หน้า: [1] 2 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : MSI ATI Radeon R5870 LIGHTNING Review  (อ่าน 15242 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 14 เมษายน 2010, 00:01:14 »

MSI ATI Radeon R5870 LIGHTNING แรงๆ เย็นๆ เงียบๆ กับคนเทสต์แก่ๆ
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #1 เมื่อ: 14 เมษายน 2010, 00:01:40 »

แวนเทจมั้ยสาดดดดด bad

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tpp
True Love Always

« ตอบ #2 เมื่อ: 14 เมษายน 2010, 00:03:28 »

เง้อ กำ

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #3 เมื่อ: 14 เมษายน 2010, 00:21:29 »

เง้อ กำ

แรงมากเลยน้า แต่ว่ายังอ่อนครับ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
idirex2000

« ตอบ #4 เมื่อ: 14 เมษายน 2010, 00:37:07 »

แรงครับลุง
การ์ดสวยจัง
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #5 เมื่อ: 14 เมษายน 2010, 00:57:15 »

great มีรูปการ์ดปรี้กันด้วยอ่ะ lol
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 เมษายน 2010, 00:58:55 โดย dazeb » บันทึกการเข้า

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
dragodshark
Registered User
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 14 เมษายน 2010, 01:00:03 »

ตัดสั้นขยายอ้วนได้สวยมากครับMSI ว่าแต่ประกันอะไรครับ

คนโง่เป็นเหยื่อของคนฉลาด คนฉลาดอยู่มอนเตใช้ชีวิตสุขสบาย คนโง่ก็เหมือนสุนัข นอนข้างถนน พลิกไปพลิกมาเขาขวิดถนนเป็นริ้วเป็นรอย โง่ขนาดเผาบ้านตัวเอง เหอ... เดินสนามหลวงสินค้าแบรนด์เนมเพียบของแท้จากเซ็นทรัลเวิลด์ เหอ... โจร ถ้าพูดด้วยเหตุผลกันไม่ฟังก็เหมือนสัตว์ วิ่งเข้ามากัด แล้วไม่ป้องกันตัวได้อย่างไร

« ตอบ #7 เมื่อ: 14 เมษายน 2010, 01:06:04 »

ตัดสั้นขยายอ้วนได้สวยมากครับMSI ว่าแต่ประกันอะไรครับ

ดีคอมเจ้าเก่าครับตอนนี้ ผมว่าประกันอะไรไม่น่าห่วงเท่าไหร่นะครับ ห่วงว่าจะมีวางขายไหมจะดีกว่าครับ อิอิกำ

Birdza
*

kakaza_bird@hotmail.com
« ตอบ #8 เมื่อ: 14 เมษายน 2010, 01:47:38 »

ถึงจะแก่ แต่ ก็แรงครับ พี่ อิ อิ
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #9 เมื่อ: 14 เมษายน 2010, 06:38:00 »

ผมเห็นคำว่า กับคนเทสแก่ ๆ ก็รู้เลยครับว่าน้าเป็นคนเทส  rofl

msi น่าจะทำแต่ซิงค์มาขายด้วยนะครับ สวยดี  drunk

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
gergario™revolution ☭✪☢❣♈︻┳═一

http://www.facebook.com/gergario
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #10 เมื่อ: 14 เมษายน 2010, 07:16:54 »

ซิ้งค์สวยงามดูแล้วน่าจะแกะใส่บล็อกน้ำง่ายกว่าตัวมาตรฐาน drunk

ทันตสมาคมแกลบทองคำแห่งVMODTECH<br />SUB:Gigawork S700,FUBAR IV Plus,ATH A700<br /> [
dragodshark
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 14 เมษายน 2010, 07:57:59 »

ดีคอมเจ้าเก่าครับตอนนี้ ผมว่าประกันอะไรไม่น่าห่วงเท่าไหร่นะครับ ห่วงว่าจะมีวางขายไหมจะดีกว่าครับ อิอิกำ

ถ้าเป็นเมื่อก่อนผมจะไม่ห่วงเลยครับ ใช้ยังไงมันก็ไม่พัง แต่ช่วงปีสองปีนี้วิ่งเคลมของบ่อยครับ อุปกรณ์พังง่ายเหลือเกิน

คนโง่เป็นเหยื่อของคนฉลาด คนฉลาดอยู่มอนเตใช้ชีวิตสุขสบาย คนโง่ก็เหมือนสุนัข นอนข้างถนน พลิกไปพลิกมาเขาขวิดถนนเป็นริ้วเป็นรอย โง่ขนาดเผาบ้านตัวเอง เหอ... เดินสนามหลวงสินค้าแบรนด์เนมเพียบของแท้จากเซ็นทรัลเวิลด์ เหอ... โจร ถ้าพูดด้วยเหตุผลกันไม่ฟังก็เหมือนสัตว์ วิ่งเข้ามากัด แล้วไม่ป้องกันตัวได้อย่างไร
tpp
True Love Always

« ตอบ #12 เมื่อ: 14 เมษายน 2010, 08:38:55 »

แรงครับลุง
การ์ดสวยจัง

ครับน้าหนุ่ม

great มีรูปการ์ดปรี้กันด้วยอ่ะ lol

เง้อ

ถึงจะแก่ แต่ ก็แรงครับ พี่ อิ อิ

เยี่ยมเลยยย

ผมเห็นคำว่า กับคนเทสแก่ ๆ ก็รู้เลยครับว่าน้าเป็นคนเทส  rofl

msi น่าจะทำแต่ซิงค์มาขายด้วยนะครับ สวยดี  drunk

ลุงน่อมจัดให้ครับ เป็นการรังแกกันเห็นๆ

ซิ้งค์สวยงามดูแล้วน่าจะแกะใส่บล็อกน้ำง่ายกว่าตัวมาตรฐาน drunk

แกะง่ายทั้งสองการ์ดเลยครับ

« ตอบ #13 เมื่อ: 14 เมษายน 2010, 16:13:53 »

บทความสำนวนแก่ๆแบบนี้ทำยากนะครับเนี่ย ผมทำไม่เป็นแน่ๆแบบนี้ ทำเป็นแต่บทความสำนวนวัยรุ่น อิอิกำ

idirex2000

« ตอบ #14 เมื่อ: 14 เมษายน 2010, 17:31:36 »

บทความสำนวนแก่ๆแบบนี้ทำยากนะครับเนี่ย ผมทำไม่เป็นแน่ๆแบบนี้ ทำเป็นแต่บทความสำนวนวัยรุ่น อิอิกำ
อย่างนี้ต้องนัดวัยรุ่นลงอ่างซ่ะแล้ว
หน้า: [1] 2 3   ขึ้นบน
  พิมพ์