หน้า: 1 2 [3] 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เคยฟังกันปล่าวครับ  (อ่าน 24697 ครั้ง)
dazeb
Vmodtech Member

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #30 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2010, 22:48:39 »

วัยรุ่นเกิดไม่ทันจริงๆครับ อดแจมเลย glasses

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
Red devil tr.
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #31 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2010, 22:55:17 »

วัยรุ่นเกิดไม่ทันจริงๆครับ อดแจมเลย glasses
+100  he  whistle hewhistle
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #32 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2010, 22:56:10 »

อิอิ ดีนะที่เราไม่ได้โพสอะไร

อิอิแก่

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tpp
True Love Always

« ตอบ #33 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2010, 23:13:55 »

เกลี้ยด เกลียด สองเพลงนี้จังครับ ครั้งนึงนานมาแล้วเพื่อนเคยขอนักร้องร้านนึงบนมาบุญครอง เล่นสองสามรอบ กำ นึกถึงแล้วก็นะ

ใจนักเลงLQ | LQ+ | HQ | by Aeva

แผลในใจ★ ไมโคร MICRO (-_-)zzzLQ | LQ+ | HQ | by Aeva
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 พฤษภาคม 2010, 23:16:24 โดย tpp » บันทึกการเข้า
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2010, 23:17:29 »

จริงๆนี่ผมก็จำๆเค้ามาพูดอีกทีครับ

แต่ฟังพรศักดิ์ ส่องแสง....    พอใจ หรือยังสาวจันทร์   อะไรงั้นไปมากกว่าครับ อิอิกำ drunk
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2010, 23:19:07 »

เกลี้ยด เกลียด สองเพลงนี้จังครับ ครั้งนึงนานมาแล้วเพื่อนเคยขอนักร้องร้านนึงบนมาบุญครอง เล่นสองสามรอบ กำ นึกถึงแล้วก็นะ

ใจนักเลง
แผลในใจ★ ไมโคร MICRO (-_-)zzz

ปกเหล็กขึ้นสนิมครับ  โดนพงพัฒน์หลอกแดกอีกแล้วครับงานนี้ อิอิกำ drunk

บิลลี่อีกชุดนึง  ผมได้นั่นด้วย สติ๊กเกอร์สีรุ้งเลยครับ ปกที่ใส่แว่นดำครับ   ตื่นเต้นมากๆครับ อิอิกำอีก drunk drunk
tpp

« ตอบ #36 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2010, 23:20:25 »

และหลังจากนั้น

Pantera Domination(live)LQ | LQ+ | HQ | by Aeva
beerking

« ตอบ #37 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2010, 23:22:33 »

ใจนักเลง

อิอิ  ไม่โครรับได้อยู่ แต่ เง้อ อิอิ  รับบ่อได้
tpp

« ตอบ #38 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2010, 23:23:30 »

ใจนักเลง

ปกเหล็กขึ้นสนิมครับ  โดนพงพัฒน์หลอกแดกอีกแล้วครับงานนี้ อิอิกำ drunk

บิลลี่อีกชุดนึง  ผมได้นั่นด้วย สติ๊กเกอร์สีรุ้งเลยครับ ปกที่ใส่แว่นดำครับ   ตื่นเต้นมากๆครับ อิอิกำอีก drunk drunk

อิอิ ครับ แย่เลย
beerking

« ตอบ #39 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2010, 23:28:25 »

เรื่องพี่ปูเรายังไม่จบครับ หลังจาก Blue Planet เลิกไป ก็ไปทำวงยูเรเนี่ยมต่อครับ แล้ววงแตกอีกทีถึงเป็นแบล็คเฮด

เพลงวงยูเรเนี่ยมจะทำแบบเอาใจตลาดมากขึ้น แต่เอาใจมากไปจนเจ๊งครับ อิอิกำ และเช่นเดิมครับลุงเชนอีกแล้วครับที่เล่าให้ฟัง

ธาตุแท้ - ยูเรเนี่ยม

เพลงเร็วอย่าเอามาฟังเลยนะครับ ไม่เชื่อไปลองหาฟังกันต่อได้ในยูทู๊ปครับ อิอิกำ  drunk

ซื้อเทปครั้งแรก ก็ วงเนียเลยครับ 

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #40 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2010, 23:29:30 »

น้าเชนฟังเพลงไรอ่ะ โคตรแก่เลยครับ เกิดไม่ทัน วัยรุ่นต้องเพลงนี้ครับ อิอิกำ

กระแค กับ เทียรี่ คาราบาวLQ | LQ+ | HQ | by Aeva

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2010, 23:35:41 »

สงกรานต์ที่ผ่านมานี่  ยังได้ยิน ถอนอย่างเดียวแต่เป็นเวอร์ชั่นใหม่อยู่เลยครับ เง้อ   มันดังจริงๆครับบักปอยฝ้ายเนี่ย เหอๆ tuxout

เคยไปดูที่ตลาดโนนทัน ขอนแก่นอยู่ดอกนึงนะครับ   ทั้งตีกัน   ดอกสุดท้ายที่หนีกลับบ้านนี่ ยิงกันเลยครับ เง้อ  ประมาณไทยบ้านคนละบ้านเขม่นกันมาเจอกัน เลยเอาซะหน่อย อะไรทำนองนั้นแหล่ะครับ  อิอิกำ out
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #42 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2010, 23:36:27 »

คาราโอเกะกันดีกว่าครับ สะใจโก๋แก่แน่เลย..อิอิ drunk

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ

« ตอบ #43 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2010, 23:39:07 »

คาราโอเกะกันดีกว่าครับ สะใจโก๋แก่แน่เลย..อิอิ drunk

คืนพรุ่งนี้เลยครับ เง้อออ rules

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #44 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2010, 23:40:50 »

คาราโอเกะนี่

ไอด้า คาราโอเกะหรือเปล่าครับ อิอิกำ drunk
หน้า: 1 2 [3] 4   ขึ้นบน
  พิมพ์