หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 92   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อผมจะเล่นน้ำใหม่(อีกสักครั้ง)  (อ่าน 292176 ครั้ง)
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #30 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2009, 14:51:02 »

อันไหนไม่ชอบเอามาลงขายได้นะครับท่าน อิอิ

ว่าแต่ว่าผมเจอหม้อน้ำตัวนึงเห็นแล้วน่าจสนใจอ่ะครับ อิอิกำ ใส่น้ำได้1.2ลิตร

http://www.frozencpu.com/products/8224/ex-rad-141/Feser_Limited_Edition_Monsta_420360_Xchanger_Triple_140mm_Xtreme_Performance_Radiator.html?tl=g30c95s667

ถ้าไม่สนใจเรื่องราคาแล้วอยากถามว่ามันเย็นน่าเล่นมั้ยครับ อิอิ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #31 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2009, 15:07:42 »

ข้อมูลเพียบเลยครับ  great

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #32 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2009, 15:33:35 »

ไอ้หม้อ(น้ำ)ใหญ่ที่ท่านน่อมว่า มันส่งโฆษณาทางอีเมล์มาให้ผมดูตั้งแต่วันแรกที่มันขายเลยครับ Web นี้ปรกติไม่ส่งออกนอกประเทศ แล้วค่าส่งก็โคดแพงเลยเคยคุยกับมันหนนึงขอให้ส่งให้หน่อย คิดค่าส่งมาสลบโลด  slap

น่าใช้โค-ตระ ครับ เอาเปรียบทั้งความหนา ทั้งพัดลม 140 มม. ความจุน้ำ 1.2 ลิตรนี่ได้ช่วงอุณหภูมิกระชากขึ้นครับ Peak Temp จะไม่สูงมากเวลา Run พวก OCCT หรือ Prime มันผ่านง่ายกว่าเยอะเลย เดวผมมีวิธีทำหม้อน้ำเทพ แบบไม่แพงทำง่าย มาฝากกันด้วยครับ  happy

รอชมนะครับท่าน ผมก็เคยคุยๆกับเพื่อนว่า จริงๆหม้อน้ำพวกนี้ในไทยมีร้านรับสั่งตัดหลายที่ จริงๆน่าจะทำเองได้ถ้าเรามีแบบไปให้เขาดู great

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.

« ตอบ #33 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2009, 16:29:26 »

ถ้าได้6องศานี่ต้องลงทุนแล้วครับ อิอิ ขอบคุณมากครับท่าน  lol

numz

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #34 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2009, 16:40:58 »

Tongue Tongue ไอ้ TFC 480 ยี่ห้อนี้ตอนผมเล่นมันไปอยุ่ไหนนิ สงสัยยังไม่เกิดดด love

ไม่งั้นนะ โด้นนน lol

« ตอบ #35 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2009, 16:55:54 »

มันเพิ่งเกิดตอนผมหัดเล่นได้สักสองสามเดือนได้หนะครับ diablo
เป็น New King of Cool วินาทีนี้ครับ

ท่านน่อมอยากลงทุน ที่นี่ดีกว่าครับ เร็วเชื่อใจได้
http://www.sidewindercomputers.com/fetfcxcmoexr.html

แต่ผมว่าเอาทางเลือกนี้ไหมครับ ถูกกว่ากันเป็นครึ่ง ผมนั่งดูมานานแล้ว ว่าจะ จะ พอจะสั่งดันหมด เซ็งโคด  grrrrrr

ตอนนี้ผมก็ใช่swiftech3ตอนอยู่ครับ พึ่งมารู้ตอนหลังว่าโครงมันเป็นทองเหลืองว่าจะเปลี่ยนเหมือนกัน เดี๋ยวต้องสั่งตรงที่ท่านหามาให้แล้วครับ อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 พฤษภาคม 2009, 16:58:57 โดย Venom-Crusher » บันทึกการเข้า

« ตอบ #36 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2009, 17:27:16 »

อ้าวเป็นทองเหลืองหมดหรือครับ อิอิ เด่วรอซื้อตามท่านเลยดีกว่าครับแบบนี้

MrHelix

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #37 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2009, 18:49:57 »

ข้อมูลเพียบอีกแล้วครับ  great great great

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
yoshiki

« ตอบ #38 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2009, 20:54:53 »

สุดเจ๋งไปเลยครับ ยังไงก็ขอเข้ามาเก็บความรู้หน่อยนะครับ อิอิ แต่คงไม่มีโอกาสได้เล่นแน่ครับ อิอิ lol
Friday~13rd

« ตอบ #39 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2009, 17:33:38 »

มีเรื่องมาเขียนไดอารี่ทุกวันเลย... he

ผมมีงบ 500- เล่นน้ำชุดไหนได้มั่ง? คร๊าบบบบ.... !!! eiei kum

.

# อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
# หากได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร
MrHelix

« ตอบ #40 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2009, 18:08:08 »

เขามาเก็บข้อมูลอีกแล้วครับ  great great great great great

Suhanna

« ตอบ #41 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2009, 19:22:44 »

มีเรื่องมาเขียนไดอารี่ทุกวันเลย... he

ผมมีงบ 500- เล่นน้ำชุดไหนได้มั่ง? คร๊าบบบบ.... !!! eiei kum

.

คำถามท่านสร้างสรรดีมากครับ

ผมย้ายไปเขียนไดอารี่ส่วนตัวผมแล้วครับ  lol

« ตอบ #42 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2009, 22:58:21 »

.

คงต้องต่อผ่านก๊อกเลี้ยงบล๊อคไทยแล้วน้ำที่เหลือเอามาใช้ในบ้านอ่ะครับ อิอิกำ งบเทพจิงๆ grrrrrr

gergario™revolution ☭✪☢❣♈︻┳═一

http://www.facebook.com/gergario
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #43 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2009, 23:12:08 »

โปรเจคชุดน้ำนี่หายไปนานมากเลย รอชมครับ jap

ทันตสมาคมแกลบทองคำแห่งVMODTECH<br />SUB:Gigawork S700,FUBAR IV Plus,ATH A700<br /> [
HuGnOi

« ตอบ #44 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2009, 08:49:43 »

เข้ามาเก็บความรู้คับผม แน่นเปี๊ย!!!
หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 92   ขึ้นบน
  พิมพ์