หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Phuker HD Player  (อ่าน 1826 ครั้ง)
PhuketHD
Registered User
*

« เมื่อ: 26 เมษายน 2010, 17:59:58 »

เรียนเชิญพี่น้อง ชาวใต้ ภูเก็ต พังงา กระบี่ ที่สนใจคุณภาพของภาพระดับ Full HD 1080P ไม่ต้องขึ้นไปถึงกรุงเทพแล้วครับ สามารถรับชมภาพได้ที่ร้านครับ ที่ร้านมีสินค้าให้เลือกหลากหลายรุ่น ท้้ง Play on , Xtreamer สาย HDmi คุณภาพสูง HDD ขนาดทั้ง 1-1.5 TB ให้บริการพี่น้องครับ
รับบริการให้คำปรึกษาการวางระบบ Home Theater , ระบบ Lan , ซ่อมคอม ด้วยครับ ที่ร้านบรรยากาศนั่งสบาย ๆ มีอาหารใต้ สากล เค็ก ให้รับประทานด้วยครับ
Phuker HiDef อยู่ข้าง ๆ ธนาคารเกียรตินาคิน ใกล้ตลาดท้ายรถวัดนาคา มีที่จอดรถหน้าร้านครับ
เปิดบริการ 10.00-21.30 ทุกวันครับ ปิดร้านดึกครับ
 สนใจนัดหมายติดต่อ คุณนิมิตร 0819680078 ครับ   love love
PhuketHD
Registered User
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 27 เมษายน 2010, 18:28:55 »

whip whip
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์