หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : Lastest Flagship AMD Mainboard from MSI!!  (อ่าน 10500 ครั้ง)
dragodshark
Registered User
*

« ตอบ #15 เมื่อ: 22 เมษายน 2010, 18:11:05 »

Goalcomp เด๋วนี้ชอบเอามาวางขายแล้วครับ เคยไปสอบถามบอกว่าขายดีด้วยครับ เง้อออ

ร้านนี้บริการสุดยอดจริงๆครับ

เวลาซื้อสุภาพอัธยาศัยดีครับ แต่เวลาเคลม หน้ามือกับหลังเท้า ฟ้ากับเหว สุดขอบอวกาศกับแกนโลกเลยครับ
ไร้คำแนะนำ มีแต่หน้าบึ่งๆ กับปากเบี่ยวๆ
ผมว่าร้านเจไดดีกว่าเยอะ

คนโง่เป็นเหยื่อของคนฉลาด คนฉลาดอยู่มอนเตใช้ชีวิตสุขสบาย คนโง่ก็เหมือนสุนัข นอนข้างถนน พลิกไปพลิกมาเขาขวิดถนนเป็นริ้วเป็นรอย โง่ขนาดเผาบ้านตัวเอง เหอ... เดินสนามหลวงสินค้าแบรนด์เนมเพียบของแท้จากเซ็นทรัลเวิลด์ เหอ... โจร ถ้าพูดด้วยเหตุผลกันไม่ฟังก็เหมือนสัตว์ วิ่งเข้ามากัด แล้วไม่ป้องกันตัวได้อย่างไร
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #16 เมื่อ: 22 เมษายน 2010, 18:20:34 »

Goalcomp เด๋วนี้ชอบเอามาวางขายแล้วครับ เคยไปสอบถามบอกว่าขายดีด้วยครับ เง้อออ

เวลาซื้อสุภาพอัธยาศัยดีครับ แต่เวลาเคลม หน้ามือกับหลังเท้า ฟ้ากับเหว สุดขอบอวกาศกับแกนโลกเลยครับ
ไร้คำแนะนำ มีแต่หน้าบึ่งๆ กับปากเบี่ยวๆ

อิอิกำ เห็นภาพเลยครับ ผมก็ไม่เคยซื้อเหมือนกันครับ เพราะไม่ค่อยขึ้นไปชั้น3ครับ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tccx
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.ท

« ตอบ #17 เมื่อ: 23 เมษายน 2010, 07:55:36 »

บทความมายังอะ

Samaung TCCX
Sansiro AcMilan
ปีนี้อยากได้แชมป์กัลโช่วะ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: 23 เมษายน 2010, 08:05:34 »

อิอิกำ เห็นภาพเลยครับ ผมก็ไม่เคยซื้อเหมือนกันครับ เพราะไม่ค่อยขึ้นไปชั้น3ครับ อิอิกำ

ไม่เห็นหน้าร้านผมก็ไม่อยากลองเหมือนกันครับ  เง้อ

ประเภท  อีหนูรุมหน้าตู้ เปิดกระดุมเม็ดบนเล็กน้อยนี่ก็ไม่ไหวครับ   ไม่มีสมาธิในการดูของครับ   เง้อ   ของนี่ของคอมพิวเตอร์นะครับ ไม่ใช่ของเป็นของครับ อิอิกำ
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #19 เมื่อ: 23 เมษายน 2010, 10:06:41 »

มันจะให้ pcie เยอะไปไหนเนี่ย แล้วก็วางชิดกันซะ... Kiss

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
beerking

« ตอบ #20 เมื่อ: 23 เมษายน 2010, 10:27:14 »

มันจะให้ pcie เยอะไปไหนเนี่ย แล้วก็วางชิดกันซะ... Kiss

เอามา CF 4 ตัว แล้วใส่ ฟิสิก อีกช่อง  อิอิ love
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #21 เมื่อ: 23 เมษายน 2010, 15:51:10 »

เอามา CF 4 ตัว แล้วใส่ ฟิสิก อีกช่อง  อิอิ love
สงสัยต้องเปลือยซิงค์ + psu 2000w.  jap

