หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ให้ทุกท่านเล่น COLO เข้ามาเลือกก่อนจ้า ขอความเห็น  (อ่าน 2332 ครั้ง)
toeydevil
Registered User
*

« เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2010, 23:14:36 »

ผมจะทำเครื่องโคโลนะครับ อยากสอบถามทุกท่านที่ชอบเล่น ว่าอยากให้ผมเปิดแบบไหนดีครับ  AMD PHENOMS 6 CORES  หรือ  INTER CORE I5  4 CORE  เพราะส่วนประกอบอื่นไม่ต้องกัวแรงอยู่แล้วรวมการ์ดแลนด้วย แต่ ให้เลือกเฉพาะ CPU  ขอความเห็นทุกกท่านด้วยนะครับ ว่าอยากใช้บริการซีพียู ตัวไหน ผมได้ตามลูกค้าทุกท่านครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์