หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ยาย้อมผม โอมาร์ ชารีฟ ย้อมผม 1 นาทีด้วยนาโนเทคโนโลยี  (อ่าน 956 ครั้ง)
boonont
Registered User
*

« เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2010, 22:24:01 »

โอมาร์ ชารีฟ  ครีมสมุนไพรปิดผมขาวนำเข้าจากประเทศเกาหลี
ทำไมต้องใช้โอมาร์ ชารีฟ
ในประเทศเกาหลีตลาดยาย้อมผมเกือบ 60-70% กล่าวได้ว่า เป็นตลาดใหญ่ของยาย้อมผมโอมาร์ ชารีฟ  ถือเป็นสินค้าที่มีชื่อเสียงของเกาหลี  และยังจำหน่ายในตลาดแถบยุโรป อเมริกา ญี่ปุ่น  อีกด้วย  เป็นที่ยอมรับว่าผลิตภัณฑ์ที่จะเข้าไปขายในแถบยุโรป อเมริกา และญี่ปุ่น ซึ่งคุ้มครองผู้บริโภคสูงมาก  คงไม่ใช่เรื่องง่ายถ้าไม่ดีจริง   ในเรื่องของผลลัพธ์เป็นที่ยอมรับว่ามีประสิทธิภาพสูง  ใช้ง่ายสะดวกสบาย ที่สำคัญยังไม่มีคู่แข่ง ย้อมผมเร็วที่สุดเพียง 60 วินาทีหรือ 1 นาทีเท่านั้น   เป็นสินค้าจดลิขสิทธิ์ เลขที่ 325985  และเลขที่ 239877  และผ่าน อย. แล้ว
จุดเด่นของยาย้อมผมโอมาร์ ชารีฟ คือเป็นสมุนไพรประยุกต์เข้ากับนวัตกรรมนาโนเทคโนโลยี่  ที่นำเอาอนูเม็ดสีที่มีขนาดเล็กมากซึมเข้าไปถึงแกนในของเส้นผม ทำให้ย้อมผมได้อย่างรวดเร็ว เพียง 60 วินาที  และยังมีส่วนผสมของสมุนไพรสกัดพิเศษที่เป็นอาหารผม คือ  Oat extract, Perilla Ocymoides, seed oil, Glycyrrniza Glabra, Root extract. ซึ่งมีคุณสมบัติช่วยบำรุงเส้นผมอีกด้วย  เหมาะสำหรับผู้ที่ต้องการปิดผมขาวอย่างธรรมชาติ ไร้สารเคมี  เหมาะสำหรับผู้ที่แพ้ยาย้อมผม  หรือผู้ที่ต้องย้อมผมบ่อยๆเพื่อปิดผมขาว เนื่องจากเป็นสมุนไพรจึงสามารถใช้ย้อมได้บ่อยโดยที่ผมไม่เสีย  ปลอดภัยและไม่เป็นอันตรายต่อหนังศีรษะ ไม่มีกลิ่นฉุน ท่านจะเป็นสาวเป็นหนุ่มอยู่เสมอเมื่อใช้ยาย้อมผมโอมาร์ชารีฟ
ความแตกต่างของยาย้อมผมโอมาร์ ชารีฟกับยาย้อมผมทั่วไป
การใช้งานง่ายมากเพียงบีบครีมทั้งสองหลอดรวมกันแล้วทาผมที่ขาว ทิ้งไว้  1 นาที
ยาย้อมผมโอมาร์ ชารีฟไม่มีกลิ่นฉุนติดหนังศีรษะ
ใช้ไม่หมดเก็บไว้ใช้ได้หลายครั้ง หญิงใช้ได้ 2-5 ครั้ง  ชายใช้ได้  3-8 ครั้ง 
เนื้อครีมเป็นสมุนไพรธรรมชาติ เป็นส่วนประกอบ ปราศจากแอมโมเนีย
มีสารบำรุงเส้นผมให้มีชีวิตชีวา เส้นผมเป็นเงางาม และฟื้นฟูเส้นผมที่ถูกทำลายจากการย้อม
ผลิตด้วยนวัตกรรมนาโนเทคโนโลยี ทำให้เคลือบผมเข้าไปถึงแกนในอย่างรวดเร็ว ไม่กัดเส้นผม
ย้อมได้เมื่อมีผมหงอก  ถนอมเส้นผมและหนังศีรษะ

ยาย้อมผมโอมาร์ชารีฟจึงคุ้มค่าด้วยประสิทธิภาพ  คุ้มค่ากับราคา  คิดแล้วไม่แพงกว่ายาย้อมผมทั่วไปเพราะใช้ได้หลายครั้ง
โอมาร์ ชารีฟ ช่วยให้การย้อมผมเป็นเรื่องง่ายๆ ที่สามารถทำด้วยตนเอง เพียงใช้ครีมสองหลอดผสมกันแล้วหวีที่ผมขาว ไม่มีน้ำยาไหลเยิ้ม
ราคาพิเศษ
สั่งซื้อ ยาย้อมผมโอมาร์ชารีฟ 2 กล่อง  ราคารวม  950  บาท ส่งEMSฟรี
ดูรายละเอียดได้ที่   Cool Cool Cool
http://www.thaishop.in.th/best
สอบถามข้อมูล ที่  086-314-3238   และ    02-876-5569   

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์