หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เบื่อ แอ๊บแบ้ว  (อ่าน 6966 ครั้ง)
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #15 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2010, 12:40:44 »

ตั้งแต่เกิดมานี่ยังไม่เคยเล่นของนอกเลยครับ  เง้อ....

คาดว่าของผมน่าจะเล็กเกินไปครับ    อายแหม่มมันครับ อิอิกำ drunk
มาเพชรบุรีครับ สี่ทุ่มกว่า ๆ มีรัสเซียด้วย มันบอกว่าแซนด์วิชได้ด้วย  drunk

OK, Tonight go to Russia at Petchaburi Road eieikam
oh yes, i wanna pump ๆ russian too...eiei

ป.ล.ผมเข็ดแล้วครับกับบาร์โชว์ทั้งหลาย ใครจะไปก็ไปครับผมขอบาย tuxout

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
tobi-x-kato

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #16 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2010, 12:49:48 »

เปิดเพลงครั้งแรก ก็เจอหุ่นประมาณนี้ 20 กว่าคนแหล่ะครับ เป็นชาวต่างชาติหมดเลยที่ nomad
อยากถ่ายรูปมานะ แต่กลัวไปละเมิดสิทธิส่วนบุคคลเค้า อิอิ กำ เลยไม่ได้ชักรูปมา  drunk

ทุกวันนี้จัดชุดเพลง พยายามจินตนาการถึงพวกหล่อน ชุดที่พวกเธอใส่ และลีลาการเต้นวันนั้นครับ  out

แบบนี้ต้องยืนสแครชเป้าตุงแน่ๆเลยครับ อิอิกำ  out

คิดว่า DJ น่าจะส่องการ์ดกล้ามโตๆที่มาด้วยมากกว่าครับ อิอิกำ drunk

ส่องการ์ดกล้ามโตๆนี่ พี่เบียร์และครับ  drunk

gergario™revolution ☭✪☢❣♈︻┳═一

http://www.facebook.com/gergario
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #17 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2010, 19:11:26 »

ตั้งแต่เกิดมานี่ยังไม่เคยเล่นของนอกเลยครับ  เง้อ....

คาดว่าของผมน่าจะเล็กเกินไปครับ    อายแหม่มมันครับ อิอิกำ drunk
มาเพชรบุรีครับ สี่ทุ่มกว่า ๆ มีรัสเซียด้วย มันบอกว่าแซนด์วิชได้ด้วย  drunk

OK, Tonight go to Russia at Petchaburi Road eieikam
oh yes, i wanna pump ๆ russian too...eiei

ป.ล.ผมเข็ดแล้วครับกับบาร์โชว์ทั้งหลาย ใครจะไปก็ไปครับผมขอบาย tuxout

ไปด้วยครับ กำ อิอิ อิอิ กำ  lol

ทันตสมาคมแกลบทองคำแห่งVMODTECH<br />SUB:Gigawork S700,FUBAR IV Plus,ATH A700<br /> [
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #18 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2010, 07:55:08 »

love love love

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์