หน้า: 1 ... 5 6 [7] 8   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้ช้ำใจ ลองมาฟังเรื่องของผมกันครับ เสียใจสุดๆ แว้ก  (อ่าน 33815 ครั้ง)
MrHelix
Vmodtech Member

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #90 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2009, 23:42:49 »

ช่วงนี้มีมีเคนนี่ปลอบใจกับคิงส์
แต่ขาดไม่ได้เลย
ต้อง อลิซี๊ด เอ้ย ออลิซี่ สำเหนียงฝรั่งเศสอันโรแมนติค เอิ๊ก

หน้าตากับหุ่น ท่าเต้นคล้ายเด็กเก่าผมเลยครับ แต่ไม่ใช่คนฝรั่งเศสนะครับ เป็นคนอีสานครับ drunk

ไม่น่าปล่อยไปเลยนะลูกพี่ เอิ๊ก ดูท่าดิ แว้ก

มันแร่ดอ่ะครับ ไปๆอ่ะดีแล้ว drunk
สงสัยเบื่อซกเล็กแน่ๆครับเนี่ย  go

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
gergario™revolution ☭✪☢❣♈︻┳═一

http://www.facebook.com/gergario
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #91 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2009, 00:09:48 »

Kenny G - Theme from Dying Young

ผมชอบเพลงนี้ครับ Kenny G เหมือนกัน อิอิกำ

แจ่มเลยครับตอนโพสรูปใส่มิวสิคด้วยดีกว่า  great

คาราโอเกะ - ดาวมหาลัย - สาวมาด เมกะแดนซ์LQ | LQ+ | HQ | by Aeva

Metallica-Fade To BlackLQ | LQ+ | HQ | by Aeva

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 พฤษภาคม 2009, 00:19:58 โดย gergario™revolution ☭✪☢❣♈︻┳═一 » บันทึกการเข้า

ทันตสมาคมแกลบทองคำแห่งVMODTECH<br />SUB:Gigawork S700,FUBAR IV Plus,ATH A700<br /> [
MrHelix

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #92 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2009, 00:14:15 »

Kenny G - Theme from Dying Young

ผมชอบเพลงนี้ครับ Kenny G เหมือนกัน อิอิกำ

แจ่มเลยครับตอนโพสรูปใส่มิวสิคด้วยดีกว่า  great

คาราโอเกะ - ดาวมหาลัย - สาวมาด เมกะแดนซ์
gasp gasp gasp เพลงนี้มัน  rofl

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
catcha

..จากนาทีนี้ต่อไป..คงไม่มีอีกแล้ว.คำว่า..สุดที่รัก

« ตอบ #93 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2009, 18:41:20 »

love love

กลัวความมืดทุกครั้ง ไม่กล้าหลับตา นับตั้งแต่เธอ..เลิกลา..
อ่อนแอทุกนาที ไม่รู้อีกกี่คืนต้องฝืนอย่างนี้..บอกฉันสักที
ช่วยฉันสักที..กลับมาได้ไหม..
MrHelix

« ตอบ #94 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2009, 11:59:28 »

ป.ล. อยู่ที่นี่เริ่มติดคำว่า อิอิ กำจากพวกรุ่นใหญ่แล้วครับ อิอิกำ อุ๊บ arf

เง้อกำครับ อิอิกำ  lol
บอกแล้วครับ กำวันละนิด จิตแจ่มใส เง้อออออ อิอิกำ  mdr

Alphabetz

« ตอบ #95 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2009, 14:42:13 »

เมื่อไรจะลืม แมร่ง สักที(วะ) โอ้ก

dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #96 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2009, 16:10:56 »

อ่านเรื่องของท่านแล้วรู้สึกจี๊ดเหมือนกันครับ เป็นผมนะจะฝากรอยกรีดไว้รอบคนของ Camry ซักหน่อย (ล้อเล่นครับ อิอิ)  ยังไงก็เป็นกำลังใจให้นะครับ

อิอิ อย่าไปทำแบบนั้นดีแล้วครับ คนที่ไม่เคยจริงใจกับใคร

ถึงจะปากหวานหลอกลวงเก่งยังไง สุดท้ายก็จะไม่มีใครจริงใจด้วยครับ

ผมเชื่ออยู่อย่างว่าทำอะไรกับคนอื่นไว้ สุดท้ายมันก็ต้องได้อย่างนั้นตอบแทนกลับในท้ายที่สุดครับ

สุดท้ายนี้อยากบอกว่ารักน้องแคทที่สุดเลยจ้ะ อิอิกำ

อะแน่ มีหยอดตอนท้าย หยดทุกวันเดี๋ยวก็เต็มกระปุกหรอก อิอิ  lol

คุณแคทนี่เป็นท่าน Dazeb ปลอมตัวมารึเปล่าครับเนี่ยชักเสียวๆ อิอิ

กำ ผมไม่วิปริตขนาดนั้นหรอกครับ..เอิ๊กๆ ยังอ่านกระทุ้ไม่จบเจอตอบนี้สะดุดเลย grrrrrr

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ

http://www.facebook.com/gergario
« ตอบ #97 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2009, 17:02:18 »

อ่านเรื่องของท่านแล้วรู้สึกจี๊ดเหมือนกันครับ เป็นผมนะจะฝากรอยกรีดไว้รอบคนของ Camry ซักหน่อย (ล้อเล่นครับ อิอิ)  ยังไงก็เป็นกำลังใจให้นะครับ

