หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : Antec TPQ-1200 Overclocking Version  (อ่าน 11068 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 08 เมษายน 2010, 00:09:32 »

มาถึงไทยแล้ว!! กับสุดยอดตำนานแห่ง Power Supplies ที่เกิดมาเพื่อนักโอเวอร์คล็อคโดยเฉพาะ
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #1 เมื่อ: 08 เมษายน 2010, 00:10:04 »

เย๊คนแรก 4บทความซ้อน ยังกะเมสซี่ยิงอาร์เซนอล 4ลูกติด อิอิ  lol lol lol

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tpp
True Love Always

« ตอบ #2 เมื่อ: 08 เมษายน 2010, 00:13:18 »

เย้ย ของเพียบ
Red devil tr.

« ตอบ #3 เมื่อ: 08 เมษายน 2010, 00:15:51 »

กำไปดู AV นิดเดียวไม่ทัน ไปชมบทความดีกว่า.
yuki_kaze

« ตอบ #4 เมื่อ: 08 เมษายน 2010, 00:25:15 »

รอนานเลยครับ

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #5 เมื่อ: 08 เมษายน 2010, 00:30:57 »

รอนานเลยครับ

ของเขาทำมาน้อยจริงๆครับรุ่นนี้ ของขายยังหายากเลยครับ

กว่าจะได้มาผมก็รอยาวหลายเดือนเลยครับ แต่มารอบนี้รอคุ้มครับ

เพราะ antec เขาให้มาประจำที่เว็บ Vmodtech.com กันเลยครับคราวนี้  lol

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tobi-x-kato

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #6 เมื่อ: 08 เมษายน 2010, 00:57:29 »

พัดลมมหาเทพกว่าพัดลมแขก อิอิ กำ  drunk

idirex2000

« ตอบ #7 เมื่อ: 08 เมษายน 2010, 00:58:29 »

ของเยอะจริงๆครับ lol
annyjone
Registered User
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 08 เมษายน 2010, 01:05:21 »

เยอะมากกก  Cool

« ตอบ #9 เมื่อ: 08 เมษายน 2010, 01:06:17 »

ของมันเยอะมาเกือบปีแล้วครับท่าน ทำบทความกันมาทุกวันเกือบปีแล้ว ยังไม่หมดไม่สิ้นซะทีครับ

ยังมีกองอยู่อีกบานเลย แต่ผมคงไม่เอามากองโชว์ให้เห็นแบบถังขยะเปียกหรอกครับ

เพราะว่าอาจทำให้พวกผมโดนมองว่าเป็นพวกหอยเหม่อได้ครับ อิอิกำ drunk out

idirex2000

« ตอบ #10 เมื่อ: 08 เมษายน 2010, 01:19:53 »

ของมันเยอะมาเกือบปีแล้วครับท่าน ทำบทความกันมาทุกวันเกือบปีแล้ว ยังไม่หมดไม่สิ้นซะทีครับ

ยังมีกองอยู่อีกบานเลย แต่ผมคงไม่เอามากองโชว์ให้เห็นแบบถังขยะเปียกหรอกครับ

เพราะว่าอาจทำให้พวกผมโดนมองว่าเป็นพวกหอยเหม่อได้ครับ อิอิกำ drunk out
ตอนนี้เค้าหมดหน้าตักไม่มีโชว์เงียบเหงาหงอยมาหลายอาทิตย์แล้วครับ
การ์ดเพาะถั่วงอกก็ไม่มี น่าสงสารเค้าจังไม่มีอะไรอวดสาวก  ::190204:: rofl

« ตอบ #11 เมื่อ: 08 เมษายน 2010, 01:47:00 »

ตอนนี้เค้าหมดหน้าตักไม่มีโชว์เงียบเหงาหงอยมาหลายอาทิตย์แล้วครับ
การ์ดเพาะถั่วงอกก็ไม่มี น่าสงสารเค้าจังไม่มีอะไรอวดสาวก  ::190204:: rofl

เด๋วก็คงมีลำโพงจีนแดง เมาส์จีนแดง แผ่นรองเมาส์จีนแดง เครื่องเล่นmp3จีนแดง พาไปไหว้พระที่จีนแดง ฮาร์ดดิสต์พกพาได้บ้างไม่ได้บ้าง มาโชว์เรื่อยๆแหละครับ อิอิกำ

dragodshark
Registered User
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 08 เมษายน 2010, 05:57:49 »

รูปร่างคล้ายของ pc power & cooling เลย ผมถามหน่อยนะครับ จ่าย12Vรางเดียว กับแบบหลายรางนี้มันดีต่างกันยังไงครับ ส่วนตัวผมชอบแบบรางเดียวมากกว่า ผมอยากให้มีทดสอบตัว Enermax Revolution 85+ จังเลย ดูสิว่ามันมีดีอะไรทำไมราคามันแพงนัก

คนโง่เป็นเหยื่อของคนฉลาด คนฉลาดอยู่มอนเตใช้ชีวิตสุขสบาย คนโง่ก็เหมือนสุนัข นอนข้างถนน พลิกไปพลิกมาเขาขวิดถนนเป็นริ้วเป็นรอย โง่ขนาดเผาบ้านตัวเอง เหอ... เดินสนามหลวงสินค้าแบรนด์เนมเพียบของแท้จากเซ็นทรัลเวิลด์ เหอ... โจร ถ้าพูดด้วยเหตุผลกันไม่ฟังก็เหมือนสัตว์ วิ่งเข้ามากัด แล้วไม่ป้องกันตัวได้อย่างไร
tpp
True Love Always

« ตอบ #13 เมื่อ: 08 เมษายน 2010, 07:40:00 »

อยากบอกว่า brand antec แจ๋วดีนะครับ ที่ประจำการที่ผมนี่ 850 วัตต์ cp-850 เสียบ 5870 x2 + gtx275 สบายมากครับ

แต่ยังไม่ได้ลองเปิดสวิทซ์ดูนะครับ อิอิ กำ
tccx
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.ท

« ตอบ #14 เมื่อ: 08 เมษายน 2010, 07:47:32 »

สีสวยดีนะ แถมมี cap 2200uF ด้วย

psu ที่บ้านไม่มี cap อะ ไปซื้อที่บ้านหม้อมาใส่ดีกว่า อิอิ

Samaung TCCX
Sansiro AcMilan
ปีนี้อยากได้แชมป์กัลโช่วะ
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์