หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เอามาฝากลุงเชนครับ  (อ่าน 5069 ครั้ง)
tpp
True Love Always
Vmodtech Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 14 เมษายน 2010, 09:21:20 »

อิอิ เก๋าๆกับพีค๊อคทั้งนั้นเลยเหรอครับ อิอิ ผมแค่ถากๆครับเรื่องจริง

met ที่เค้าบ่นๆกันน่าจะ load นะครับ พี่แกเลยต้องรีบทำ reload ออกมาแก้หน้า ยังไม่วายตายอีกรอบด้วย st. anger กำ

จริงๆพลังน่าจะยังมีเหลือเฟืออยู่นะครับ เท่าที่ดูคอนเสริทล่าสุด
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: 14 เมษายน 2010, 09:37:13 »

อิอิ เก๋าๆกับพีค๊อคทั้งนั้นเลยเหรอครับ อิอิ ผมแค่ถากๆครับเรื่องจริง

met ที่เค้าบ่นๆกันน่าจะ load นะครับ พี่แกเลยต้องรีบทำ reload ออกมาแก้หน้า ยังไม่วายตายอีกรอบด้วย st. anger กำ

จริงๆพลังน่าจะยังมีเหลือเฟืออยู่นะครับ เท่าที่ดูคอนเสริทล่าสุด

ชุด Load นี่ผมยืมชาวบ้านเค้ามาฟังแล้วไม่ติดครับ 
แต่ Reload นี่ไปยืนฟังในร้าน submarine แล้วเอ่อ  ก็ฟังดีครับ  แต่ที่เค้าบ่นน่าจะผิดหวังซ้ำซากมากกว่าครับ  แบบนี้เค้าเรียก ยิ่งแก่ ยิ่งดร๊อบหรือเปล่าก็ไม่รู้นะครับ หุๆ

มันเป็นซีดีแล้วมีที่ครอบหูฟัง ฟังจนหมดทุกเพลงถึงซื้อครับ      ไม่รู้ว่าทุกวันนี้จะมีอย่างนี้หรือเปล่านะครับ   จำราคาไม่ได้นะครับว่าแผ่นละกี่ร้อยนะครับ 7 ร้อยกว่าบาทมั๊งถ้าจำไม่ผิด  อันนี้ผมไม่ชัวว์นะครับ   ถ้าเงิน 700 นี่ซื้อเทปผีได้เป็นลังเลยครับ เหอๆ
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #17 เมื่อ: 14 เมษายน 2010, 13:24:44 »

อิอิมีคุยกันเรื่องเทปพีค๊อกกันด้วย อิอิกำ

อันนี้ฝากน้าเชนต่อนะครับ ไม่เห็นหน้าคนเล่น คาดว่าหน้าตาคงจะดีเหมือนท่านเบียร์อ่ะครับ เลยไม่อยากโชว์ อิอิกำ

メタル布教活動としてEnter Sandmanのギターを弾いてみたpowered by Aeva

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #18 เมื่อ: 14 เมษายน 2010, 13:37:29 »

อิอิมีคุยกันเรื่องเทปพีค๊อกกันด้วย อิอิกำ

อันนี้ฝากน้าเชนต่อนะครับ ไม่เห็นหน้าคนเล่น คาดว่าหน้าตาคงจะดีเหมือนท่านเบียร์อ่ะครับ เลยไม่อยากโชว์ อิอิกำ

メタル布教活動としてEnter Sandmanのギターを弾いてみた

มิน่าตอนสังเกตุยืนๆเล่นบางครั้งจะมันส์เต็มที่ก็ไม่กล้ากลัวแต๊ปหลุดนี่เอง....บางสะพ๊าน บางสะพานนน drunk

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
Red devil tr.
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #19 เมื่อ: 14 เมษายน 2010, 13:42:42 »

คิทาโร่ คนที่ตีกลองใบใหญ่หรือเปล่าชื่อเต็มเขาชื่ออะไรครับพี่หมอ..
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: 14 เมษายน 2010, 13:51:30 »

ดีดไป เหน็บไป เหอๆ  สงสัยจะแต๊บมาไม่ค่อยดีครับ เหอๆ
tpp
True Love Always

« ตอบ #21 เมื่อ: 14 เมษายน 2010, 18:37:40 »

ทำมัน sg เสียงมันหนาอย่างนี้เนี่ย อิอิ

หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์