หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากเปลือยเคส ต้องทำอย่างไรดีครับ ?  (อ่าน 12132 ครั้ง)
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: 24 เมษายน 2010, 00:09:33 »

จะแบบนี้ก็ได้นะครับ

อันนี้อย่าคิดมากนะครับ ขายแดร๊กเรียบหมดแล้วครับที่เห็น เง้อ drunk

คือจะบอกว่า   ผมไม่เคยมีโต๊ะคอมพิวเตอร์กับเค้าเลยครับ ส่วนใหญ่จะวางกับโต๊ะกินข้าว    โต๊ะขาวๆแบนๆขายตามแมคโคร (เค้าเรียกว่าบุโฟเมก้าขาวหรือเปล่าก็ไม่รู้นะครับ)   ช่วงเย็นๆว่างๆแวะไปโฮมโปรตอน 8.30 ถึงที่พอดีไปเจอโต๊ะคอมจริงๆนี่  เห็นแล้วเคลิ้มเลยครับ   แต่ว่า   คิดไปคิดมาไม่เอาดีกว่าครับ   กลับไปบ้านเห็นแต่เคสสังกะสีสนิมๆมีหมาฉี่ใส่ด้วยนี่แล้วรันทดชีวิตครับ แบบเดิมๆก็เหมาะสมดีแล้วครับ อิอิกำ  

หุหุ ขอบคุณที่ชี้ทางให้ครับ  great ว่าแต่ในภาพตัววัดกระแสไฟ ตัวล่ะเท่าไหร่อ่ะครับ  mdr

เดี๋ยวนี้คงเหลือตัวละพันแล้วมั๊งครับ ผมก็เดาเอานะครับ

ไม่แน่ใจว่า บ้านหม้อ คลองถมจะว่าไงนะครับ    เดี๋ยวนี้จีนมันครองโลกจริงๆครับ อิอิกำ
BombBerMans
Vmodtech Member

« ตอบ #16 เมื่อ: 24 เมษายน 2010, 00:42:58 »

ว่าแต่เปลี่ยนบอร์ดใหม่ ต้องลงวินโด้ใหม่ไหม๊ครับ  Wink

SUNNY.... Luv Luv

dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #17 เมื่อ: 24 เมษายน 2010, 01:49:06 »

ว่าแต่เปลี่ยนบอร์ดใหม่ ต้องลงวินโด้ใหม่ไหม๊ครับ  Wink

ไม่ต้องครับ

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: 24 เมษายน 2010, 07:48:28 »

ใช้ AMD ก็ดีนะครับ  รู้สึกว่าซื้อไปแล้วไม่อยากได้ใหม่อีกแล้วครับ อย่างน้อยก็เป็นปีครับ  อิอิกำ drunk
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #19 เมื่อ: 24 เมษายน 2010, 09:28:02 »

เคยลองเล่นนอกเคสเหมือนกัน เย็นดีแต่ทำได้วันเดียวก็ต้องเอากลับเข้าเคสเหมือนเดิม drunk

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
cicimaru
ประธานกลุ่ม ยสตน.

กลุ่มแก๊งค์

« ตอบ #20 เมื่อ: 24 เมษายน 2010, 11:07:50 »

lol ครับเปลือยต้องใช้ในห้องส่วนตัว ปลอด เด็ก เมีย คนแก่ ไม่งั้นพัง

beerking

« ตอบ #21 เมื่อ: 24 เมษายน 2010, 11:25:03 »

เคยลองเล่นนอกเคสเหมือนกัน เย็นดีแต่ทำได้วันเดียวก็ต้องเอากลับเข้าเคสเหมือนเดิม drunk

เปลือยสายมันรุงรัง  ท่านรองรับไม่ได้หรอกครับ อิอิ
numz

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #22 เมื่อ: 24 เมษายน 2010, 12:03:09 »

มาเก็บข้อมูลครับ  drunk

BombBerMans

« ตอบ #23 เมื่อ: 24 เมษายน 2010, 14:22:47 »

ไปซื้อน้องกิ๊ก 890GX มาแล้วครับ พร้อมเปลือย  mdr จากร้าน TK

ถามพี่ผู้หญิงเค้าเรื่อง 6 หัว เค้าบอกตอนนี้เหลือ 2 ตัว  winktongue

SUNNY.... Luv Luv

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: 24 เมษายน 2010, 15:02:19 »

บอร์ดตัวเก่าผมให้ได้เต็มที่ 500 บาทครับ

ส่งลงทะเบียนก็พอครับ ผมไม่รีบครับ อิอิกำ drunk
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #25 เมื่อ: 24 เมษายน 2010, 23:13:32 »

เปลือยสายมันรุงรัง  ท่านรองรับไม่ได้หรอกครับ อิอิ
ใช่แล้ว อิอิ

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
beerking

« ตอบ #26 เมื่อ: 25 เมษายน 2010, 00:28:40 »

ใช่แล้ว อิอิ

รู้ใจอยู่แล้ว จุ๊ปๆ อิอิ
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์