หน้า: 1 ... 8 9 [10]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มาครับ เฟอร์มี่ 470 เชิญโชว์พาวกระทู้นี้ครับ มี ATI ให้ท่านๆยำเยอะ  (อ่าน 38372 ครั้ง)
tpp
True Love Always
Vmodtech Member

« ตอบ #135 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2010, 16:52:53 »

เง้อ สาเหตุการเปลี่ยนแจ๋วจริงๆครับ แต่ก็ดีครับถ้าจะเปลี่ยนเพราะเหตุผลนี้ เนี่ย ผมไม่กล้าจัดเลยครับ กลัวอยู่ในเคสแล้วร้อนอ่ะ คอมผมเล่นห้องธรรมดาด้วยยิ่งช่วงนี้ตอนกลางวัน ลูกเล่น transformer ก็ร้อนไปเกือบๆ 85 แล้วครับ การ์ด GTX275 นะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 มิถุนายน 2010, 07:35:25 โดย tpp » บันทึกการเข้า
Judas Iscariot

ใต้ฟ้า..บนดิน..เหนือทะเล..

facebook.com/profile.php?id=100001451555543
« ตอบ #136 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2010, 12:28:13 »

เง้อ สาเหตุการเปลี่ยนแจ๋วจริงๆครับ แต่ก็ดีครับถ้าจะเปลี่ยนเพราะเหตุผลนี้ เนี่ย ผมไม่กล้าจัดเลยครับ กลัวอยู่ในเคสแล้วร้อนอ่ะ คอมผมเล่นห้องธรรมดาด้วยยิ่งช่วงนี้ตอนกลางวัน ลูกเล่น transformer ก็ร้อนไปเกือบๆ 85 แล้วครับ การ์ด GTX275 นะ

เอาเรื่องนี้ไปคุยกับแฟนมาแล้วครับ บอกว่าจะย้ายจากค่ายเขียวไปเล่นค่ายแดงเหมือนเดิม

แฟนผมคัดค้านทันทีครับ บอกว่าช่วงนี้สีแดงมันอัปมงคล แดงมันเหี้ยครับ ให้ใช้เขียวต่อไป

ถ้ามันเล่น RA2 ไม่ได้เพราะว่าเกมมันเก่าไป แกก็ไปเล่น RA3แทนสิ จบประโยคบอกเล่าเพียงเท่านี้ครับ เง้อ..

โลกเรามีคนสองประเภท คือพวกที่ทำดีแล้วโดนด่า กับพวกที่ไม่ทำห่าแล้วด่าอย่างเดียว
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #137 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2010, 14:30:56 »

เอาเรื่องนี้ไปคุยกับแฟนมาแล้วครับ บอกว่าจะย้ายจากค่ายเขียวไปเล่นค่ายแดงเหมือนเดิม

แฟนผมคัดค้านทันทีครับ บอกว่าช่วงนี้สีแดงมันอัปมงคล แดงมันเหี้ยครับ ให้ใช้เขียวต่อไป

ถ้ามันเล่น RA2 ไม่ได้เพราะว่าเกมมันเก่าไป แกก็ไปเล่น RA3แทนสิ จบประโยคบอกเล่าเพียงเท่านี้ครับ เง้อ..
อิอิกำ งั้นเขียวต่อไปเลยครับ  love

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Dav76
Registered User
*

คนไทยต้องรักกัน ต้องสามัคคีกัน

« ตอบ #138 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 10:43:37 »

ผมก็แก้ปัญหานี้ได้โดยลบไดร์เวอร์ตัวเก่าออกไปก่อน แล้วกลับไปลงไดร์เวอร์ที่เขาแถมมาแทน ก็ใช้ได้เลยเช่นกันครับ

หน้า: 1 ... 8 9 [10]   ขึ้นบน
  พิมพ์