อิอิ อย่าไปทำแบบนั้นดีแล้วครับ คนที่ไม่เคยจริงใจกับใคร

ถึงจะปากหวานหลอกลวงเก่งยังไง สุดท้ายก็จะไม่มีใครจริงใจด้วยครับ

ผมเชื่ออยู่อย่างว่าทำอะไรกับคนอื่นไว้ สุดท้ายมันก็ต้องได้อย่างนั้นตอบแทนกลับในท้ายที่สุดครับ

สุดท้ายนี้อยากบอกว่ารักน้องแคทที่สุดเลยจ้ะ อิอิกำ

อะแน่ มีหยอดตอนท้าย หยดทุกวันเดี๋ยวก็เต็มกระปุกหรอก อิอิ  lol

คุณแคทนี่เป็นท่าน Dazeb ปลอมตัวมารึเปล่าครับเนี่ยชักเสียวๆ อิอิ

กำ ผมไม่วิปริตขนาดนั้นหรอกครับ..เอิ๊กๆ ยังอ่านกระทุ้ไม่จบเจอตอบนี้สะดุดเลย grrrrrr

พักร้อนมาเหรอครับ อิอิ lol

ทันตสมาคมแกลบทองคำแห่งVMODTECH<br />SUB:Gigawork S700,FUBAR IV Plus,ATH A700<br /> [
MrHelix

« ตอบ #98 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2009, 17:04:42 »

เมื่อไรจะลืม แมร่ง สักที(วะ) โอ้ก
จังซี่มันต้องถอนครับ  intello intello intello

Killerseven

kill_benz@hotmail.com
« ตอบ #99 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2009, 23:31:30 »

แบบเนี่ยแนะนำบวชครับ

หาทางสงบสักพัก

ถ้าไม่ได้ค่อยว่ากันใหม่

tpp
True Love Always

« ตอบ #100 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2009, 01:09:31 »

เรื่องแบบนี้คงต้องนึกถึงพ่อแม่ไว้ทุกลมหายใจครับ

ตัวผมเองก็ไม่ได้ดีพอที่จะบอกใครได้ เมื่อสองเดือนก่อน ผมเพิ่งกราบที่เท้าพ่อกับแม่เป็นครั้งที่สองในชีวิต ด้วยสาเหตุเดิม แต่คราวนี้มีภาระให้ท่านช่วยดูแลให้อีก

ความรักหรือความรู้สึกบางอย่างก็ยากที่จะหลีกหนี บางครั้งหนีแทบตายก็หนีไม่รอด บางครั้งต้องการแทบบ้าก็ได้แต่น้ำตา

เมื่อเป็นอย่างนี้แล้ว ชีวิตที่เหลือของผมคงทำทุกอย่างเพื่อพ่อ แม่ แล้วก็ลูกชายเท่านั้น

ดำเนินชีวิตตามปกติ ทนเจ็บซักพัก เจออะไรระหว่างทางในการดำเนินชีวิตมากขึ้นเรื่อยๆ เรื่องที่ฝังอยู่ในใจมันจะค่อยๆดีขึ้นจนมองมันเป็นเรื่องที่ไม่เป็นสาระอะไรที่จะเอามาคิด อาจจะต้องใช้เวลาซักหน่อย แต่มันจะดีขึ้น

...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 พฤษภาคม 2009, 01:23:59 โดย tpp » บันทึกการเข้า
beerking

« ตอบ #101 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2009, 01:24:59 »

เรื่องแบบนี้คงต้องนึกถึงพ่อแม่ไว้ทุกลมหายใจครับ

ตัวผมเองก็ไม่ได้ดีพอที่จะบอกใครได้ เมื่อสองเดือนก่อน ผมเพิ่งกราบที่เท้าพ่อกับแม่เป็นครั้งที่สองในชีวิต ด้วยสาเหตุเดิม แต่คราวนี้มีภาระให้ท่านช่วยดูแลให้อีก

ความรักหรือความรู้สึกบางอย่างก็ยากที่จะหลีกหนี บางครั้งหนีแทบตายก็หนีไม่รอด บางครั้งต้องการแทบบ้าก็ได้แต่น้ำตา

เมื่อเป็นอย่างนี้แล้ว ชีวิตที่เหลือของผมคงทำทุกอย่างเพื่อพ่อ แม่ แล้วก็ลูกชายเท่านั้น

ดำเนินชีวิตตามปกติ ทนเจ็บซักพัก เจออะไรระหว่างทางในการดำเนินชีวิตมากขึ้นเรื่อยๆ เรื่องที่ฝังอยู่ในใจมันจะค่อยๆดีขึ้นจนมองมันเป็นเรื่องที่ไม่เป็นสาระอะไรที่จะเอามาคิด อาจจะต้องใช้เวลาซักหน่อย แต่มันจะดีขึ้น

...

สู้ๆ ครับลุงเชน  ผมมั่นใจว่าลุงเก่ง อิอิ

« ตอบ #102 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2009, 01:30:00 »

...

กำดาบครับ แปลงร่างเป็นหัวหมู่ทะลวงฟัน ฟันไ ม่เลี้ยงฝ่าแนวค่าศึกเลยครับ  drunk

Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #103 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2009, 01:50:54 »

...

น้าก็อย่าเศร้าไปเลยครับ ชีวิตยังต้องดำเนินไปอีกไกลครับ เบื่อๆเซ็งๆก็เข้ามาคุยกันได้ครับ

ที่นี่มีเพื่อนน้าอยู่อีกเยอะครับ แก่กว่าน้าก็ยังมีด้วยนะครับ rules

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
beerking

« ตอบ #104 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2009, 02:02:49 »

พรุ่งนี้เลยไปหาลุงเชนที่ระยองดีกว่า อิอิ
หน้า: 1 ... 5 6 [7] 8   ขึ้นบน
  พิมพ์