หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 10 ลางบอกเหตุฮาร์ดดิสก์ใกล้ตาย  (อ่าน 6673 ครั้ง)
2jz_turbo
Vmodtech Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2010, 12:51:25 »

เด๋วเจอ 32 เมกแล้วจะหนาวครับ อิอ กำ

รุ่นนี้วัยรุ่นจริงๆครับ อิอิกำ drunk

รุ่นไหนคับเนี่ยน้าาาาา  oh

dq-pb
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #16 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2010, 13:01:13 »

เด๋วเจอ 32 เมกแล้วจะหนาวครับ อิอ กำ

โชว์ความแก่อีกแล้วลุงเชน

รับfitting3/8จ้า
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #17 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2010, 14:43:27 »

eyes
kingmax

« ตอบ #18 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2010, 20:17:34 »

ขอบคุณครับ ความรู้ๆๆๆ mdr mdr mdr
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2010, 21:11:19 »

จะว่าไปเบื่อไอ้ยี่ห้อสีเกดมากๆครับ  รุ่นที่มียางสีดำๆหุ้มนั่นแหล่ะครับ  ปัญหาคือมดเข้าไปทำรังกันสนุกเลย  อารยะธรรมที่สร้างมาในนั้น เรียบร้อยเลย เหอๆ    แต่ว่าตอนนั้นมันประกัน Dcom นะครับ  ประกันเค้าก็ดี๊ดี   เปลี่ยนลูกใหม่ให้เลย   สมัยนี้ก็ ว่ากันไปตามสภาพเศรษฐกิจหละครับงานนี้   เหอๆ   ก็ว่ากันไปครับ  เรื่องมดกับฮาร์ดดีสก์นี่เบื่อหน่ายจริงๆครับเพราะมันทำพังมาหลายตัวเหมือนกันครับ  ทางออกคือขีดช๊อก  เง้อ out  เป็น solution ที่เยี่ยมจริงๆครับ out out
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #20 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2010, 21:15:45 »

ไฟร์บอล บิ๊กฟุตอะไรครับ ผมเกิดไม่ทันครับ Kiss

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
kingmax

« ตอบ #21 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2010, 07:25:34 »

จะว่าไปเบื่อไอ้ยี่ห้อสีเกดมากๆครับ  รุ่นที่มียางสีดำๆหุ้มนั่นแหล่ะครับ  ปัญหาคือมดเข้าไปทำรังกันสนุกเลย  อารยะธรรมที่สร้างมาในนั้น เรียบร้อยเลย เหอๆ    แต่ว่าตอนนั้นมันประกัน Dcom นะครับ  ประกันเค้าก็ดี๊ดี   เปลี่ยนลูกใหม่ให้เลย   สมัยนี้ก็ ว่ากันไปตามสภาพเศรษฐกิจหละครับงานนี้   เหอๆ   ก็ว่ากันไปครับ  เรื่องมดกับฮาร์ดดีสก์นี่เบื่อหน่ายจริงๆครับเพราะมันทำพังมาหลายตัวเหมือนกันครับ  ทางออกคือขีดช๊อก  เง้อ out  เป็น solution ที่เยี่ยมจริงๆครับ out out

จริงๆครับ ผมก็เคยโดนแล้ววันนั้นพอดีอากาศร้อนๆ มันทนไม่ไหวครับ มันวิ่งออกมาผมก็งง ออกมาจากเคสด้วย เอาแล้วไปๆมาๆมันแอบในเสื้อ SE ครับ แล้วสักพัก HD ลูกนั้นก็ไปเลยครับ อิอิ อ่านดังแต๊กๆ
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์