หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องเกมส์ dirt2 หน่อยจร้าา  (อ่าน 14649 ครั้ง)
tpp
True Love Always
Vmodtech Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 29 เมษายน 2010, 13:17:09 »

อิอิ กำ เล่นจบมาซักพักนึงแล้วครับ จำไม่ได้ว่าทำยังงัย แต่ตามดีเจเลยครับ

ปล เล่นกับ momo เนียนมากครับสายัน เง้อ เยี่ยมจริงๆนะ ลองเล่นในยูท่าสิ เข้าโค้งหักศอกด้วยเีกียร์สาม เอาให้หน้ารถเฉียดๆขอบทางด้านในเลยนะ ดึงเบรคมือ เสร็จแล้วยัดเีกียร์สี่ทันที สุดยอดดดดด

โอ้ว พิมซะเห็นภาพเลย อยากเล่นมั่งจังครับ  intello

อิอิ แค่จอยธรรมดาก็มันได้แล้วครับดารา เสียดายที่ตัว dirt2 มันไม่ได้ออกแบบมาใ้ห้ drift ลากยาวๆเหมือน grid หรือ GTR ไม่อย่างนั้นจะโดนัทมาโชว์แล้วครับ

หักซอกใน dirt นี่ น้าเอากันชนหน้าเบียดๆขอบในไว้เลยครับ แล้วเอาล้อหลังสปินเอา พอหมุนมาได้ซักครึ่งทางก็ยัดเกียร์สี่เร่งส่งไปเลย เนียน

เรื่องของเรื่องเกมนี้ไฟล์ผมเสียต้องหาใหม่ซะแล้ว อิอิ ตื่นเต้นอยากลองเล่น เพราะ ไม่สามารถทำกะของจริงได้ อิอิ

ดีครับ จะได้ไม่ต้องไปกวาดวินมอไซด์ด้วย
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #16 เมื่อ: 29 เมษายน 2010, 13:34:32 »

อิอิ กำ เล่นจบมาซักพักนึงแล้วครับ จำไม่ได้ว่าทำยังงัย แต่ตามดีเจเลยครับ

ปล เล่นกับ momo เนียนมากครับสายัน เง้อ เยี่ยมจริงๆนะ ลองเล่นในยูท่าสิ เข้าโค้งหักศอกด้วยเีกียร์สาม เอาให้หน้ารถเฉียดๆขอบทางด้านในเลยนะ ดึงเบรคมือ เสร็จแล้วยัดเีกียร์สี่ทันที สุดยอดดดดด

โอ้ว พิมซะเห็นภาพเลย อยากเล่นมั่งจังครับ  intello

อิอิ แค่จอยธรรมดาก็มันได้แล้วครับดารา เสียดายที่ตัว dirt2 มันไม่ได้ออกแบบมาใ้ห้ drift ลากยาวๆเหมือน grid หรือ GTR ไม่อย่างนั้นจะโดนัทมาโชว์แล้วครับ

หักซอกใน dirt นี่ น้าเอากันชนหน้าเบียดๆขอบในไว้เลยครับ แล้วเอาล้อหลังสปินเอา พอหมุนมาได้ซักครึ่งทางก็ยัดเกียร์สี่เร่งส่งไปเลย เนียน

เรื่องของเรื่องเกมนี้ไฟล์ผมเสียต้องหาใหม่ซะแล้ว อิอิ ตื่นเต้นอยากลองเล่น เพราะ ไม่สามารถทำกะของจริงได้ อิอิ
ผมเพิ่งโหลดเสร็จเมื่อคืนเองครับ ไฟล์เก่าด้วยความหมั่นไส้เลยมือไวกดลบทิ้งไปละ ถ้าอยู่ใกล้ ๆ กันจะเรียกให้มาก๊อปได้เลย  Kiss

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
HuGnOi

« ตอบ #17 เมื่อ: 29 เมษายน 2010, 18:34:26 »

::190208::ลุงเชนแว้นเกียร์ธรรมดาด้วย เทพจริงๆ
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #18 เมื่อ: 29 เมษายน 2010, 20:36:54 »

