ถ้าเค้าสั่งยิงจริงๆรับผิดชอบไหวมั้ย

น่ายึดให้หมดจริงๆเงินโกงๆของมัน ขะแมรกลับชาติมาเกิดในเมืองไทยทำลายประเทศไทยจริงๆ ไอ้เควี้ยนี้
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 ... 14   ขึ้นบน
  พิมพ์