หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: นาฬิกาผู้หญิงยี่ห้อดังที่ค้ำประกันเหมาใส่แล้วปราศจากเชย  (อ่าน 214 ครั้ง)
kkthai20009
Vmodtech Member

« เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2021, 12:44:47 »

นาฬิกาผู้หญิงสัญลักษณ์ดังที่การันตีต่อว่าถมต่อจากนั้นขัดสนล้าสมัย
นาฬิกาข้อมือผู้หญิงหมายความว่าอาภรณ์ที่สาวถูกต้องกอบด้วย ก็เพราะว่านอกจากเสื้อผ้าอาภรณ์เหรอการแต่งตัวแล้ว นาฬิกาผู้หญิง ก็ทำเป็นบอกถึงไลฟ์สไตล์ของอิฉันได้ วันนี้เลยจักนำเสนอ 5 แบรนด์ข้าวของเครื่องใช้นาฬิกาข้อมือผู้หญิงตำแหน่งใส่แล้วไม่เอาท์ ไม่ไม่ตอบโต้ ไม่ตกเทรนด์แน่นอน ไม่ว่าจะทั้งเป็นนาฬิกาสไตล์สปอร์ต สไตล์นาฬิกาหรู ฯลฯ ที่เป็นได้มิกซ์แอนแมทซ์ใส่ได้กับเสื้อผ้าหรือสนิมต่าง ๆ  เป็นเหตุให้ดูแพรวพราว พร้อมกับเท่ห์ เอาเป็นว่าเราไปดูกันเลยดีกว่าค่ะ ว่าแบรนด์ไหน เครื่องหมายการค้าไหน จะติดวรรณะบ้าง ไปดูกันค๊าาา

• นาฬิกาผู้หญิง Michael Kors (MK)

สดตราชื่อดังจากด้าวสหรัฐฯ นาฬิกาหรู ที่ทวยทั้งปวงเซเลปประดา พร้อมกับมีสาระสำคัญที่การดีไซน์ และการทำงานฝีมือที่เนี๊ยบ น่ารัก ราคาของตัวนี้จะอยู่ที่คาดหมื่นกว่าบาท (อันนี้ก็ขึ้นอยู่กับรุ่นนะคะ) ถ้าว่า นาฬิกานี้รุ่งโรจน์มากในหมู่สาวๆ โมเม พาเพลิน ก็ใส่นะคะ แหม ออกแบบก็ดี มีให้คัดเลือกอักโข ทั้งประการใดดิจิทัล สมาร์ทวอช เพิ่มให้ยังใส่กับฤๅก็เข้านี่เนอะ ไม่จับจองเป็นคนคิดมิได้แล้วไป

• นาฬิกาแบรนด์ Marc by Marc Jacobs (MJ)

นาฬิกาผู้หญิงสัญลักษณ์ มาร์ค จาคอบส์ แบรนด์สุดสง่า ที่มีทั้งอาภรณ์ กระเป๋ารถเมล์ รวมถึงสิ่งประดับ แต่ว่านาฬิกานางเรืองนามนะ สาวๆ จ่ายเงินใส่กันมากหลายถมไป ดีไซน์สวย ดูเรียบง่าย แต่หรูหรา มีลำดับชั้น ใส่เป็นเครื่องประดับเข้าได้กับทุกช่วงครั้ง มิกซ์กับเครื่องแต่งกายกล้วยๆ ราคาอยู่ที่หมายหมื่นกว่าบาท สมควรแก่การหาจับจ่ายมาใส่ค๊าา

• นาฬิกาผู้หญิง Casio

แบรนด์นาฬิกาละแคว้นญี่ปุ่น ที่ลือชาปรากฏมากในหมู่วัยเอ๊าะ ที่มีทั่ววิถีทางสปอร์ต ทางวิ่งเลิศ แห่งหนเอ้ราคาไม่สูงพอแรงเท่าไร หาซื้อได้ตลอดในห้างสรรพของซื้อของขาย หรือร้านรวงชั้นนำฯ กอบด้วยหลายหลากรุ่น บางหนุ่มใส่ได้ทั้งอิตถี พร้อมทั้งหนุ่มน้อยจ๋า แบรนด์ฮิตทั่วโลกจ๋า ราคาอยู่ที่ 500 บาทขึ้นไป จนถึงหลักพันจ๋า อยู่ที่สาวนะคะ แถมพกอีกทั้งเป็นนาฬิกาที่ใส่ได้แต่ละวันอีกด้วยคะ

• ยี่ห้อ Adidas

รุ่นกีฬาโด่งดัง ที่ลือเลื่องมาก มีเครื่องมือกีฬา บาทุกา เสื้อผ้า ถนิมต่างๆ รวมถึงนาฬิกานั่นเอง นาฬิกาจะออกแนวร่วมสมัย ตกว่า แนวสปอร์ตปนกันกับความโก้หรู เอม เอื้ออำนวยดูเค้ากับสตรีเยอะขึ้น ราคาสนอยู่ที่คะเน 3,000 บาท อยู่ในยุคสมัยที่รอบรู้เอื้อมถึง เพราะค่าไม่สูงตึดตื๋อยิ่ง

• เครื่องหมายการค้านาฬิกา Daniel Wellington

นาฬิกาที่ได้รับแรงดลบันดาลใจจากคนรู้จัก สไตล์แม่แบบไร้กาลยาม นาฬิกาที่เป็นต้นร่างเรียบง่าย และประณีต แล้วยังออกแบบให้รอบรู้กลับกลายสายนาฬิกาได้ โดยทำเป็นออกเสียงได้นานัปการ เป็นเหตุให้นาฬิกาแบรนด์นี้ดูเด่น ไม่คล้ายใครจริงๆ ค่ะ สายมีให้ลงคะแนนทั้ง สาย Nato ด้วยกันสายหนัง สายมีให้เลือกหลายสีด้วยนะคะ ส่วนดารา เซเลบบริตี้ ใส่กันบานตะโก้ค่ะ สนนราคาอยู่ที่มัตตะ 8,000 บาทไท
แท้ ๆ ก็ตะโกรงได้ทุกตราเลยค่ะ มัญชุๆ ทั้งมวลเลย บางยี่ห้อดูเท่ มีฐานะไม่เบา วิถีทางสปอร์ตก็สวยค่ะ เพราะด้วยใครที่แลหานาฬิกาข้อมืออยู่ก็ดูแล้วนำไปเป็นตัวเลือกได้นะคะ เล็งตัวไหนไว้ ก็รีบเร่งไปสอยซะ ฮ่าๆ เดี๋ยวตกเทรนด์เอาได้นะคะ ด้วยว่าวันนี้คลาไคลก่อนกำหนดค๊าาา

ขอบคุณบทความจาก : http://moopingpolice.com/index.php?topic=681819.new#new

Tags : นาฬิกา seiko ผู้หญิง,นาฬิกามือสอง
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์