::190208::ลุงเชนแว้นเกียร์ธรรมดาด้วย เทพจริงๆ

ของแท้ "แก่แต่ซิ่ง" มันเป็นยังงี้นี่เอง out

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
tpp

« ตอบ #19 เมื่อ: 30 เมษายน 2010, 07:30:55 »

ของแท้ "แก่แต่ซิ่ง" มันเป็นยังงี้นี่เอง out

อิอิ กำ

ปกติเล่นเกียร์ออโตกันเหรอครับ เง้อ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: 30 เมษายน 2010, 07:37:34 »

อิอิ กำ

ปกติเล่นเกียร์ออโตกันเหรอครับ เง้อ

ถ้าเล่นจอยพวงฯนี่ต้องแมนนวล (ซีเควนเชียล)  แหละครับจารย์
เพราะว่า  มันชิพให้เองนี่ไม่ถูกใจวัยรุ่นครับ  อิอิกำ drunk
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #21 เมื่อ: 30 เมษายน 2010, 07:56:06 »

เป็นวัยรุ่นมันเหนื่อยครับ อิอิกำ  drunk drunk drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tpp

« ตอบ #22 เมื่อ: 30 เมษายน 2010, 09:04:52 »

อิอิ กำ

ถ้าเล่นจอยพวงฯนี่ต้องแมนนวล (ซีเควนเชียล)  แหละครับจารย์
เพราะว่า  มันชิพให้เองนี่ไม่ถูกใจวัยรุ่นครับ  อิอิกำ drunk

อิอิ ครับพี่ ตอนเข้าโค้งหักซอกนี่ถ้าเป็น auto นี่เสร็จเค้าแน่นอนครับ ไม่ได้กิน กระทืบคันเร่งให้ท้ายสปินแล้วยัดเกียร์ทันทีนี่คอมมีมึนแน่นอนครับ
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #23 เมื่อ: 30 เมษายน 2010, 09:06:45 »

เนียนจังเจอคู่ปรับแล้ว  drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
beerking

« ตอบ #24 เมื่อ: 30 เมษายน 2010, 10:12:33 »

อิอิ กำ

เง้อ  ผมไม่เคยเล่น เมนวลเลยครับ อิอิ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: 30 เมษายน 2010, 13:36:14 »

น่าจะยากครับ บริโภคถั่วงอกทุกวันๆ นานๆเข้า โดนแขกขายพัดลมล้างสมองเข้าไปทุกวันๆ  จนชีวิตจริงแยกแยะไม่ออกถึงกับเพ้อว่าขับ Jazz GE ขับ 350z กันเลยทีเดียวครับ เง้อ out
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #26 เมื่อ: 30 เมษายน 2010, 14:32:12 »

พอแล้วครับ ชีวิตจริงขับแมนนวลมา 15 ปีแล้ว ในเกมส์ขอออโตมั่งเหอะครับ ^^

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #27 เมื่อ: 30 เมษายน 2010, 16:32:03 »

น่าจะยากครับ บริโภคถั่วงอกทุกวันๆ นานๆเข้า โดนแขกขายพัดลมล้างสมองเข้าไปทุกวันๆ  จนชีวิตจริงแยกแยะไม่ออกถึงกับเพ้อว่าขับ Jazz GE ขับ 350z กันเลยทีเดียวครับ เง้อ out

ช่วงนี้อากาศมันร้อน อาการแบบนี้ต้องจัดยาอะไรให้มันกินดีครับคุณหมอ drunk

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 เมษายน 2010, 16:39:16 โดย leim » บันทึกการเข้า

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: 30 เมษายน 2010, 16:38:50 »

ช่วงนี้อากาศมันร้อน อาการแบบนี้ต้องจัดยาอะไรให้มันกินดีครับคุณหมอ drunk

ผมว่าลองถามคุณพงษ์ดูดีกว่าครับ  เห็นว่าเคยไปเยี่ยมถึงโรงบาลบ้าเลยนะครับ อิอิกำ drunk
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์