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
SinGamers

« ตอบ #22 เมื่อ: 23 เมษายน 2010, 17:22:46 »

บริการปรับทับใจจริงๆครับ  อิอิกำ drunk

อย่าได้เคยเลยครับ(เพราะผมเคยแล้ว) ประกอบคอมให้น้อง ซื้อเคสDeluxจากร้านนี้ กลับบ้านไปประกอบรวมร่างเสร็จ
แค่เสียบปลั๊ก(ยังไม่ทันได้กดปุ่มเปิดเครื่อง)ก็ไหม้ทั้งเครื่องเลยครับ อาทิตย์ต่อมาวิ่งเคลมของ อาทิตย์ที่สองได้ของที่เคลมเกือบครบทุกชิ้น ขาดแค่พาวเวอร์ที่ซื้อจากร้านนี้ อาทิตย์ที่สามเงียบ อาทิตย์ที่สี่ก็เงียบ อาทิตย์ที่ห้าไปเอาของปรากฏว่าผิดรุ่นครับใส่กันไม่ได้ อาทิตย์ที่หกเงียบ อาทิตย์ที่เจ็ดได้ของเป็นพาวเวอร์ตัวเดิมครับ(ไม่ใช่เปลี่ยนตัวใหม่นะ)ตัวเดิมจริงๆน๊อตที่ผมไขไว้ยังไงก็อยู่อย่างนั้น กลับบ้านไม่กล้าเอาไปใช้จริงเลยลองเชื่อมสายเขียวดำแล้วเสียบปลั๊ก ตุ้มมมมมมมม
Cระเบิด เยี่ยมครับ ทุกวันนี้เคสตัวนี่ยังนอนอยู่ที่บ้านเอาไปทำอะไรไม่ได้เพราะพาวเวอร์ขนาดพิเศษหาเปลี่ยนไม่ได้ และจริงๆตัวเคสยังมีตำหนิอีกบางจุด(เป็นตั้งแต่ซื้อ) นี่ยังไม่ได้พูดถึงกริยาการพูดจาของพนักงานตอนเคลมนะครับ ลาขาดครับร้านนี้ อย่าได้มีเวรกรรมต่อกันอีกเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 เมษายน 2010, 08:03:55 โดย leim » บันทึกการเข้า

คนแก่มารำลึกความหลังกันนะ
http://www.vmodtech.com/webboard/index.php?topic=5401.msg60524

พลังที่ปราศจากคุณธรรมคือบ้าคลั่ง แต่ คุณธรรมที่ปราศจากพลังก็ไร้ค่า
ไม่ชอบแดงแต่เป็นแฟนATi
nutpich
*

« ตอบ #23 เมื่อ: 25 เมษายน 2010, 08:46:46 »

ตัวนี้ล่ะครับที่รอคอยแอบบอกชื่อรุ่นไปเค้าจะว่าไมเนี่ย
msi 890FX-GD70
ราคาเปิดตัวคงทะลุ7พัน เหอะๆ
little_corner
*

« ตอบ #24 เมื่อ: 25 เมษายน 2010, 12:38:44 »

ผมว่าถ้าราคา 7-8 พัน ผมก็ยอมซื้อนะครับถือว่าไม่แพงไรมากมายเหมือนค่ายอื่นๆน่ะครับ แต่อยากให้เข้ามาเร็วๆจัง จะได้ปลดระวาง K9 platinum ของผมสักทีเล็งไว้นานแล้ว
beerking

« ตอบ #25 เมื่อ: 25 เมษายน 2010, 12:53:29 »

ผมว่าถ้าราคา 7-8 พัน ผมก็ยอมซื้อนะครับถือว่าไม่แพงไรมากมายเหมือนค่ายอื่นๆน่ะครับ แต่อยากให้เข้ามาเร็วๆจัง จะได้ปลดระวาง K9 platinum ของผมสักทีเล็งไว้นานแล้ว

คงค่อยๆ ทยอยเข้ามาละครับ
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์